• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Help] nhờ giúp gỡ limit Paypal

langbiangx

Banned
Reactions
506
MR
0.000
tuần trc mình có rút ít tiền từ PP (đã ver) về bank (nguồn offer)
sáng nay vào mail thì thấy có thông báo PP đã bị limit
nó yêu cầu như sau:

cái mục Proof of Address thì mình đã up lên hóa đơn điện và hóa đơn nước rồi. những lần trc cũng vậy nên ok về cái này.
nhưng còn mục "Confirm your credit card" thì mình chưa hiểu lắm. hình như nó bắt phải thêm 1 thẻ VISA thì phải. ai hiểu rõ về cái này. xin hd mình.

PP của bạn đã veri rồi thì chắc nó bắt confirm lại thôi mà, bạn vào đó rồi nhập lại số tk thẻ của bạn thử đi :)

Upvote 0
thường thì verry lần 2 ko cần nạp tiền chỉ cần đánh mã thẻ và tên là ok thôi , trường hợp xấu nhất là nó ko chấp nhận thẻ đấy VD mastercard mà phải chuyển qua Visa mới đc , tớ dính 1 lần roài mệt quá

Upvote 0
thường thì verry lần 2 ko cần nạp tiền chỉ cần đánh mã thẻ và tên là ok thôi , trường hợp xấu nhất là nó ko chấp nhận thẻ đấy VD mastercard mà phải chuyển qua Visa mới đc , tớ dính 1 lần roài mệt quá
chính xác! cậu chỉ cần vào nhập lại thẻ thôi

Upvote 0
tớ đã nhập lại thẻ nhưng nó ko nhận. nó thông báo là thẻ đã đc sd trong tk của bạn :(
nó yêu cầu add thẻ

Upvote 0
đơn giản nó bắt veri bank => làm cái visa add vào
chụp nó cái proof địa chỉ => hóa đơn tiền điện

Upvote 0
có nghĩa là bây giờ tớ phải làm cái thẻ VISA khác à
acc bác veri rồi à. thế scan ảnh cái visa lên + hóa đơn bank có tên mình cho nó

Upvote 0
tớ đã up cái hóa đơn lên rồi. còn cái confirm credit card thì tớ bấm vào phần giải quyết nó ra phần add VISA có ko có up file

Cái này mình nhớ giải quyết 1 lần rồi.
ra bank nạp 50k lấy cái hóa đơn có số thẻ. sau đó add vào là được thôi mà
cái adress thì dễ rồi

Upvote 0
tớ đã up cái hóa đơn lên rồi. còn cái confirm credit card thì tớ bấm vào phần giải quyết nó ra phần add VISA có ko có up file
thế cậu chưa veri pp à

Upvote 0
Cái này mình nhớ giải quyết 1 lần rồi.
ra bank nạp 50k lấy cái hóa đơn có số thẻ. sau đó add vào là được thôi mà
cái adress thì dễ rồi
cậu cho tớ cái yahoo hd rõ hơn đc chứ

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

upppppp cho mọi ng vào giúp

---------- Post added at 12:42 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

upppppp cho mọi ng vào giúp

Upvote 0
Nếu biết một chút tiếng anh thì gửi mail cho nó hỏi cho rõ, từ nào ko rõ thì tra từ điển hoặc google translate :D, trình bày rõ ra. Hồi trước mình cũng bị limit mấy cái PP chịu khó trao đổi mail với tụi nó rồi nó yêu cầu cái gì mình làm theo nó sau rồi nó cũng gỡ cho :D Còn từ khi veri PP xong xài 1 cái duy nhất thì tới giờ vẫn chưa bị limit lần nào cả.

Upvote 0
nói tóm lại PP như shit. Chả tự nhiên mà hàng bao nhiêu thằng ngân hàng, site trên thế giới giờ nó cạch mặt PP.

Upvote 0
Đã có verify thẻ VISA rồi mà giờ còn bắt add thẻ ? thế thì có mà hỏi nó thủ xem cách nào chứ po tay

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom