• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Help nâng cấp tk WM lên Classsic

10skpr0

Junior
Reactions
66
MR
0.001
Em có làm theo hướng dẫn trong 2 pic của bác @DoctorXuan.
Nhưng khi đến lúc chạy trên PC thì thay vì nhấn Cancel e lại nhấn OK sau nó k hiện Link như trong Video hướng dẫn nữa.
Mong bác giúp em ạ.

Attachments

146.2 KB · Views: 59
    138.2 KB · Views: 41
Trong quá trình làm, do không làm trên Chrome để auto dịch, mà click vào chỗ đổi ngôn ngữ ở trên site nên nó bị lỗi.
Giờ bạn Forgot Passkey File mà làm lại key file.

P/S: Bạn nên hỏi luôn tại topic, đừng động tí tạo topic mới ra, đó là một thói quen xấu.

Bác DRXuan cho em hỏi. up lên classic thì giới hạn tiền nhận gửi là bao nhiêu vậy. trước giờ dùng ít nên không chú ý. sắp tới nhận khoản to to nên đang tìm hiểu.

Bác DRXuan cho em hỏi. up lên classic thì giới hạn tiền nhận gửi là bao nhiêu vậy. trước giờ dùng ít nên không chú ý. sắp tới nhận khoản to to nên đang tìm hiểu.
Gửi = mini vẫn bị giới hạn.
Gửi = classic ko giới hạn. Cứ thử gửi cho mình 10k xem đc hay ko biết ngay ấy mà, đây tiêu hộ.

Classic thì cứ thoải mái mà nhận, vài trăm k thoải mái :D

cụ tuyến chesel phải ko :rolleyes:

Trong quá trình làm, do không làm trên Chrome để auto dịch, mà click vào chỗ đổi ngôn ngữ ở trên site nên nó bị lỗi.
Giờ bạn Forgot Passkey File mà làm lại key file.

P/S: Bạn nên hỏi luôn tại topic, đừng động tí tạo topic mới ra, đó là một thói quen xấu.
Không có bác ơi, e làm dùng Chrome rồi dịch theo như Video đấy, nhưng đến đoạn chạy trên PC k để ý thay vì nhấn Cancel như bác thì nó sẽ hiện bảng thông báo có Link, e lại nhấn OK thế là nó báo lỗi luôn.
Rút kinh nghiệm lần sau k lập 2pic mới nữa, Sr bác :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom