Ask Help me:về việc pau của net về paypal

haokiet2510

Junior
Reactions
19
MR
0.301
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Các bác cho hỏi e mới dc net pay nhưng vào acc paypal có tiền nhưng trong tình trạng pending và có dòng chữ này
Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements.
Các bác vô giải thích cho mình với,thank:)

Do paypal của bạn nhận tiền lần đầu nên pp hold 21 ngày thôi. Sau 21 ngày tiền sẽ vô tài khoản :)

Các bác cho hỏi e mới dc net pay nhưng vào acc paypal có tiền nhưng trong tình trạng pending và có dòng chữ này
Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements.
Các bác vô giải thích cho mình với,thank:)

Do bạn còn trinh

1/ nên cần phải pm @conheo thông ass ít nhất 5 lần
2/ và phải nhận dc tiền bo ít nhất tổng 100$
3/ và sau khi bị thông, chờ ít nhất 60 ngày để má mì chấp nhận cho bạn làm nhân viên chính thức

sau đó bạn sẽ dc thanh toán ngay lập tức khi có khách bo tiền

=> PAYPAL NÓ GHÉT AI CÒN TRINH LẮM, NÓ CHỈ THÍCH DÂN CHUYÊN NGHIỆP LÂU NĂM THÔI :p

pp sẽ sớm limit thui

đc nhiều ko bạn :v

Do bạn còn trinh

3/ và sau khi bị thông, chờ ít nhất 60 ngày để má mì chấp nhận cho bạn làm nhân viên chính thức

=> PAYPAL NÓ GHÉT AI CÒN TRINH LẮM, NÓ CHỈ THÍCH DÂN CHUYÊN NGHIỆP LÂU NĂM THÔI :p
thank c

Do bạn còn trinh

Bác Mất Trinh lâu chưa :D

tui cũng bị hold 21 ngày, mà điều kiện thì 2 cái đầu đủ rồi, còn cái 3 còn đúng 2 ngày
ko biết đủ 60 ngày nó pay lun hay đủ 21 ngày nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,634
170,736
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back