Request help me pp bị limited

januzai

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
1. Photo ID
2. Proof of Address
3.Provide Invoices
4.Supplier Contact Info
5. Provide more information about payments

Bước 1 - 2 thì mình ok rồi

3. (Provide Invoices) Cung cấp hóa đơn
Vui lòng xác nhận rằng bạn sở hữu hàng hóa bạn đang bán. Tài liệu hữu ích bao gồm các bản sao của hóa đơn bán hàng, danh sách chia thành từng nhóm hàng hóa bán ra, và hóa đơn gốc bán. Hoá đơn phải chứng minh ngày mua, tên của người bán buôn hoặc nhà cung cấp, một mô tả của hàng bán được, số lượng các mặt hàng mua, và số tiền bạn trả tiền cho hàng hóa. Chúng tôi sẽ xử lý thông tin của bạn phù hợp với chính sách bảo mật của chúng tôi.
4.(Supplier Contact Info) Nhà cung cấp Thông tin liên lạc
Vui lòng cung cấp số điện thoại nhà cung cấp của bạn và địa chỉ để xác nhận nguồn gốc của hàng hóa mà bạn đang bán. Chúng tôi sẽ xử lý thông tin của bạn phù hợp với chính sách bảo mật của chúng tôi.

Còn bước 3 - 4 sao kick vào nó giống nhau thế không biết ntn hả các pro

5. Cung cấp thêm thông tin về các khoản thanh toán
Chúng tôi cần thông tin về các khoản thanh toán nào đó đã gởi hoặc nhận được từ tài khoản của bạn.

Bước 5 nếu làm offer thì giải thích sao hả các pro

các bác giúp e với

quá đơn giản :D

Vừa mới ghỡ cái dạng 5 step này xong này xong :)) =))

mình nhận làm gỡ limit pp đây :), tất cả $ trong acc hiện tại là bạn kiếm đc từ offer hết hả?
nếu vậy pm yahoo mình thương lượng giá cả, rồi mình đảm bảo 100% là gỡ đc, ko đc thì hoàn tiền cho bạn

Làm ăn đàng hoàng, info giả nhiều khi PP cũng chịu nhưng cần kỹ năng, gà mờ cũng ra đi thôi

Làm ăn không đàng hoàng, info thật giả đều teo

Announcements

Forum statistics

Threads
418,749
170,836
Latest member
hahoang1789

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom