• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help me ! Làm thế nào để bật kiếm tiền từ youtube giúp e với ạ.!

VanQuangiOS

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mọi người cho e hỏi e bị gì mà bật kiếm tiền không được với ạ. lúc trước e có 1 kênh youtube khác rồi nhưng giờ không dùng nữa và chuyển sang kênh chính này và khi view chạy ổn định thì e bật kiếm tiền thì không được . E vào phần kiếm tiền bật kiếm tiền thì nó chuyển sang phần đăng nhập google adsense , xong e đăng nhập vào thì nó mới bắt đầu thiết lập , nguyên văn câu đó đây ạ:
"Việc này thường mất không đến 1 ngày, nhưng trong một số trường hợp có thể mất nhiều thời gian hơn. Chúng tôi sẽ thông báo cho bạn khi mọi thứ đã sẵn sàng. Sau đó, hãy bắt đầu kiếm tiền bằng cách đặt quảng cáo " .
Em chờ 3 4 hôm rồi mà chưa thấy gì. Anh chị nào cho e hỏi như vậy là sao đươc không ạ. Em cảm ơn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,165
171,246
Latest member
digitalmarketin1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week