• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[HELP ME] - CÁP QUANG 10M VNPT ỔN ĐỊNH KHÔNG? (198k/1tháng)

mạng nhà dùng 16mb vnpt đây bác ! Làm offer nói chung là như shit ! đã vậy cứ tới tháng là nó tới thu tiền đúng ngày , em đóng đủ hết. Tháng trước đưa cái hoá đơn về tự nhiên ghi em nợ hơn 800k ! DKM nó ! em k giữ lại hoá đơn cũ nên k có gì đối chiếu ! Bác sài vnpt nên giữ hết hoá đơn lại nhé ! Em cay thằng này lắm rồi.:mad::mad::mad::mad:
Mấy tháng trước ở nhà dùng VNPT AON gói 15mb/ 550k/tháng. Dùng ngon,speedtest quốc tế toàn 12mb . Lên HN lắp mạng FPT Gpon 32mb, dùng như ***, tối là k load được, speedtest lúc nào cũng 1.2mb .

Do gia đình nhà người thân xưa giờ xài CÁP ĐỒNG VNPT 165k/1 tháng mà thấy chậm quá. Mà khu vực này chỉ có VNPT không có VT. Nên giờ chỉ sử dụng đc gói này.

Cho mình hỏi TỐC ĐỘ + LƯỚT WEB + TRUY CẬP TRONG NGOÀI NƯỚC VNPT ntn?

CÓ PHÙ HỢP VỚI LÀM MMO trong các bạn? Vì giờ bắt mạng SAI MỘT LY ĐI MỘT DẶM luôn.....Mong các bạn giúp đỡ tận tình.

Dự tính chiều nay đi bắt

Nói chung là thớt ở chổ nào , mạng nào mạnh thì cứ dùng . Lên đây hỏi cũng ko chính xác vì mõi mạng mõi nơi khác nhau . Ví dụ Viettel ở đây yếu , VNPT mạnh nhưng ở nơi khác thì ngược lại . Là do cơ sợ hạ tầng , hoặc khoảng cách từ nhà tới trạm .

Mình thấy ở chổ bạn , nhà mạng nào hư mà kêu xuống sữa , 2-3 tiếng sau nó xuống liền thì cứ dùng .

đang xài gói 12Mb 385k/tháng @@ hết tháng này chuyển, dm mạng 12M mà giá đắt hơn gấp đôi bọn #, đếu hiểu bọn này nghĩ gì. Lúc bắt mạng nó đã chém hết hơn tr rồi (hồi đấy khu vực 0 có thằng mạng nào chịu lắp, bỏ cả tháng gọi khắp nơi 0 dc, tới lúc nó đang bắt mạng ngoài quốc lộ, tới nói chuyện luôn với thằng đang lắp đặt r dẫn nó về nhà nó mới chịu lắp cho)
Tốc độ dùng thì bt,ip fake sock ngon thì load thoải mái, speed test cũng dc tầm 250kb-300kb download. Tiền cứ sau mỗi đợt tết nó lại an chặn 1 tháng (trước xài FPT cũng thế)

Chỗ bác 14mb/298k là ngon rồi @@ chỗ e 14mb/600k này o_O má nó bóp cổ vờ lờ :|

VNPT cùi nhất trong những thứ cùi. Cáp đông cáp quang gì cũng cùi,ko phải dìm nó nhưng mmo thì ko hợp rồi,. nó chuyên gia chặn băng thông truy cập quốc tế.

Do gia đình nhà người thân xưa giờ xài CÁP ĐỒNG VNPT 165k/1 tháng mà thấy chậm quá. Mà khu vực này chỉ có VNPT không có VT. Nên giờ chỉ sử dụng đc gói này.

Cho mình hỏi TỐC ĐỘ + LƯỚT WEB + TRUY CẬP TRONG NGOÀI NƯỚC VNPT ntn?

CÓ PHÙ HỢP VỚI LÀM MMO trong các bạn? Vì giờ bắt mạng SAI MỘT LY ĐI MỘT DẶM luôn.....Mong các bạn giúp đỡ tận tình.

Dự tính chiều nay đi bắt
mạng gì mà 10M mà tận 198k luôn, đắt thế nhỉ

ngon nhé bác goi 12mb có 192,5k/1 tháng họ yêu cầu đóng trước 6 tháng 1 thanh niên dùng VNPT cho biết :D
download lúc nào cũng trên 1,5mb/s

ngon nhé bác goi 12mb có 192,5k/1 tháng họ yêu cầu đóng trước 6 tháng 1 thanh niên dùng VNPT cho biết :D
download lúc nào cũng trên 1,5mb/s
12M thì max có 1.5 (lâu lâu lag nó giật lên dc phát), bác xài kiểu gì lúc nào cũng trên 1.5

mạng gì mà 10M mà tận 198k luôn, đắt thế nhỉ
vậy là đắt hả cậu :( chỗ mình VNPT 10mb 380k, fpt 10mb 220k :( viettel ko vào đc :mad::mad::mad:

các bạn ở thành phố hay nông thôn mà đắt thế mình nông thôn có 192k/1 tháng :D
vùng ven thành phố :oops::oops::oops: mà lại là thành phố cổ :eek::eek:

FPT 25mb 375k "sì gòn" nhé trong nước thì khỏi bàn còn bò ra biển xíu là gặp cụ rùa liền chả có gì chậm hơn :(

Mới chuyển qua cáp quang được hơn 1 tháng. Trước dùng cáp đồng VNPT 165k, được nhân viên tư vấn chuyển qua cáp quang miễn phí cùng mức giá gói 10m , tốc độ gấp đôi cáp đồng, phê vãi :)) down 1.1-1.2mbs

Down/Up trong nước thì đúng tốc độ 10mbps cho bác nhưng buổi tối là nó bóp băng thông nước ngoài tung đít, có hôm load trang fb không nổi :D

lướt web ok, nó chặn Garena, nên là chơi LOL or war3 cực kỳ lag => mất kết nối thường xuyên
qua 00h nó hay bị chập chờn @@

nói chung là VNPT giờ chỉ thích hợp cho dân văn phòng thui @_@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom