help me : các bác giúp e với

thienbao2013

Newbie
Reactions
0
MR
0.010
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là e muốn học làm off pc có pro nào chỉ cho e e phải chuẩn bị những gì k ạ
E hoàn toàn chưa biết gì về off...
Các bác đừng troll e nhá

1 / PC + man hinh + chuot
2/ Domian + hosting + code offer = tạo site
3 / Acc net + wall or banner , cpi cpa , cpl
4 / Tool autolead , tool changer , tool rrs , tool click , tool scan ssh , tool fresh ssh , tool check trung ssh ....v.v
5 / Biet tiếng Anh chém gió với AM , xin app , off , biết trả lời mấy câu hỏi về traffic...
6/ Chiến 1 tháng -> 3 tháng
7 / AM block acc
8 / Nãn = > nghĩ mất 20 triệu tiền đầu tư
9 / Về bán cafe
10 / 1 Thanh niên đang bán cafe chia sẽ < ===== :D

4 / Tool autolead , tool changer , tool rrs , tool click , tool scan ssh , tool fresh ssh , tool check trung ssh
5 / Biet tiếng Anh chém gió với AM , xin app , off , biết trả lời mấy câu hỏi về traffic...
7 / AM block acc
9 / Về bán cafe
nói thế éo ai giám làm =))

các bác vào giúp e với e :(
tớ đã nói rõ ràng ở trên rồi kìa , khác nhau ở chổ là làm đc paid và không đc paid thôi , còn mua mấy cái đó ở đâu thì bạn phải tự tìm hiểu chứ , không ai cầm tay chỉ việc đâu :confused:

tớ đã nói rõ ràng ở trên rồi kìa , khác nhau ở chổ là làm đc paid và không đc paid thôi , còn mua mấy cái đó ở đâu thì bạn phải tự tìm hiểu chứ , không ai cầm tay chỉ việc đâu :confused:
em đang xin 1 ng dậy tại e k phải dân ip nên k biết gì hết nên bác biết thì giúp đỡ e với ạ
e là 1 ng mới k biết 1 cái gì hết ạ

em đang xin 1 ng dậy tại e k phải dân ip nên k biết gì hết nên bác biết thì giúp đỡ e với ạ
cái cậu tren nói có kèm cả offer mobi.
offer pc thì chỉ cần 1 vài tool đơn giản thôi. Tìm mấy người tuyển mem mà theo.

Không biết tốt nhất đừng biết bác ơi, mấy cái căn bản không tự tìm hiểu thì giống như chờ người đút cơm cho ăn vậy, bác nên lập topic là ai có $ thì send vào tài khoản bác cho nhanh ạ.

Nhận đệ offline (PC mem). Phí 1tr, 1 tuần lấy lại vốn :D. 1 thanh niên scam chia sẽ.

Ib mh chỉ cho 1 anh nhé. chỉ mất phí sock vip72 là 810k có thể hướng dẫn bạn chỗ mua. Các tool cài đặt free.
Nếu muốn theo off PC thì chăm chỉ, nhiều thời gian >6h/ngày, mạng tốt mới có thu nhập được. ko đủ yêu cầu đó thì bạn nên chọn nghề khác phù hợp hơn tránh lỗ vốn+ mệt :)

Ib mh chỉ cho 1 anh nhé. chỉ mất phí sock vip72 là 810k có thể hướng dẫn bạn chỗ mua. Các tool cài đặt free.
Nếu muốn theo off PC thì chăm chỉ, nhiều thời gian >6h/ngày, mạng tốt mới có thu nhập được. ko đủ yêu cầu đó thì bạn nên chọn nghề khác phù hợp hơn tránh lỗ vốn+ mệt :)
bác cho e xin yh or gmai đc k ạ

Mh xài skype nhé: soaisaker
bạn cũng nên xài vì công việc này xài rất tiện :)

4 / Tool autolead , tool changer , tool rrs , tool click , tool scan ssh , tool fresh ssh , tool check trung ssh ....v.v
7 / AM block acc
9 / Về bán cafe
vãi thanh niên ios, lâu ni chết đâu k thấy thúi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,486
171,534
Latest member
thaiduong115

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back