Help me ! bị người bán đòi lại pz !

update , 3/4 trường hợp đều nguồn tốt , chưa liên lạc đc với bạn seuvuon(trường hợp cuối cùng , yh : bobmarsh38).

tình trạng acc hiện tại thế này , ai biết ko giúp mình với . Thank all !
Access to your account is currently restricted. Please contact Customer Support for assistance.

hiện tại chưa tìm ra nguyên nhân . đang tiếp tục công cuộc tìm kiếm :))

Nguyên nhân chỉ có người trong cuộc mới hiểu rõ tình trạng,(email gửi về thộng báo gì. nguồn tiền bên kia, nội dung thanh toán, bên kia có những hành động gì,,,...) nhưng với hiện tại thì tài khoản này đã bị đình chỉ

Nếu info acc payza của bạn là chính xác và có đầy đủ, bạn có thể tham khảo mục CÁC VẤN ĐỀ TRONG ALERTPAY(PAYZA)
topic: http://mmo4me.com/showthread.php?21020-HUONG-DAN-PAYZA-DANG-KY-XAC-MINHverify-RUT-TIEN

PS: Mình chỉ giúp được tới đây, ko muốn can thiệp tới từ "dispute"

mình mới nhận đc mail của PZ , nó nói do chế độ bảo mật tự động đã lock tài khoản của mình , nó yêu cầu mình xác minh tài khoản bằng CMND và Hóa đơn .
giờ đến 1 vướng mắc mới là mình ko thể kiếm đc hóa đơn mang tên mình . chỉ có hóa đơn mang tên bố mình .
mình đã áp dụng với BB là : lấy luôn thông tin của bố , nhưng với pz thì lại là thông tin hoàn toàn của mình .
mình có nên áp dụng phương pháp đã làm với BB ko ? hay vẫn đưa thông tin của mình kèm theo của bố mình luôn .
thank cả nhà đã góp ý :)) .

Announcements

Forum statistics

Threads
420,845
172,926
Latest member
Lavide

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week