Help - Lỗi đăng nhập phần mềm Webmoney Classic trên máy tính

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Chào các bạn!

Cho mình hỏi về webmoney 1 tý, đó là lúc mình đăng nhập tài khoản trên phần mềm classic ở máy tính thì nó hiện ra như hình dưới:

Mình đã chọn Creat a new purses file, vì ko biết cái file có dạng *pwm lấy ở đâu:

Sau khi bấm OK thì nó báo lỗi như sau:

Mật khẩu thì tớ nhập chính xác rồi, ko biết lỗi như trên là gì? Bạn nào đã từng trải qua và có kinh nghiệm giúp mình với nhé! Thanks all!

CÁCH GIẢI QUYẾT:

Cậu thử lại theo 2 cách này, đảm bảo được:
Cách 1: Lúc đăng nhập vào, nhập cả 2 mật khẩu như nhau và là mật khẩu login WMID.
Cách 2: Như trên nhưng nhập cả 2 mật khẩu bằng mật khẩu mình tạo lúc mình nâng cấp lên classic, hoặc mật khẩu nó gửi qua tin nhắn.

Lỗi trên là do nhập 2 mật khẩu khác nhau, nhưng thực chất ở bước này phải nhập 2 mật khẩu trùng nhau mới ok, đến bước tạo purse cứ tạo new như bình thường. Login vào trong ok rồi thì lúc đấy mới vào change pass WMID Login và Pass Key sau. :D

Last edited by a moderator:
không có lỗi gì cả mình đăng nhập củng thường hiện ra thog6 báo vậy . cậu cứ chon Cancel là được.

ôi pro WM mà cũng phải trợ giúp sao ?

Cách 1: Lúc đăng nhập vào, nhập cả 2 mật khẩu như nhau và là mật khẩu login WMID.
Cách 2: Như trên nhưng nhập cả 2 mật khẩu bằng mật khẩu mình tạo lúc mình nâng cấp lên classic, hoặc mật khẩu nó gửi qua tin nhắn.

Lỗi trên là do nhập 2 mật khẩu khác nhau, nhưng thực chất ở bước này phải nhập 2 mật khẩu trùng nhau mới ok, đến bước tạo purse cứ tạo new như bình thường. Login vào trong ok rồi thì lúc đấy mới vào change pass WMID Login và Pass Key sau. :D

Cảm ơn cậu nhiều lắm! Mình đã thực hiện và ok! Xin phép up lên #1 bạn nào gặp phải mà làm theo nha! :)

mọi người giải quyết giùm ca này với?

mong các bác giúp đỡ?:binhsua21::binhsua21:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week