Help lấy lại mật khẩu LR

daquybaoloc

Hero
Verified
Reactions
676
MR
0.535
Tình hình là cài lại win mất mật khẩu LR, không forgot lai được vì không trả lời được câu hỏi bảo mật mother's maiden name. Tài khoản đã tạo khá lâu, nay mới có dụ mother's maiden name này nên bó tay. Pro nào đã gặp trường hợp này xin chỉ giúp.

Fogot lần nữa thử xem. Chịu khó cho nó ban 3 tiếng. LẤy lại dc thì reg acc mới. Mình củng làm zy. Lần 3 nó mới ra cau mới ban 3 tieng hay gì đó.

Upvote 0
Fogot lần nữa thử xem. Chịu khó cho nó ban 3 tiếng. LẤy lại dc thì reg acc mới. Mình củng làm zy. Lần 3 nó mới ra cau mới ban 3 tieng hay gì đó.

Cái đó là câu hỏi phụ, mỗi lần forgot là nó thay đổi lại, đằng này bạn ấy quên cả câu hỏi bảo mật thì thua r`

Upvote 0
up giúp cậu. mật khẩu tớ thường lưu vào file quên lại lôi ra :))

Upvote 0
Cái đó là câu hỏi phụ, mỗi lần forgot là nó thay đổi lại, đằng này bạn ấy quên cả câu hỏi bảo mật thì thua r`
Nó có hỏi thông tin cá nhan nữa. Lần đó là hỏi last name đăng kí bạn à.

Upvote 0
sao giống mình vậy , hồi xưa cũng có nick hay giao dịch nhỏ lẻ . thế mà bận học có 3 tuần không động máy rồi chẳng vào được nich nữa , mất toi 23 $ . h phải lập nick mới để chiến :binhsua129:

Upvote 0
kô nhớ câu hỏi thì chắc chỉ có bọn support mới giúp được :D up phụ

Upvote 0
mình cũng bị mất và lấy lại bình thường mà đâu có hỏi câu hỏi bảo mật gì đâu? bạn thử vài lần nữa xem!

---------- Post added at 03:00 AM ---------- Previous post was at 02:51 AM ----------

up giúp cậu. mật khẩu tớ thường lưu vào file quên lại lôi ra :))
mình cũng lưu vào file như bạn hôm trước bỗng dưng ổ cứng bị cháy thế là mang ổ cứng đi khắp TPHCM mong cưu ổ cứng lấy lại được dữ liêu nhưng đành bó tay cơ ổ cứng không hoạt động nữa nên không lấy lại được, lúc đó mình cực khổ lắm mới lấy được pass yahoo và các pass tham gia mmo, khuyên bạn nên để file pass vào dt và usp nữa cho an toàn !

Upvote 0
Tốt nhất nên save thêm vào 1 nơi khác nữa như đtdđ hay USB j` đấy cho an toàn, hoặc có thể up lên cái host cùi mía nào đấy, khóa pass & lock private là xong. Cẩn thận thì nên mã hóa các kí tự trong file lưu trữ trên host = soft đặc biệt

Upvote 0
Cái mother's maiden name này hồi trước lập tk ko có giờ nó hỏi ko biết trả lời nó sao luôn
ặc. ai bảo cậu là ko có, nó có 1 loạt câu hỏi cho bạn tự chọn tự trả lời mà, trường hợp của bạn nếu mail lên lr có thể nó sẻ giải quyết cho bạn vì bạn có mail và cần chứng minh đó là mail của bạn.

---------- Post added at 07:10 AM ---------- Previous post was at 07:09 AM ----------

Tốt nhất nên save thêm vào 1 nơi khác nữa như đtdđ hay USB j` đấy cho an toàn, hoặc có thể up lên cái host cùi mía nào đấy, khóa pass & lock private là xong. Cẩn thận thì nên mã hóa các kí tự trong file lưu trữ trên host = soft đặc biệt
sao mấy ông này ko đổi pass à! vẫn để nguyên pass cũ ah! hic! khi lập xong thì vào phần seting mà change pass, pin và key luôn đi, đổi thành pass của mình ấy cho dễ nhớ. hic!

Upvote 0
của bác đây!!
https://www.libertyreserve.com/en/contactus
khỏi nói chắc bác cũng biết, bác nói rõ cho nó là ko nhớ câu hỏi bảo mật, sau đó cung cấp những thông tin cần thiết khi reg như: email, name, city, địa chỉ....
Xem nó trả lời làm sao chứ thằng này bảo mật cao lắm, trình em ko đủ để hack!!
Nếu múa rìu wa mắt thợ thì xin các bác lượng thứ!! :binhsua146:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week