Help lấy lại mật khẩu LR

daquybaoloc

Hero
Verified
Reactions
676
MR
0.535
Tình hình là cài lại win mất mật khẩu LR, không forgot lai được vì không trả lời được câu hỏi bảo mật mother's maiden name. Tài khoản đã tạo khá lâu, nay mới có dụ mother's maiden name này nên bó tay. Pro nào đã gặp trường hợp này xin chỉ giúp.

lần trc mình cũng cài win mất mk.nó hỏi câu mother name viết luôn tên mẹ mình vào ai ngờ lại đc.mà mình nhớ lúc lập nick làm gì có câu hỏi này nhỉ.may mà ăn may điền đúng

Upvote 0
ủa, anh ko để tên mẹ anh hả ?

Upvote 0
Câu trả lời bí mật mà quên hả =)) Chịu thua phải viết ra giấy rồi cất cẩn thận chứ,lưu vô USB chả hạn

Upvote 0
Mình gặp rắc rối thế này nhiều lần rồi nhưng k nhớ rõ nữa, mình nhớ máng là mình làm lại nhưng khác 1 chi tiết là đổi câu hỏi bảo mật thành ngày sinh hay gì í.... vậy là ok k cần nhớ mother maiden name nếu bạn k nhớ ngày sinh thì chịu

Upvote 0
Lúc trước mình có Cảnh báo ở TOPIC NÀY, mà hình như cậu quên reg account mới thì phải.

Upvote 0
nó chỉ hỏi mỗi câu mother name.ko nhớ thì chịu.mình 2 lần vào đều câu hỏi này.lần sau vào điền bừa tên mẹ mới đc.rõ ràng lúc đki nó ko hỏi mà h quên pass nó lại hỏi nhỉ

Upvote 0
nó chỉ hỏi mỗi câu mother name.ko nhớ thì chịu.mình 2 lần vào đều câu hỏi này.lần sau vào điền bừa tên mẹ mới đc.rõ ràng lúc đki nó ko hỏi mà h quên pass nó lại hỏi nhỉ

Đúng rồi mấy tháng trước đk nó ko hỏi giờ tự nhiên hỏi ko biết đâu mà lần

---------- Post added at 08:11 PM ---------- Previous post was at 08:10 PM ----------

Mail support LR hỏi thử xem.. tên trong CMND trùng với tên đk LR càng tốt
Đã support nó kêu đợi kết quả 4 ngày

Upvote 0
cậu đã chage pass bao h chưa, nếu vẫn dùng pass của lr cấp thì vào mail search: libertyreserve thì ra thôi ^^! chúc vui :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back