[Help] Làm ơn giúp em về BlueStack , Sock 72, Proxifier

Status
Not open for further replies.
Em mới học kiếm tiền trên mạng thì được người bạn giới thiệu qua về làm offer. Vì em đã quyết chơi nên đầu tư mua những thứ bạn bảo về để làm . Mua Xchange, trả công cho người chỉ, và mua sock 72 thì lần đầu thì bị lừa mất 650k, đã mua các thứu em đành mua tiếp cái khác. mua xong hết rồi, nhưng mọi thứ không như mong muốn , Bật sock và proxifier lên thì BSTweaker3.12 reset cái blueStack thì nó cứ chạy lại không lên .Tắt proxifier thì nó lên ngay nhưng khi cài thì cái trang kiếm tiền kia nó ko tính. Và coppy từ trình duyệt vào BlueStack lại ko được ? Và một điều nữa là em bật Proxifier và sock fake ip thì mạng của em tải app có mấy chục KB. :'(
Anh nào đi qua chỉ giúp em với ạ ! Mất 2 ngày rồi mà em chưa kiếm đc nổi 50k mà đầu tư tổng mất2tr rồi ạ.

Reactions
260
MR
0.000
Follow me on Facebook
hơi ảo tưởng, xuống đất lại đi. làm thì phải định hướng trc chứ ko phải đụng đâu chơi đó thì die sớm.
nếu đã từng làm thuê thì cái bs bất ko lên phải biết vì sao chứ. còn nếu chưa làm thuê thì nên đi làm thuê đi.
kiếm $ từ app cũng ko phải đơn giản đâu.

Upvote 0

namminh

Newbie
Reactions
1
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hơi ảo tưởng, xuống đất lại đi. làm thì phải định hướng trc chứ ko phải đụng đâu chơi đó thì die sớm.
nếu đã từng làm thuê thì cái bs bất ko lên phải biết vì sao chứ. còn nếu chưa làm thuê thì nên đi làm thuê đi.
kiếm $ từ app cũng ko phải đơn giản đâu.
em xuống mặt đất rồi anh. :'(

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply