[Help] Làm ơn giúp em về BlueStack , Sock 72, Proxifier

Status
Not open for further replies.
Em mới học kiếm tiền trên mạng thì được người bạn giới thiệu qua về làm offer. Vì em đã quyết chơi nên đầu tư mua những thứ bạn bảo về để làm . Mua Xchange, trả công cho người chỉ, và mua sock 72 thì lần đầu thì bị lừa mất 650k, đã mua các thứu em đành mua tiếp cái khác. mua xong hết rồi, nhưng mọi thứ không như mong muốn , Bật sock và proxifier lên thì BSTweaker3.12 reset cái blueStack thì nó cứ chạy lại không lên .Tắt proxifier thì nó lên ngay nhưng khi cài thì cái trang kiếm tiền kia nó ko tính. Và coppy từ trình duyệt vào BlueStack lại ko được ? Và một điều nữa là em bật Proxifier và sock fake ip thì mạng của em tải app có mấy chục KB. :'(
Anh nào đi qua chỉ giúp em với ạ ! Mất 2 ngày rồi mà em chưa kiếm đc nổi 50k mà đầu tư tổng mất2tr rồi ạ.

loihen1987

Hero
Reactions
1,057
MR
1.170
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Em mới học kiếm tiền trên mạng thì được người bạn giới thiệu qua về làm offer. Vì em đã quyết chơi nên đầu tư mua những thứ bạn bảo về để làm . Mua Xchange, trả công cho người chỉ, và mua sock 72 thì lần đầu thì bị lừa mất 650k, đã mua các thứu em đành mua tiếp cái khác. mua xong hết rồi, nhưng mọi thứ không như mong muốn , Bật sock và proxifier lên thì BSTweaker3.12 reset cái blueStack thì nó cứ chạy lại không lên .Tắt proxifier thì nó lên ngay nhưng khi cài thì cái trang kiếm tiền kia nó ko tính. Và coppy từ trình duyệt vào BlueStack lại ko được ? Và một điều nữa là em bật Proxifier và sock fake ip thì mạng của em tải app có mấy chục KB. :'(
Anh nào đi qua chỉ giúp em với ạ ! Mất 2 ngày rồi mà em chưa kiếm đc nổi 50k mà đầu tư tổng mất2tr rồi ạ.
quit proxifier truoc khi bật bs. Sau khi bật bs rồi thì bật lại proxifer để vào kiếm app tải. Trong quá trình tải thì lại quit proxifer đi để down cho nhanh. Down xong thì lại bật proxifier lên rồi mới bật apps

Upvote 0

namminh

Newbie
Reactions
1
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bác nói chuẩn, nên làm thuê cho cứng tay đã, vừa mò mẫm vừa đc người dạy luôn.
Khuyên chân thành bạn nếu muốn solo thì phải nắm rõ kiến thức hoặc kinh nghiệm làm offer . nếu chưa có exp thì nên làm thuê trước , cứng tay rồi mới ra solo .. công cụ bạn đang có đủ cần tìm người làm thuê trước . rồi tính tiếp ..Và một điều nữa là em bật Proxifier và sock fake ip thì mạng của em tải app có mấy chục KB . lúc down app nên tắt proxi đi vào lead thì bật lên lại .. đó kiến thức đơn giản bạn nên biết ..
"Và một điều nữa là em bật Proxifier và sock fake ip thì mạng của em tải app có mấy chục KB . lúc down app nên tắt proxi đi vào lead thì bật lên lại .. đó kiến thức đơn giản bạn nên biết .." em hiểu và làm thì nó lên tiền rồi ạ . nhưng em không biết là lúc click vào chữ install xong rồi tắt proxifier tải xong bật lên proxifier lên ạ

Upvote 0

trungvudn2705

Junior
Reactions
86
MR
0.000
nhưng em không biết là lúc click vào chữ install xong rồi tắt proxifier tải xong bật lên proxifier lên ạ . nó hiện ra chữ install tắt được rồi down xong hiện open mở lên vào và lead .

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week