• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

help giúp em code auto chọn 1 đáp án ngẫu nhiên trong các đáp án má cau hỏi đưa ra bằng imacros

bác cho em cái code cụ thể để em hình dung với
Cho bác : SET !VAR1 EVAL("var randomNumber=Math.floor(Math.random()*3 + 1); randomNumber;")

4 dáp án đó !

Bác cứ cho cái !VAR1 vào nơi cần thiết !

bác cho em cái code cụ thể để em hình dung với

chậc, IMacros nó có tí xíu. Bản thân nó chỉ là 1/2 ngôn ngữ lập trình, thậm chí có thể gọi là 1/4 cũng được. Vào IMacros đọc phần giao tiếp của nó với javascript là thấy liền.

chậc, IMacros nó có tí xíu. Bản thân nó chỉ là 1/2 ngôn ngữ lập trình, thậm chí có thể gọi là 1/4 cũng được. Vào IMacros đọc phần giao tiếp của nó với javascript là thấy liền.
1/2 ngôn ngữ lập trình ? Vâng ! Nếu bạn chỉ viết Imacro ! :D
vãi cả câu 1/2 !

Cho bác : SET !VAR1 EVAL("var randomNumber=Math.floor(Math.random()*3 + 1); randomNumber;")

4 dáp án đó !

Bác cứ cho cái !VAR1 vào nơi cần thiết !
ok bác nhưng chọn ngẫu nhiên TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:ten1
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:ten2
chọn nó click random ten1 voi ten2 bác a

ok bác nhưng chọn ngẫu nhiên TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:ten1
TAG POS=1 TYPE=A ATTR=TXT:ten2
chọn nó click random ten1 voi ten2 bác a
thay cái ten2 và 1 là ten{{!VAR1}}

SKYPEr mình để lại TeamView đi! Mình làm cái èo là xong ! :D

có cách nào random kiểu string ấy bác, ví dụ bên giờ ten1 em thay bang: anhyeuem ten2 la: emyeuanh mình se cho no chon random bang cach nào ạ?
Bó tay, không hiểu bác nói gì lun ! :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom