[Help] Em bị nghiện MMO thật rồi =((

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,401
MR
1,287.095
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vâng và mình đã bị nghiện hơn 3 năm và chưa tìm được thuốc chữa!

Chắc chờ tới lúc ngón tay rụng hoặc mắt mờ lưng cong quá :|

Reactions
1,325
MR
0.299
Ý em là cái biệt thự 20 tỉ + con RollsRoyce 20 tỉ nữa cơ :(
mình biết có người làm 1 tháng trung bình hơn 3 tỷ đều hơn cả vắt chanh trong năm 2014 :( đều đều được 2 năm chắc ăn luôn cả cái đấy c à. còn nhà lầu xe hơi bt thì chắc 1 tháng làm đc 1 cái cmnr

Reactions
14
MR
0.000
Cách đơn giản và tạm thời nhất là bạn cắt mạng, tháo sim điện thoại để ko truy cập cho tới lúc thi xong
Cách phức tạp và bạo lực hơn nếu muốn thì có thể chặt 1 ngón tay để thề ko la cà hóng hớt trong dịp thi, nhớ chặt cái ngón trỏ bên tay phải, ngón xài chuột ấy :oops::oops::oops:

ps : ko chịu trách nhiệm với bất cứ tác dụng phụ nào bạn gặp phải khi áp dụng biện pháp trên

Vào nhà ngó thấy cái modem mạng đập nát nó, mạng không vào được sẽ không còn bị trường hợp này không cầnn ban acc nhé

Đã thử cách đơn giản và rốt cục là , mà thực ra không phải thử , VNPT nó troll 3 ngày không có mạng , và em đã đập nát cái hộp modem của nó + cái tường nhà em bị lủng 1 lỗ nhỏ :cool:

Tiền là trên hết. Học hành đau đầu bỏ kụ

Học hành để kiếm tiền là cách trên hết :cool:

Mình cũng từng bị :D
Cách khắc phục là yêu 1 cô gái và học tập hơn cô ấy :)
Đã thành công *ko còn nghiện nữa*

Từ khi bị gái lừa tình thì em đã hết mê gái rồi bác :D

CLONE hả bạn ?

Không thấy sao còn hỏi o_O

Cái này người ta gọi là ham cái lợi nhỏ trước mắt mà quyên đi cái lợi ích to lớn sau này. Theo MMO có thể làm ra tiền ngay ( captcha, ....) dù nhỏ thế là cứ cuốn vào thôi còn học éo làm ra tiền ngay được nên chán. Chưa từng nghe MMO có thể mua nhà lầu xe hơi :D
P/s: Mình đặt MMo làm trang luôn.

Bác nói chuẩn;)

mình biết có người làm 1 tháng trung bình hơn 3 tỷ đều hơn cả vắt chanh trong năm 2014 :( đều đều được 2 năm chắc ăn luôn cả cái đấy c à. còn nhà lầu xe hơi bt thì chắc 1 tháng làm đc 1 cái cmnr

Bác chắc cũng phải thứ dữ mới biết được người này , em nào giờ nghe nói thôi àh :rolleyes:

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
chúc bạn thi rớt vậy ^^

FreeCard

Hero
Reactions
635
MR
0.001
Follow me on Facebook
đói vào mmo 6 tháng chưa đc cái gì

tuti

Junior
Reactions
96
MR
0.051
Chat with me via Skype
Tình hình là 2 ngày nữa em phải thi cuối kỳ 2 môn . Em đã hứa với lòng mình là ôn bài từ 5 ngày trước cơ . Nhưng vì lười học , mà không phải lười học vì ăn chơi gì cả , em lao đầu vô làm job ở 1 site ptc , còn mấy trang khác treo auto kiếm vài đồng lẻ , nhưng em không hiểu sao nó ngốn thời gian nhiều quá bác ạ. Đã tự dặn lòng mình là học bài rồi mà giờ vẫn ham lên diễn đàn coi thông tin , coi các hot topic này nọ mà không thể nào học được . Có bác nào đã từng bị tình trạng như em không ? Và có cách nào chữa được căn bệnh này không mấy bác :(
Bạn có thể chia giờ làm mmo, chia giờ học. Đã việc này thì không việc kia. Mình cũng vậy nè, thích làm mmo quá, không dứt ra học thi được. Cũng may là sau nhiều lần quyết tâm cũng thi xong tất cả các môn :cool:
Việc mình làm mỗi 5-10p lại tăng tiền 1 lần nên quá quá nghiện luôn nhưng không làm theo cách của @thachthao =))

xvutruongx

Junior
Reactions
181
MR
0.000
Chat with me via Skype
mmo là chất gây nghiện mà khoa học chưa có thuốc chữa, xin chia buồn với em trai

bolun

Banned
Reactions
395
MR
0.000
thằng nào muốn cai nghiện mmo thì cứ việc báo cho mod ban 7 ngày là cai được liền :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,734
177,294
Latest member
betffnmbaby

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week