• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help help "cpu usage" 100%

quạt vẩn bình thường bạn ah, lúc máy mở lên thì nó chạy tầm 50% rồi
mới mở máy mà 50 roài thì thôi ghost lại cho chắc .An toàn mà nhanh chóng nữa, cũng mất tầm 2h là có lại cái máy ngon lành

Vào Run > MSconfig > Starup > Tìm xem có Chew7hale đang chạy ko . Nếu có thì tắt đi rồi khởi động lại máy :D .

Vào Run > MSconfig > Starup > Tìm xem có Chew7hale đang chạy ko . Nếu có thì tắt đi rồi khởi động lại máy :D .
đã làm theo nhưng khi đã bỏ check Chew7hale khỏi động lại thì nó lại tự có dấu check lại như mình chưa đụng tới vậy, với cho mình hỏi Chew7hale là gì vậy

đã làm theo nhưng khi đã bỏ check Chew7hale khỏi động lại thì nó lại tự có dấu check lại như mình chưa đụng tới vậy, với cho mình hỏi Chew7hale là gì vậy
hình như bạn xài win 7 OEM phải k

file này của mình là 0% , của bác ăn gì tới 50% cpu dữ vậy

haiz , ra yahoo chữ kí mình teamview xem thử nào

File này để crack win đó . Ai xài win crack thì CPU thường bị lên 100% như bạn đó :D .

xài XP cho nhanh tương thích làm MMO nhanh chóng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom