help ! có bác nào giúp mình với .........

socksockhaha

Junior
Reactions
195
MR
0.002
Tình hình mình đang mua cái kia 1$ PP , mà trong TK PP có 1$ rùi . .. Khi vào thì nó bắt xác nhận là phải có

Credit card ( số thẻ tín dụng )
payment typers ( kiểu thanh toán )
Expiration date ( ngày hết han )
CSC ( không biết lun )

Các bác có ai rành về cái này k giúp e với ! hay là cho e mượn cái số Thẻ tín dụng e add vào mua hàng phát được không ???????????????????????????????

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

up bác nào giúp mình cái nào :(

cái này mới - mượn thẻ để very =)) ........ up cho ai thừa cái thẻ bous em nó cái :))

cảm ơn bác ! ko được hả bác hay sao mà cười nghiêng ngã thế . . E cũng chưa biết làm cái này bao h :(

Làm gì có ai cho mượn thẻ để add vào chứ :D
Mà mua cái kia là cái gì thế bạn, nó chỉ chấp nhận qua thẻ thôi à, ko cho mua qua PP à.

thế là xong , chắc limit rồi quá :binhsua20:

Làm cái thẻ Visa Debit của Eximbank kìa,. nó có đăng kí trên mạng đó,...
cái này bạn phải verify với cái thẻ Visa hay Master Card thì mới thanh toán đc,... :D
Có acc PP chỉ là để giữ tiền thôi không thanh toán đc,.
chuyển tiền từ account PP sang PP của người bán thì Oke,..

Cảm ơn các bác nhiều mình chỉ cần mượn cái mã số tý để mình add xác nhận thui ! chán thiệt .. huhuhuhuhu

Khi bạn log in vao PP, khac IP với IP đã tạo acc, PP sẽ bắt buộc bạn xác nhận lại acc bằng cách điền thẻ visa vào - đây cũng là cách mà PP bảo vệ chủ acc.

Nếu bạn sử dụng acc PP lâu dài thì nên làm cái thẻ visa ACB hoặc của Exim ấy. Mình thấy của Exim làm 3 ngày là có thẻ, phí thường niên là 100k, không bắt buộc có tiền trong thẻ như các NH khác.

Còn việc mượn thẻ của người khác để xác nhận, thì mình nghĩ không có ai dám cho bạn mượn, trừ khi là người thân của bạn.

Last edited by a moderator:
Tình hình mình đang mua cái kia 1$ PP , mà trong TK PP có 1$ rùi . .. Khi vào thì nó bắt xác nhận là phải có

Credit card ( số thẻ tín dụng )
payment typers ( kiểu thanh toán )
Expiration date ( ngày hết han )
CSC ( không biết lun )

Các bác có ai rành về cái này k giúp e với

Nếu mà click thẳng vào link mua hàng trên web thì nó có 2 phần, 1 là thanh toán qua card, 2 là login rồi pay = Paypal balance mà, check lại đi cậu :)

Nhưng nếu trong balance ko đủ tiền thì nó sẽ lấy trong thẻ thêm vào bình thường thôi

có thẻ nhưng ko làm gì đc, vì đã verify PP roài

Nhưng nếu trong balance ko đủ tiền thì nó sẽ lấy trong thẻ thêm vào bình thường thôi

Đọc kỹ bài của chủ topic nhé:

Tình hình mình đang mua cái kia 1$ PP , mà trong TK PP có 1$ rùi

Với kể cả PP Balance không đủ thì nó vẫn thanh toán + tự động charge tiền từ thẻ chứ không hỏi thẳng info thẻ như thế :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,457
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom