• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[help]cáp quang

lehuyit275

Senior
Reactions
227
MR
0.443
mấy bác cho em hỏi bây giờ đăng ký cáp quang của thằng nào ngon nhỉ(chất lượng phục vụ bảo hành tốt xíu, gặp sự cố báo là xuống liền ấy :oops:)
chứ em đang xài thằng FPT nó cáp quang 15mb 20mb j j đó mà chất lượng phục vụ bảo trì sự cố cho khách hàng kém quá.
10 hôm trước mạng nó sửa đường dây nó cắt đi mà ko gắn lại cho em.:mad:
gọi mãi 5 6 hôm sau nó mới chịu xuống :mad:
xuống lắp lại xong xài đc 4 tiếng lại hỏng :mad:
gọi 3 hôm nay rồi mà chả thằng nào xuống sửa lại :mad:
post sai chỗ thì mod chuyển giùm em nhá :D

Vịt tel thẳng tiến.

dcom mà chiến bạn à :D

nói thiệt mình đang xài quang vt gói 330k hình như 24mb thì phải
mấy hôm nay phải nói mạng như cục shit, mới kéo về thì xài ngon
:(:(:(
330 hình như của vt là 12mb mà ta:oops:

sài vnpt đi, chất lượng tương đối ổn có cái support tùy khu vực lúc nhanh lúc chậm :D

làm mmo mà mạng mẽo như thế này có mà chết :confused:
p/s : đang dùng cáp quang viettel , thấy khá ổn :D
cũng đang tính dùng vịt teo mà chả biết thế nào. quan trọng cái chất lượng phục vụ :oops:

sài vnpt đi, chất lượng tương đối ổn có cái support tùy khu vực lúc nhanh lúc chậm :D
:mad: đang xài vnpt này--- mạng mẽo như shit í-- +_+ có cái tổng đài gọi lúc nào cũng treo máy bực cả mình:mad:

chậm là bao lâu bác. 10 ngày chưa xong như FPT ko:mad:
gọi lên kêu xuống cứ hẹn hò bảo chờ mãi:mad:

:mad: đang xài vnpt này--- mạng mẽo như shit í-- +_+ có cái tổng đài gọi lúc nào cũng treo máy bực cả mình:mad:
FPT đc cái mạng mạnh mà chât lượng support kém quá:mad:

mẹ thằng vt đăng ký gói 12mb cho người đến kéo dây xong, gọi mãi con kinh doanh hứa lên hứa xuống bảo chưa có thiết bị các kiểu, mấy hôm sau cho người đến hàn cáp, hàn xong lại gọi con kinh doanh thề thốt mai ngày kia đến lắp modem bàn giao mạng, mấy hôm sau nó cũng đến lắp modem. lắp xong bảo dây không thông đi gọi kỹ thuật đến xem lại cáp. lúc sau có thằng vác xác đến kêu hàn lại cáp. hàn xong vẫn *** đc. Xong nó cũng phắn hỏi bị sao kêu cáp hỏng. Lại alo con kinh doanh xin lỗi các kiểu bảo đợi em gọi nhân viên đến kéo lại dây. DM. Hôm đầu kéo dây thì 2 thằng nồi vòi tiền kêu ko kéo đc đâu khó khắn lắm a, phải bắn cho 2 lit nó mới chịu kéo. Mà đm kéo làm đứt dây chỗ nồi nào ko biết ==> làm với ăn.

chậm là bao lâu bác. 10 ngày chưa xong như FPT ko:mad:
gọi lên kêu xuống cứ hẹn hò bảo chờ mãi:mad:
lúc trước thì có khi 10 ngày do gọi trực tiếp vnpt thủ đức, nhưng sau này thường 1 ngày là có.
VD: đêm qua báo hư 8h tối sáng nay tầm 10h đã có người xuống sửa :D

Có gì cứ gọi tổng đài hối là tụi khu vực chạy như mưa, bữa gọi cũng như bác hoài ko thấy xuống báo tổng đài bảo nữa tháng chưa ai sửa hôm sau có người sửa luôn

Lần 1 và 2 nhắn phát hôm sau có người gõ cửa sửa liền :D

VNPT dạo này khỏi phải gọi mắc công cứ sms cho lẹ :D

đêm qua sms phát sáng có người xuống sửa luôn

Cú pháp: BH (Mã đường truyền) (Nội Dung) Gửi 8083

lúc trước thì có khi 10 ngày do gọi trực tiếp vnpt thủ đức, nhưng sau này thường 1 ngày là có.
VD: đêm qua báo hư 8h tối sáng nay tầm 10h đã có người xuống sửa :D

Có gì cứ gọi tổng đài hối là tụi khu vực chạy như mưa, bữa gọi cũng như bác hoài ko thấy xuống báo tổng đài bảo nữa tháng chưa ai sửa hôm sau có người sửa luôn

Lần 1 và 2 nhắn phát hôm sau có người gõ cửa sửa liền :D

VNPT dạo này khỏi phải gọi mắc công cứ sms cho lẹ :D

đêm qua sms phát sáng có người xuống sửa luôn

Cú pháp: BH (Mã đường truyền) (Nội Dung) Gửi 8083
:eek: có nhận tiền % gì của VNPT hay là có người nhà làm VNPT:confused:

:eek: có nhận tiền % gì của VNPT hay là có người nhà làm VNPT:confused:

muốn biết thì qua VOZ xem ta report tụi vnpt sao nhé, lúc nào dc thì bảo dc lúc nào như *** thì ta report keke

PS: tau làm FPT :))

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,935
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom