[ HELP ] Cần nhờ tạo giúp 1 acc gmail đã verify phone

Reactions
349
MR
0.000
Mình đang cần tạo 1 cái gmail cho lớp để mọi người có thể gửi bài lên cùng nhau chia sẻ kiến thức. Tính đi mua mà mua có 1 cái nên cũng ngại quá. Anh em nào có thể tạo giúp mình 1 acc không ?? Anh em ai giúp dc pmm YH mình nhé. Yh : chienthang9106. Ai đi qua đá lên giùm cám ơn nhiều :binhsua10:

Cám ơn bạn. Mình muốn tạo cái mail có dạng là: [email protected]. Không biết có ai tạo giúp dc ko ??
thì tạo là
studyKXX
XX là tên khóa
ví dụ : studyK50
:D
thân

---------- Post added at 04:08 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

post 318 bài rồi mà ko biết tạo nổi cái GMAIL....haizzz

Mình cần là cần gmail đã verify phone bạn ah. Chứ nếu gmail không thì tạo sao chả dc.

Upvote 0
ẹc sao không mượn đại số phone của 1 bạn trong lớp veri, nếu cần thì pm yh: hoangtusaobangvh2005 đưa thông tin mình thử đăng ký xem

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Chủ thớt đọc tên lớp ra, rồi có người reg hộ cho chứ nói tên dỡ nhớ thì k biết tên nào :D
Dùng tên lớp là dễ nhất, nếu bị trùng thì .trường nữa là đc :D

Upvote 0
Chà 1 cái thui à . pm hoangvuong_0305 mình reg free cho :binhsua14:

Upvote 0
humm, k hiểu bác này reg cái mail để làm gì ngoài mục đích nói rồi, mà 1 số phone có thể verified được mấy cái gmail luôn chứ đâu phải 1 số phone 1 acc gmail đâu.

Upvote 0
Up cho pác.
Nếu pác cần thì pm mình. Mình reg free cho :binhsua02:
Y!H: y3u_m4i_m0t_ngu0i_8269

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cái này cũng phải nhờ à? bó tay toàn tập

Upvote 0
Cám ơn mọi người mình đã reg dc mail mình muốn rồi. Rất biết ơn sự giúp đỡ của tất cả các bạn. Mình đã add nick Yh các bạn rồi. Rảnh rỗi chat chơi nhé :binhsua11:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week