• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Help] Cần giúp về Google Authenticator

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Mình mất điện thoại, giờ cài google authenticator vào thì nó không lưu các tài khoản 2fa code. Bác nào có kinh nghiệm rồi chỉ giáo với. Mình xin cảm ơn trước!

Mình mất điện thoại, giờ cài google authenticator vào thì nó không lưu các tài khoản 2fa code. Bác nào có kinh nghiệm rồi chỉ giáo với. Mình xin cảm ơn trước!
không lưu 16 số thì coi như xong :D

Thằng GG đúng là cũng hơi kém, mình xài Authy, chỉ cần login vào tài khoản là dữ liệu về 2FA sẽ restore. Còn GAuth thì phải backup cái mã QRcode

Thằng GG đúng là cũng hơi kém, mình xài Authy, chỉ cần login vào tài khoản là dữ liệu về 2FA sẽ restore. Còn GAuth thì phải backup cái mã QRcode
rồi xong, hình như lúc mình xài không có lưu hay backup gì cả :(((

quan trọng thì gửi ticket cho những trang web mà bác bật 2FA, báo mất đt và kêu nó phục hồi lại tk.

thằng gg như cc đã bị mất và có cảm xúc giống thớt:D

quan trọng thì gửi ticket cho những trang web mà bác bật 2FA, báo mất đt và kêu nó phục hồi lại tk.
Cảm ơn bạn, mình gửi rồi mà đang chờ, nghe nói bọn này chờ lâu lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom