[help]cần giúp đỡ đòi tiền Paypal

LCFC

Senior
Reactions
537
MR
0.000
Tình hình là mình đầu tư mấy chục Paypal vào browse4bux.
mà trong forum của nó hiện vẫn thanh toán cho Payza và LR rất đều.
Hiện tại theo lời của Amin thì PP của nó đang bị limit.
Lần rút gần nhất của mình được hơn 10 ngày rồi vẫn trong tình trạng pending.
mình còn 9 ngày nữa là đủ 45 ngày kể từ ngày đầu tư tiền vào nó
Mình muốn nhờ bạn nào hướng dẫn mình đòi tiền về.
xin cảm ơn các bạn

Yahoo : s13k17

Last edited by a moderator:
những bài đòi tiền PP không biết có giống tình hình thực tế của mình không, vì thằng này nó không scam,
vẫn pay qua PZ và LR đều. Nhưng PP thì quá lâu rồi, chờ nữa đến lúc quá 45 ngày thì không đòi được.

Upvote 0
những bài đòi tiền PP không biết có giống tình hình thực tế của mình không, vì thằng này nó không scam,
vẫn pay qua PZ và LR đều. Nhưng PP thì quá lâu rồi, chờ nữa đến lúc quá 45 ngày thì không đòi được.

các vụ về PP và PZ bạn thử hỏi thangquynho xem sao

Upvote 0
Mail cho thằng Admin bảo là sao pending tiền của tao ? bảo mày có trả tao ko thì bảo ? và mở tranh chấp thôi mà nên tìm đủ thông tin trước khi mở tranh chấp

Upvote 0
up cho pro vào giúp, chứ vụ pp mình cũng chưa làm bao h !

Upvote 0
Mail cho thằng Admin bảo là sao pending tiền của tao ? bảo mày có trả tao ko thì bảo ? và mở tranh chấp thôi mà nên tìm đủ thông tin trước khi mở tranh chấp
Thì mình cần người hướng dẫn để tranh chấp mà bạn

Upvote 0
Upvote 0
vào detail của giao dịch đầu tư vào b4b, tìm nút dispute, ấn vào đó cung cấp thông tin để mở 1 claim, rồi update thông tin vì sao mình muốn dispute, proof, thông tin liên quan càng đầy đủ và rõ ràng càng tốt, sau đó submit cho PP rồi ngồi đợi cần gì thêm thì cung cấp thêm.

Upvote 0
Chuẩn bị các bằng chứng: proof giao dịch, cuộc nói chuyện của nó ... -> nói chung khả năng không cao vì nó vẫn uy tín lắm :binhsua48:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back