Help : Cần các bạn 4r cho lời khuyên .

Bạn có cái gì trong tay không, 1 acc sock chẳng hạn.
acc sock mình không có nhưng có list sock5 k biết được k nhỉ ?

Nếu acc sock có thể giúp mình mình sẵn sàng mua .

khó lắm, hỏi vay mượn tiền thì cũng chắc ko ai cho vay vì ko ai biết bạn là ai. Còn nhờ người ta hướng dẫn kiếm tiền thế thà người ta bỏ công ra hướng dẫn người quen , người thân còn hơn chứ ai bỏ công ra hướng dẫn người lạ.
Và chẳng có mấy người làm việc ko vốn mà kiếm đc >15$ 1 ngày đâu. May ra có mấy đại ca PTU chơi từ vài năm trước, trùm offer. Còn lại thì cũng 1 vài pro captcha ngày cày 15 tiếng thì đc thôi.
Số người tay ko bắt giặc >15$ 1 ngày trong forum chắc chỉ 1,2 chục người là cùng. Còn lại toàn là phải có vốn đầu tư hoặc đỏ đen thôi.

khó lắm, hỏi vay mượn tiền thì cũng chắc ko ai cho vay vì ko ai biết bạn là ai. Còn nhờ người ta hướng dẫn kiếm tiền thế thà người ta bỏ công ra hướng dẫn người quen , người thân còn hơn chứ ai bỏ công ra hướng dẫn người lạ.
Và chẳng có mấy người làm việc ko vốn mà kiếm đc >15$ 1 ngày đâu. May ra có mấy đại ca PTU chơi từ vài năm trước, trùm offer. Còn lại thì cũng 1 vài pro captcha ngày cày 15 tiếng thì đc thôi.
Số người tay ko bắt giặc >15$ 1 ngày trong forum chắc chỉ 1,2 chục người là cùng. Còn lại toàn là phải có vốn đầu tư hoặc đỏ đen thôi.
Mình k đồng ý cách nói của bác :D . Cho vay thì đương nhiên mình k nghĩ tới rồi . Còn giúp đỡ hướng dẫn kiếm tiền trong 4r mình thì mình thấy k ít người sẵn sàng bỏ time giúp đỡ newbie nhé . Chắc bác k bao giờ có ý định giúp người lạ nhỉ :p

nói thật là topic dạng này 100% luôn là chẳng ai giúp đỡ bạn đc vì miếng cơm tự bạn phải trồng lúa , thu hoạch rồi mới ăn đc chứ tự dưng đòi người khác dạy cho cách thu hoạch rồi chạy vô ruộng thu hoạch thì.... :)

Bản thân bạn là dân cày captcha pix thì việc >20$ 1 ngày ko phải là ko thể, quan trọng là bạn đủ bản lĩnh cũng như ý chí hay ko thôi. Khi ép đến đường cùng con người có thể thức liền 1 tuần ko ngủ để làm việc cơ mà. Bản thân bạn muốn 20$ 1 ngày thì đơn giản thôi . 15 tiếng cạp chắc là đủ. Hạn chế thời gian vào những cái vô ích như đi chơi, lên forum comment ,... Tập trung vào làm việc. Ngủ ít lại khoảng 4,5h /ngày. Thì 20$ 1 ngày đơn giản.

Mình k đồng ý cách nói của bác :D . Cho vay thì đương nhiên mình k nghĩ tới rồi . Còn giúp đỡ hướng dẫn kiếm tiền trong 4r mình thì mình thấy k ít người sẵn sàng bỏ time giúp đỡ newbie nhé . Chắc bác k bao giờ có ý định giúp người lạ nhỉ :p
bỏ thời gian giúp đỡ newbie để kiếm bạc cắc nha cậu. Với lại họ cũng đc lợi đôi chút và cậu hỏi xem bản thân newbie đc giúp đỡ kiếm đc nổi 5$ 1 ngày chưa?
Miếng ngon người ta ko tự nhiên dâng lên miệng cậu đâu.

Mình chẳng bao giờ giúp người lạ và mình coi thường những người ko muốn bỏ công sức trí tuệ ra mà luôn muốn người khác mang thành quả có sẵn đến cho mình. Loại người đó ko bao giờ thành công đc.

Xin kết thúc ở đây vì mình nghĩ mục đích của cậu là "muốn tìm cách kiếm tiền nhiều hơn" chứ chẳng khó khăn gì :)

- Vâng cám ơn những ý kiến cá nhân của bác . 4r giống như hiện thực xã hội thu nhỏ . đi ngoài đường khi có tai nan thì có 2 loại người : 1 là người sẵn sàng giúp đỡ , còn số còn lại thì chỉ có 2 con mắt ngó lơ và tiếp tục đi tiếp con đường của mình chuyện mày mặc xác mày mày chết thì tao vẫn sống khỏe :D .
- Xin kết thúc ở đây vì mình nghĩ mục đích của cậu là "muốn tìm cách kiếm tiền nhiều hơn" chứ chẳng khó khăn gì
Bác nói 9 xác mục đích mình là kiếm tiền nhiều hơn :) . Miệng , lời nói là của bác nhưng nói thì hãy suy nghĩ vì lời nói có thể đánh giá con người thế nào , và mình đã hiểu phần nào về bác :p

- Vâng cám ơn những ý kiến cá nhân của bác . 4r giống như hiện thực xã hội thu nhỏ . đi ngoài đường khi có tai nan thì có 2 loại người : 1 là người sẵn sàng giúp đỡ , còn số còn lại thì chỉ có 2 con mắt ngó lơ và tiếp tục đi tiếp con đường của mình chuyện mày mặc xác mày mày chết thì tao vẫn sống khỏe :D .
- Xin kết thúc ở đây vì mình nghĩ mục đích của cậu là "muốn tìm cách kiếm tiền nhiều hơn" chứ chẳng khó khăn gì
Bác nói 9 xác mục đích mình là kiếm tiền nhiều hơn :) . Miệng , lời nói là của bác nhưng nói thì hãy suy nghĩ vì lời nói có thể đánh giá con người thế nào , và mình đã hiểu phần nào về bác :p

Trước giờ mình quen nói thẳng nói thật , ko quen sống giả tạo . Lời nói của mình có thể khó nghe nhưng nếu suy nghĩ kĩ thì nó đúng với xã hội hiện tại đấy.

Mình cam đoan với bạn luôn giờ bạn đi đường thấy tại nạn, bạn sẽ ngó vài giây rồi phóng đi mất chứ chẳng bao giờ bạn đứng lại đưa người ta đi bênh viện đâu (dù bạn sẽ thấy cắn rứt luơng tâm). Đôi khi nên sống trong hiện thực chứ ko nên sống trong mơ. Lòng tốt đôi khi ko đc báo đáp mà còn hại đến bản thân. Mình cũng giúp vài người trong forum và sau đó cũng bị họ "cắn lại" dù mình rất tốt với họ nhưng vì lợi họ sẵn sàng quên đi cái lòng tốt đó.

Mình nói thẳng ra để cho bạn đỡ mất thời gian cứ vào ngó topic này xem có ai giúp đỡ bạn ko dù 100% là ko đc ích lợi gì. Giờ tốt nhất là bạn xem xét suy nghĩ về comment trên kia của mình rồi đầu tư 15h 1 ngày rồi gõ captcha đi , ngoài cách đó ra bạn chỉ có cách là nằm xuống ngủ và mơ về điều kì diệu :p

Good luck :)

Last edited:
xin lỗi bạn, từ trước tới giờ mình chưa thấy ai thực sự muốn giúp newbie cả, chỉ tự thân mà lo thôi, nếu có giúp, thì... pm yahoo, tuyển ref, hoặc làm 1 cái gì đấy để phục vụ lợi ích của họ, trong mmo bạn tự lập sẽ tốt hơn, mình thấy mấy thằng đểu đểu cũng giàu vl ra đấy:D, người tốt thì mình biết cho đến giờ tại 4rum là 2 người, mà nói chung cũng phải có qua có lại:)

làm offer căng thì 10$/day . mức 20$/day thì k ai dám nhận rồi . chúc bác sớm tìm dc cách giải quyết

xin lỗi bạn, từ trước tới giờ mình chưa thấy ai thực sự muốn giúp newbie cả, chỉ tự thân mà lo thôi, nếu có giúp, thì... pm yahoo, tuyển ref, hoặc làm 1 cái gì đấy để phục vụ lợi ích của họ, trong mmo bạn tự lập sẽ tốt hơn, mình thấy mấy thằng đểu đểu cũng giàu vl ra đấy:D, người tốt thì mình biết cho đến giờ tại 4rum là 2 người, mà nói chung cũng phải có qua có lại:)
tôi có phải người tốt không thế ông :(

@Thớt: chỉ cho cậu làm thì chắc là không được rồi. Nhưng mình có thể cho cậu vay 1 ít. Miễn hứa sẽ trả là được.

"Cứu vật vật trả ơn, cứu nhân nhân trả oán" xã hội bây giờ nhiều chuyện không thể hiểu nổi, không biết mình đã đọc ở đâu chuyện có 1 cặp vợ chồng sắp chết đuối bên bờ sông, có 1 anh thanh niên tập thể dục gần đó thấy được và anh không nghĩ ngợi gì nhiều đã lao xuống cứu 2 vợ chồng đó, khi đưa 2 người lên tới bờ thì anh bắt đầu đuối sức và trôi dần, còn 2 vợ chồng kia thì thản nhiên đi về nhà chẳng thèm nhìn lại 1 lần để mặt cho anh chết đuối. Còn nhiều vụ đâm chém nhau thì những người chết thường là những người đứng ở giữa can ngăn. Bởi vậy làm người tốt đôi khi hại bản thân mình, nhận lấy cái không đáng có. Bây giờ tốt với bản thân mình không hại người khác thì cũng gọi là làm người tốt thôi.

Last edited:
- Như mình đã nói lúc đầu khi pót lên đây mình chỉ hi vọng thôi cái mình cần là có thể giảm bớt số tiền 3 tr mình còn thiếu xuống trong tuần mình sẽ tìm kiếm cách xoay sở thêm . Nếu ai giúp được thì mình mang ơn người đó thôi
tôi có phải người tốt không thế ông :(

@Thớt: chỉ cho cậu làm thì chắc là không được rồi. Nhưng mình có thể cho cậu vay 1 ít. Miễn hứa sẽ trả là được.
- Mình k có gì đảm bảo chỉ có danh dự của thằng con trai mất zin năm 24 tuổi này thôi nếu cậu tin tưởng .

mình nghĩ chỉ có captcha phù hợp bạn thời điểm bây h

ko khả thi lắm!!! 1 tuần kiếm được 3 triệu thì giờ chắc có offer làm được chuyện đó ( cái này là theo mình biết thôi) làm offer mà có nhiều offer 1 ngày các pro off kiếm 20-30$ là trong tầm tay đó là đã trừ chi phí sock và các thứ lặt vặt khác chứ còn cái khác thì mình ko biết cái nào kiếm được nhiều như thế!!! :D

Thôi thì chúc thớt sớm vượt qua cơn hoạn nạn! tài hèn sức mọn không giúp gì được. :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,668
Latest member
moviestowatchcli
Back
Top Bottom