[HELP] Bị mất Bluestack nên không gỡ được

zukima

Senior
Verified
Reactions
300
MR
2.429
Insuree Balance
0
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Không biết sao mà bluestack vẫn chạy bình thường mà muốn gỡ ra thì lại ko thấy app để gỡ..
Update bản khác cũng ko đc
Bác nào biết cách fix giúp e với ạ
E cám ơn nhiều

hix bữa mới cài wim hết 100k rồi :(
pos tay thật hả c

Hồi xưa cũng dốt chưa biết cài win là gì. Chỉ cần mua cái đĩa boot 10.0 về. Tải bản win trên mạng về (thích cái nào tính năng ok thì tải về). Bỏ đĩa vào ổ đĩa PC, chạy rùi chọn bản win là xong. K quá khó đâu. Tìm hiểu trên mạng thêm là làm đc luôn mà.

Không biết sao mà bluestack vẫn chạy bình thường mà muốn gỡ ra thì lại ko thấy app để gỡ..
E cám ơn nhiều
Cái này chắc bạn phải cài wi. Lại rồi . Mem của kình cũng bị lỗi này mà tìm trên google ma ko ra . Đi cài win lại thì làm bt nha

Móa làm onl nên biết mấy cái cơ bản như cài win ghost máy bạn ạ

Rất nhiều người tư vấn mà chủ thớt k có lấy 1 like hay lời cảm ơn nào. Vậy thì khó mà đòi hỏi người ta nhiệt tình tiếp được.
C thông cảm..năm mới ko có thời gian onl nên mới vậy..chứ mấy topic t lập nhờ mn giúp t toàn like với kèm theo lời cảm ơn ở dưới topic đó chứ..bạn khó quá :D happy new year

C thông cảm..năm mới ko có thời gian onl nên mới vậy..chứ mấy topic t lập nhờ mn giúp t toàn like với kèm theo lời cảm ơn ở dưới topic đó chứ..bạn khó quá :D happy new year
tet^' rui dy choi dy chuc tet dy ... blu tack blue tiec j nua kaka :rolleyes: happy new year!!!!!:p:D:p:D

xì , cài cái revo uninstaller vào , duyệt tìm tới thư mục của blue , hoặc bất kỳ cái gì liên quan tới blue , nó tự moi móc ra xóa hết

năm ngoái bảo đọc team đây mình gỡ cho thì chả thấy ý kiến gì close topic thôi chắc là giải quyết được rồi

xóa hết tất cả file bluestack trong program file và program data đi nhé. Tiếp sau đó vào regedit, ctrl + F, tìm với từ khóa : Bluestack. tìm ra cái nào xóa cái đó luôn, tới khi nào hết sạch là ok nhé. cái này bị nhiều lần mà lần nào làm cũng thành công

E cám ơn nhiều
Cái này khả năng là do bác gỡ bluestack ra rồi, nhưng nó k cho cài lại phiên bản trước đó, hoặc cũ hơn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom