Help add Fund JSS Account

ductam125

Verified
Reactions
334
MR
0.024
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Ai giúp mình với :( add fund vào jss acount giờ ko nhận được $ trong balance :( làm thế nào bây giờ

nó ko hiểu thì thôi mình ko nói , đằng này chửi mình nữa chứ , trẻ trâu vãi , bạn cứ mail về cho nó 1 tuần sau nó sẽ support cho bạn , mình đã bị 1 lần !

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

Mày ngu quá , chửi thẳng vào cái mặt của mày đấy , xem chủ thớt nói đi kìa , ngu tỏ ra nguy hiểm là mày đo con trai :))

Thì từ nãy giờ tao cũng chửi thẳng mặt mày ngu mà :)), nãy giờ vẫn ko nhận ra à :))

Upvote 0
ôi trời có gì đâu mà 2 bác chửi nhau thế :( mỗi người nhịn nhau một chút :( mình cần support mà :D

Upvote 0
Thôi tôi xin 2 bác chém nhau ác vãi lên tới đỉnh điểm => Chém thoải mái xin đừng chửi bậy là OK =))

Upvote 0
Cãi với thằng "Lào" làm mẹ gì cho tốn calo =))

thế mà vẫn cố cãi :)) , rồi giờ chủ thớt nói 1 câu là mày sai thì lại ko cãi nữa :)) , thế mày về cãi với mẹ mày ở nhà à :)) =)) :-j

Upvote 0
thế mà vẫn cố cãi :)) , rồi giờ chủ thớt nói 1 câu là mày sai thì lại ko cãi nữa :)) , thế mày về cãi với mẹ mày ở nhà à :)) =)) :-j

Thế mày muốn tao wa cãi với mẹ mày à :)), tao đâu có cãi với chủ topic :)), thích thì anh wa cãi với má mày cho vui :))

Upvote 0
mỗi người bớt một câu ,chủ thớt vào can 2 bác ấy ra.

Thôi mình ko nói nữa tại vì mình support mà tự dưng nó vào sủa bậy , nên nói cho nó bít , trẻ trâu nguy hiểm lắm , ai mún hiểu thì cứ page 1 đọc tầm 5 cái comment là thấy ngay nó trẻ trâu cỡ nào =))

Upvote 0
ôi xin 2 bác rồi mà vẫn cãi nhau à :-s

Upvote 0
bác duongmquyen đã support xong cho bác chú thớt rồi. mod vào giải quyết đi

Upvote 0
Tao post lên để nói chả có vấn đề gì với add fund cả, còn mày kêu đi contact rồi đợi 1 tuần xem mày có ngu ko
Thằng ngu . DCM dek hiểu vấn đề của chủ thớt cũng lăn quăn. Giờ tao hỏi mài hiểu ý chủ thớt muốn hỏi gì không

Upvote 0
cả 3 cái trên của bạn mình đều chỉ có 1 thôi, mình mail support rồi. Nếu không trả lời mình sẽ dis :D chả hiểu bị làm sao nữa

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back