Help add Fund JSS Account

ductam125

Verified
Reactions
334
MR
0.024
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Ai giúp mình với :( add fund vào jss acount giờ ko nhận được $ trong balance :( làm thế nào bây giờ

sao lại bị vậy nhỉ?:(

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 05:41 PM ----------

uppppppppp lên cho ai vào giúp mình với :(

Upvote 0
Mail cho nó , nhớ post cái transaction của AP tầm 1 tuần là nó sẽ giải quyết :)

Mẹ. Lại 1 chiến binh đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm, sida mà còn xông pha hiến máu =))

Add fund xong thì nhìn dòng 2: Transfer fund from jss account to jss tripler account. Click vào đó rồi điền số $ muốn chuyển vào jss tripler account click nút transfer ở bước kế tiếp là xog

Upvote 0
chuyển tiền rồi nhưng nó không có ở balance thì làm sao mà chuyển :(

Upvote 0
Mẹ. Lại 1 chiến binh đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm, sida mà còn xông pha hiến máu =))

Add fund xong thì nhìn dòng 2: Transfer fund from jss account to jss tripler account. Click vào đó rồi điền số $ muốn chuyển vào jss tripler account click nút transfer ở bước kế tiếp là xog
Đang có vấn đề ! Tôi cũng chuyển như mỗi lần vậy nhưng hôm nay lại không được ?

Upvote 0
ko biết bị sao nhỉ?:((

Upvote 0

Đúng là ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm nè chính hiệu lun , người ta add funds xong rồi mà tiền chưa có trong balance , hiểu ko ? trẻ trâu vl :|

Upvote 0
Mày ngu thì có, contact 1 tuần sau trả lời ??, ngu thì im đi

Your JSS Funding Payment has been Received!

This E-mail is to inform you that your Liberty Reserve
payment has been transferred to your JSS account:

Member ID: 2.......
Payment Amount: $ 1.00
JSS Account: Liberty Reserve

Your JSS Funding Payment has been Received!

This E-mail is to inform you that your AlertPay
payment has been transferred to your JSS account:

Member ID: 2......
Payment Amount: $ 8
JSS Account: AlertPay

Upvote 0
Mày ngu thì có, contact 1 tuần sau trả lời ??, ngu thì im đi

Trẻ trâu hết chổ nói , mày đi lôi trường hợp của mày ra làm gì , mày hiểu ý của chủ thớt k ? add funds vào mà ko nhận dc 1 cái gì cả ! hiểu ko trẻ trâu ?

Upvote 0
Trẻ trâu hết chổ nói , mày đi lôi trường hợp của mày ra làm gì , mày hiểu ý của chủ thớt k ? add funds vào mà ko nhận dc 1 cái gì cả ! hiểu ko trẻ trâu ?

Tao post lên để nói chả có vấn đề gì với add fund cả, còn mày kêu đi contact rồi đợi 1 tuần xem mày có ngu ko

Upvote 0
Tao post lên để nói chả có vấn đề gì với add fund cả, còn mày kêu đi contact rồi đợi 1 tuần xem mày có ngu ko

:| lại ngu , add fund vào ko nhận đc 1 cái gì thì ko có vấn đề gì à , mày ko mở ticket thì nó tự động add tiền vào cho mày à :|

Upvote 0
Vấn đề của chủ thớt lại có nhìu người tranh luận gớm up cho ai rảnh vào giúp chủ thớt

Upvote 0
thôi 2 bác đừng cãi nhau nữa :-s bác viona ko hiểu ý mình , bác duongminhnguyen nói đúng đấy mình add nhưng không nhận được $ vào balance nên mới hỏi

Upvote 0
Vấn đề của chủ thớt lại có nhìu người tranh luận gớm up cho ai rảnh vào giúp chủ thớt

Mình đang support chủ thớt , thằng điên đó nó ko bít gì mà vào chửi mình hỏi dễ điên ko?

Last edited by a moderator:
Upvote 0
thôi 2 bác đừng cãi nhau nữa :-s bác viona ko hiểu ý mình , bác duongminhnguyen nói đúng đấy mình add nhưng không nhận được $ vào balance nên mới hỏi

nó ko hiểu thì thôi mình ko nói , đằng này chửi mình nữa chứ , trẻ trâu vãi , bạn cứ mail về cho nó 1 tuần sau nó sẽ support cho bạn , mình đã bị 1 lần !

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

Nó tự động chứ còn mẹ gì nữa

Mày ngu quá , chửi thẳng vào cái mặt của mày đấy , xem chủ thớt nói đi kìa , ngu tỏ ra nguy hiểm là mày đo con trai :))

Upvote 0
ặc ặc một tuần vừa mất thời gian vừa mất tiền. có ít đâu chứ :-ss. Cám ơn các bác hjzhjz

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back