• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

help acc PP bị limit đã hơn 180 ngày

lancanma

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
.Mình có 1 acc PP bị limit đã hơn 180 ngày rồi mà giờ chẳng biết phải làm như thế nào,tình trạng là acc của mình chưa veri, có nghĩa là vừa mới lập 1 cái ,xong nhận tiền là bị limit luôn.Ai biết phải làm như thế nào,giúp mình với.minh xin hậu tạ
:binhsua09::binhsua09::binhsua09::binhsua09:

We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the Resolution Center.

Why is my account access limited?
Your account access has been limited for the following reason(s):
Feb 26, 2012: We noticed some unusual activity in your PayPal account and wanted you to check that you recognized your most recent account activity.

70$ bạn ah

vao withdraw để rút bình thường về bank của cậu thôi.Chú ý chủ paypal và chủ bank là 1!

Bạn xem chính xác ngày nó bi appeal, ùi tính 180 ngày add bank, rút ra thui, không được thì pm yahoo xem mình giúp dược không

cho mình hỏi tên acc mình ko điền tên lót và địa chỉ mình ghi thành phố thuộc tỉnh mình,mà địa chỉ thực mình ko ở thành phố thì khi add visa có thay đổi được không .và rút tiền về được không

cho mình hỏi tên acc mình ko điền tên lót và địa chỉ mình ghi thành phố thuộc tỉnh mình,mà địa chỉ thực mình ko ở thành phố thì khi add visa có thay đổi được không .và rút tiền về được không

Vậy chỉ còn cách fake name thôi, address thì nó cho edit mà

First name là tên của bạn
Last name là họ
Nếu quên điền chữ lót thì khi add bank điền thêm vào.

Nó cho link chưa mà add bank...Khi nào nó gửi cái link vào mail rồi nói chuyện tiếp :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom