Hello các Pro

DatNguyen15

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Hello các Pro
Thân là sinh viên nghèo, khao khát kiếm tiền để thay đổi cuộc sống luôn cháy bỏng trong em. Qua nhiều tháng đọc tài liệu cũng như thử thực hành về MMO. Em nhận thấy dù có tự tìm tòi đến đâu cũng không bằng có 1 người thực tâm chỉ dậy Dẫu biết điều này là ngớ ngẩn vì dù sao cũng là nồi cơm k dễ gì chia sẻ. Nhưng em vẫn quyết định đăng bài này. Mong các pro chỉ dậy. Ko quan trọng là bao nhiêu $/1 ngày, em chỉ muốn đc kiếm tiền thôi ak. Dù em k mang lại $ cho pro nhưng có thể pro sẽ có 1 người bạn tốt, 1 người hết mình vì pro nếu pro làm điều ngược lại ak. Em viết bài này mong tìm đc người thực tâm muốn chỉ dậy.Còn mấy bác quẳng cái link ref rồi bla bla hoặc có ý định scam nb thì em cũng k phải dạng đầu đất đâu ak. :p
Tks các pro đã đọc hết.

Vốn cũng k nhiều lắm ak. Chỉ tầm 100,200$ tiền làm thêm của em. Hiện em cũng đầu tư 1 ít vào Grandbux. PTC em cũng tìm hiểu khá kỹ, dù biết là phải kiên trì với hình thức này. Nhưng em muốn thử sức với các hình thức khác mà nhanh đem lại lợi nhuận hơn ak

Last edited:
Vốn cũng k nhiều lắm ak. Chỉ tầm 1,200$ tiền làm thêm của em. Hiện em cũng đầu tư 1 ít vào Grandbux. PTC em cũng tìm hiểu khá kỹ, dù biết là phải kiên trì với hình thức này. Nhưng em muốn thử sức với các hình thức khác mà nhanh đem lại lợi nhuận hơn ak
1.200$ là mơ ước của khá nhiều người đó, pv/mtv ko phải là ptc thuần túy nhé bạn, hình thức của nó hoàn toàn khác hẳn, mà thôi, bạn tìm hiểu rồi thích chơi j thì chơi, ko lại bảo mình lôi kéo :D

100 , 200$ thôi bác k phải 1200$ đâu bác :p Vâng thì cũng nghe nói đơi PV/MTV ds xong thì ngon mà đơi đến đầu tháng 4 lâu quá. Tính em là cứ muốn làm luôn :p

Dạo này newbie nhiều quá nhỉ. :oops: Nước tràn bờ đê, nước tràn bờ đê, niu bê khắp mọi miền quê.

Hello các Pro
Thân là sinh viên nghèo, khao khát kiếm tiền để thay đổi cuộc sống luôn cháy bỏng trong em. Qua nhiều tháng đọc tài liệu cũng như thử thực hành về MMO. Em nhận thấy dù có tự tìm tòi đến đâu cũng không bằng có 1 người thực tâm chỉ dậy Dẫu biết điều này là ngớ ngẩn vì dù sao cũng là nồi cơm k dễ gì chia sẻ. Nhưng em vẫn quyết định đăng bài này. Mong các pro chỉ dậy. Ko quan trọng là bao nhiêu $/1 ngày, em chỉ muốn đc kiếm tiền thôi ak. Dù em k mang lại $ cho pro nhưng có thể pro sẽ có 1 người bạn tốt, 1 người hết mình vì pro nếu pro làm điều ngược lại ak. Em viết bài này mong tìm đc người thực tâm muốn chỉ dậy.Còn mấy bác quẳng cái link ref rồi bla bla hoặc có ý định scam nb thì em cũng k phải dạng đầu đất đâu ak. :p
Tks các pro đã đọc hết.

lấy gì để đảm bảo phần in đậm này là sự thật .

p/s : mình ko phải pro

Hello các Pro
Tks các pro đã đọc hết.
Lấy cái này ak. Em chưa biết quote

bế tắc cmnr =))

Ko quen k biết rồi sẽ quen, sẽ biết. Vẫn hy vọng đc làm MMO cùng ai đó chứ làm 1 mình k có trao đổi, chia sẻ nó bế tắc lắm :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back