• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hệ thống làm việc của tôi

DuyHung10

Junior
Reactions
66
MR
0.232
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hello everybody !
Trong forex có rất nhiều phương pháp khác nhau, phù hợp với tính cách cũng như sở thích của mỗi người. Có người thích ăn dày thì nuôi lệnh lâu, kéo dài có khi nuôi lệnh đến cả tháng trời, thậm chí cả năm. Có người thì đánh ngắn hơn, chỉ nuôi lệnh vài tuần hoặc vài ngày. Mình đang sở hữu cả 2 phương pháp đánh lâu và nhanh. Hôm nay, mình sẽ giới thiệu pp đánh nhanh trên tài khoản exness demo cho mọi người tham khảo.

ThVWE09zlt5fWhWbbfiC2XR01LBkvZ4XiRa6T8Tc8GPWvMCL1_mosyAAINRu7c_U8jRgenkfCKcdNy0Kd9qD-LVwUCVTamXNpJ_kSkFIuO-MxDfjZkGvrbfBjVHq_heqktffMHW1JNgIwnxnfKEmJqKZgPn8JTcmbRkALMMO7CFt9n33GDBaFAgjBGwI7U2uRDHy4XPc-nhvcu9FMVaxmkvYyb5w0EsfO6QcO9kwzji3i9qxGvNf475t2SPSTILx7_iYOf3eCIKgpjSeAOcSl5RGptvT_S43hySwW0er_E-lqFbzqoIPDdP1qIG0vZzkLJA62YGOvbof2LqPwv2nMfbNVDZnlhbGgH7GpUWaVbA8QTmLQHr0coBVR2SFMKkGBPtLqKJK0kXzo8BhmPjf2wdvCar4hFlPN603ackHqAec7FU3-lYbu1oi8hcMFfnSj0F105tWxc66E8mw-0FlmgOibnWa8cLgQzcOP8DCYaDxSjgniKgISkpqhyx2zbX8Xwzpj25dRM_ILC6frbYTXkbay1S0SNt3xRlvFm6kbJRhJD47ASkl0w5GgYEfxZOEI2uYXJkLFTXTV7xdghlZmamOs-U59c8=w1366-h500-no

WEsv7HXlANAINba92oLK59Oium_guwXEm7AvDZJcVfZPrJBiFR_7rNK8MAgpGJ2Z3_PmaWrpDnAsWJDij2OgvMGZddACYHaGzxDf1UNRllMcw4wtve-KtdRAgs3B7nSNHoJPwdK1H8hQhNhmF6jA89sqEV--jIFv9SMudrlhJTGvq-dl4V6-LSKmMOH7ArhfCR5ILXMyy5IfUQdbg9-p7scCW4IQmAjtjV3eo7q5ny67Sx29FAx8hH9RWVQU7-Ve6OI3jZWfVSgta2BAW6RWw2JGqedpjSKQNxjCkBHuIlqBBkhCPAXuBsUA8-MLhnwL9A4ouPwCgMs7e_2sCW8D4rsSwDdX1diXNsFxpR_nDegbgwBx0z3PETgDr9qbj_So_ATmHmgOwZb4_rz5j8dxHHsBhD58K49s2VNgS9S1D889WpeS8s3y9xCDoMSDermbk3ZEkNa1k9ey67XM7Akn2ngcJ0Hz82Z6sRn4m99yvE3GWH5TUNzOw5mGniC0Cltg4XDpBU1szdiTMeLpv4moGSvkEklj2-_KzigEWAKtfq21ITXMNLUJLBcMS8GFOwUSge3kjFKKIM-hqv5w0BlDjGrqFuOsyAQ=w1337-h657-no

Hiện tại là 1/6/2016, mình sẽ cập nhật kết quả theo ngày, nếu có việc bận thì update theo tuần.
Phương pháp này đã dc mình hoàn thiện thành 1 hệ thống, bạn nào có nhu cầu thì inbox cho mình. :)

Nice , cho cái link Myfxbook đi pro :D

Lịch sử giao dịch thật là ấn tượng :eek::eek::eek::eek:

từ ngày trade fx tôi rất kị màu đỏ, nhìn tk của bác coi bộ tôi và bác ko hợp nhau :D

tốt nhất là tự mình trải nghiệm, vì ai cũng đều như vậy, kiến thức trên mạng ko gì ko có, vì nếu có người chịu kèm bạn thì học phí chắc cũng ko nhỏ,để làm vốn tự trade sẽ tốt hơn, theo thời gian sẽ lên tay ít nhiều.

từ ngày trade fx tôi rất kị màu đỏ, nhìn tk của bác coi bộ tôi và bác ko hợp nhau :D

Bạn cứ bình tĩnh, đường dài mới biết ngựa hay :rolleyes: giữa tháng 6 mình tin acc sẽ có profit > loss

có ai nhận dạy fx ko nhỉ, tự học thì loạn quá :oops:

Forex có khối lượng kiến thức đồ sộ, không hề thua kém lập trình máy tính hay toán học cao cấp. Kể cả khi đã học hết kiến thức chưa chắc lúc thực hành sẽ thắng dc thị trường ;)

Forex có khối lượng kiến thức đồ sộ, không hề thua kém lập trình máy tính hay toán học cao cấp. Kể cả khi đã học hết kiến thức chưa chắc lúc thực hành sẽ thắng dc thị trường ;)
em muốn học 1 nhánh nào đó thôi, chẳng hạn như price action :oops:

em muốn học 1 nhánh nào đó thôi, chẳng hạn như price action :oops:

Price action là phương pháp khá dễ học, sử dụng mô hình giá trần trụi. Nội dung chính xoay quanh nến nhật, mô hình giá, các mức cản support - resistance. Mình học pp này ở mức căn bản mất có 2 ngày :p sau đó thực hành oánh thua tè le.
Bạn có thể sử dụng robot dc lập trình để làm việc tự động, sẽ đơn giản và nhàn hơn nhiều.

vậy
Bạn cứ bình tĩnh, đường dài mới biết ngựa hay :rolleyes: giữa tháng 6 mình tin acc sẽ có profit > loss

cứ đợi xem sao, vậy là bác đánh bằng robot à? chứ ngày 100 lệnh chắc chóng mặt chết.

Có bác nào biết code EA ko ? Chỉ giáo với chứ trade tay phụ thuộc tâm lý nhiều quá không ổn định

Mình cũng đang chạy EA này cho tài khoản real nhưng phối hợp thêm các ea khác nhau. Hơn nữa vốn nhỏ nên nhìn profit không đã mắt bằng acc demo :)
Thêm nữa, khi sử dụng EA này phải trade với sàn ECN nên sự khác biệt giữa demo và real là không đáng kể.

với roi 100% thì chạy thêm vài tháng đi bác cho tài khản nó lớn ra thì sẽ đẹp thôi :D

Lệnh nhiều vãi thế :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom