Help HD tự chỉnh Auto điền thủ đứ =]] dùng cho Offer

Chưa đến lúc tớ share thôi bạn ạ.. đến lúc đó thì sẽ có nhiều cái bất ngờ lắm.. hihi..
Tớ cũng chẵng có gì gọi là vô đối...Đang hoàn thiện nốt nên chưa share được... hiễu ko anh ban

hic, cái auto fill này quá hay, nhưng để auto survey thì phải ngồi get từng fieldname thì bik bao giờ xong, mới làm đc vài cái thì sock đã chết, rồi lại quay lại từ đầu :(:(:(
chỉ tốt cho auto tạo acc thôi :D:D
mình thấy Greasemokey hướng dẫn ở http://mmo4me.com/showthread.php?40817-Tong-hop-cac-huong-dan-ve-Offer-Update-monthly-d dùng khỏe hơn của chủ thớt :D:D

Greasemokey con này làm thì khỏe rồi mà làm con này thì acc nào cũng giống sau nó lead đc cậu. mà cậu làm sao mà mới 2 3 cái sock chết òi. làm 3 4 off servery đó nhanh thì 3 phút làm = tay nếu chụi đầu tư còn không quên thì 7 phút là cao mà. nếu sock chết add con sock khác vô đánh tiếp có gì đâu phải khóc :D

Greasemokey con này làm thì khỏe rồi mà làm con này thì acc nào cũng giống sau nó lead đc cậu. mà cậu làm sao mà mới 2 3 cái sock chết òi. làm 3 4 off servery đó nhanh thì 3 phút làm = tay nếu chụi đầu tư còn không quên thì 7 phút là cao mà. nếu sock chết add con sock khác vô đánh tiếp có gì đâu phải khóc :D
Bộ cậu không biết sữa chữa vài điểm cho nó khác hả gom , hay là chỉ biết dựa vào auto thôi,, nếu dựa vào auto thôi thi không có lead đúng rồi con than trách ai nưẫ ;)

hic, cái auto fill này quá hay, nhưng để auto survey thì phải ngồi get từng fieldname thì bik bao giờ xong, mới làm đc vài cái thì sock đã chết, rồi lại quay lại từ đầu :(:(:(
chỉ tốt cho auto tạo acc thôi :D:D
mình thấy Greasemokey hướng dẫn ở http://mmo4me.com/showthread.php?40817-Tong-hop-cac-huong-dan-ve-Offer-Update-monthly-d dùng khỏe hơn của chủ thớt :D:D

Topic đó của mình mà. và cái dùng trong đó cũng là autofill của mình ko phải GreeseMoney bạn ơi =]]

Cái Greese chỉ là cái ứng dụng phát triển thôi, muốn làm gì thì phải có script để chạy. ví dụ ADs Remove cho HSS ngày trước .... bạn đang lẩn lộn đó

---------- Post added at 12:33 AM ---------- Previous post was at 12:29 AM ----------

Bộ cậu không biết sữa chữa vài điểm cho nó khác hả gom , hay là chỉ biết dựa vào auto thôi,, nếu dựa vào auto thôi thi không có lead đúng rồi con than trách ai nưẫ ;)

Gom làm lead cũng tốt lắm, cậu khỏi cần chỉ cậu ấy =]]

[/COLOR]Gom làm lead cũng tốt lắm, cậu khỏi cần chỉ cậu ấy =]][/QUOTE]

Tớ nói thế thôi . chứ tớ chẵng giám chỉ ai hết đâu hihihihi..

Sau khủng hoảng bên PTU giờ là lúc offer trỗi dậy mạnh mẽ :)) Lâu lắm rồi mới thấy box offer vui như bây giờ :)

Sau khủng hoảng bên PTU giờ là lúc offer trỗi dậy mạnh mẽ :)) Lâu lắm rồi mới thấy box offer vui như bây giờ :)
Là do có mình đấy , mình quản lý tốt haha :m131: Mình luôn hy vọng các bạn sẽ kiếm đc nhiều tiền :)

Ừm, mấy công ty ở Mỹ đang thời kì quảng ảm mạnh hay sao mà nghe đồn lead ngon lúm ;]]

Hic, chỉ tội mình, nợ nần tới độ cạn vốn ko có đc con sock để mà làm nữa :((

lead cực mạnh toàn thấy acc nào cũng cao cã. đợt này 1 là giống acamax 2 là admin làm giau nhanh đây ;). việc mem kiếm 1 tuần khoảng 1 chai là điều có thể

không làm emailsubmit không làm winingsurvey thế là khỏi cần auto;)).up hộ

mấy con đó đang lead tốt lắm cậu :D. đang ngon mà. mấy e đó hơi lâu nhưng đc cái làm acc nào cũng ăn 2 3 con là bình thường à. có 3 phút chứ có lâu đâu nào. quên sory 1 chai newbie còn member thì 2 tới 4 chai :binhsua166:

mấy con đó đang lead tốt lắm cậu :D. đang ngon mà. mấy e đó hơi lâu nhưng đc cái làm acc nào cũng ăn 2 3 con là bình thường à. có 3 phút chứ có lâu đâu nào. quên sory 1 chai newbie còn member thì 2 tới 4 chai :binhsua166:
Oh My God. Kiếm được khá đấy nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week