Tutorial HD chiến HYIP cho newbie, ngày 2 đô hoặc 10$ - CHỈ DÀNH NEWBIES

Mình cũng chơi kiểu nạy Bữa ra site 285% sau 20p. Nghĩ mới ra chắc pay mà nó scam luôn. Thế mà 2h sau trên trang amo...( site thớt #1) nó báo paga ( trả) chả hiểu luôn.

Mình cũng chơi kiểu nạy Bữa ra site 285% sau 20p. Nghĩ mới ra chắc pay mà nó scam luôn. Thế mà 2h sau trên trang amo...( site thớt #1) nó báo paga ( trả) chả hiểu luôn.
đừng chơi site lãi theo giờ và theo phút nhé bạn.......... chơi kiểu của mình phù hợp nhất với site 1 ngày..........

thua nhiều rút kinh nghiệm,kiều này thì chắc % hòa với lỗ thì nhiều,hên thì ăn,ăn 3 4 site thua lại 1 cũng chua :D

ẹc, em có tuyển ref hay gì đâu mừ nhận nmember; em cũng gà lém bác ựa :D

hì, nếu có con đường khác và có tiền thì chơi hyip làm giề, tut chỉ dành cho các newbie mún chơi hyip, mún khỏe mà vẫn có tiền hay cho các newbie thử hyip là gì thâu mừ........

Cảm ơn bạn, bài viết rất bổ ích. Mình sẽ thử theo cách của bạn xem sao.

Mình từng có một thời gian chơi HIYP, nhưng chắc do số đen với lại kém hiểu biết, phân tích gì đó, mà trang dù hot đến mấy nó cũng sập sau ngày mình tham gia không lâu. Sau khi đi mất 100$ thì lập tức dừng lại, thôi quay ra đời thật vậy, hihi.
Nâu lắm mới thấy qua box Hyip;)
Like cho thớt có tinh thần chia sẻ:).

Cảm ơn bạn, bài viết rất bổ ích. Mình sẽ thử theo cách của bạn xem sao.
Nâu lắm mới thấy qua box Hyip;)
Like cho thớt có tinh thần chia sẻ:).

ẹc, 2 pro siêu pro hyip, em newbie làm gì biết gì , các pro đừng troll em nhá :confused:

ẹc, 2 pro siêu pro hyip, em newbie làm gì biết gì , các pro đừng troll em nhá :confused:
Mình Newie thôi. Chơi hên xui thôi. Có vn.. kia kìa pro

lập site monitor lun mừ newbie :p
Cái đó là nhờ thôi. Đâu pro tới mức đó. Cậu muốn cũng làm đươc thôi. Bỏ tiền ra nhờ các pro lm cho.

sao mình tìm từ hôm qua tới giờ ko có site nào có Trustmonitor hết trơn vậy cậu toàn General ko

sao mình tìm từ hôm qua tới giờ ko có site nào có Trustmonitor hết trơn vậy cậu toàn General ko
vậy kiếm site nào ad nhiều nhiều general monitor vào bạn ak, vì mấy site này tầm 3,4 ngày ra 1 lần, có khi 1,2 ngày ra 1 lần, thế nên mới dễ thắng hơn chứ site nào cũng chém thì dễ thua lém....

mình newbie thôi cậu. mới tập chơi đang tìm hiểu về hyip thôi.
Các hạ Khiêm tốn quá

vậy kiếm site nào ad nhiều nhiều general monitor vào bạn ak, vì mấy site này tầm 3,4 ngày ra 1 lần, có khi 1,2 ngày ra 1 lần, thế nên mới dễ thắng hơn chứ site nào cũng chém thì dễ thua lém....

chơi kiểu cờ bạc hả?

Bài viết có đầu tư nhưng đến câu chốt thì .... =))
:D:D:D:D bác nỡ lòng lào đưa câu chốt thì cũng phải đưa lun cái kinh nghiệm em rút ra từ cái thua sạch chứ :p

đang chiến theo 1 ad của 4rum và lời đc số tiền = số vốn bỏ ra , tiếc là vốn có vài chục $ chứ ko là ngon rồi :rolleyes:
chúc mừng nhóe, năm mới có tiền tết roài

Announcements

Forum statistics

Threads
418,590
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom