Tutorial HD chiến HYIP cho newbie, ngày 2 đô hoặc 10$ - CHỈ DÀNH NEWBIES

Cảnh cáo lần 1, anh NamTuoc spam phát nữa kêu Shin ban nè, hôm nay rảnh ghé Box HYIP vậy anh? Quote tới quote lui nữa chứ, chắc đang tính qua Box này nhận em làm đệ tử chiến off Android hả? :p:p:p
ps : die socks quá nên hóng, các bác thông cảm, next ngay đây

đù, ra là huynh đệ chiến off, để coi sau đợt tập tành vài thứ này coi có được giề ko, ko được ra giêng đem heo sữa quay lên học 2 pro :D:p

Em nói thiệt mà :(

thím là sư phụ em, trí thức giả danh lưu manh ak :D

đù, ra là huynh đệ chiến off, để coi sau đợt tập tành vài thứ này coi có được giề ko, ko được ra giêng đem heo sữa quay lên học 2 pro :D:p

thím là sư phụ em, trí thức giả danh lưu manh ak :D
Thảo nó chơi ppd là đệ tử Super Mod mà, anh NamTuoc mới Android :D

:pc, sory mod, em ko nhìn quân hàm, thiếu tướng tha tội em , thêm cái em hiểu nhầm, mod bỏ qua :D , em còn gà lém, cái mắm muối đóa em chưa đủ trình độ để nêm nếm roài :D
Mần Mod lâu goài nên có kinh nghiệm lách luật í mà kakaka
Cảnh cáo lần 1, anh NamTuoc spam phát nữa kêu Shin ban nè, hôm nay rảnh ghé Box HYIP vậy anh? Quote tới quote lui nữa chứ, chắc đang tính qua Box này nhận em làm đệ tử chiến off Android hả? :p:p:p
ps : die socks quá nên hóng, các bác thông cảm, next ngay đây
Shin off goài iêm iu hehehe

:D Android là gì dzạ ? :p
:rolleyes: , em thấy Thảo nó nói, em ko biết, Android là gì vậy, có ăn đc ko anh? o_O
off cho con bú đã, pp Mod và mọi người

:rolleyes: , em thấy Thảo nó nói, em ko biết, Android là gì vậy, có ăn đc ko anh? o_O
off cho con bú đã, pp Mod và mọi người
:mad: Nói với năm làm anh ..............thèm ....... :oops:

Thảo nó chơi ppd là đệ tử Super Mod mà, anh NamTuoc mới Android :D
Toàn pro cả, tự ti qué :oops:

:D Android là gì dzạ ? :p

Chắc pro chỉ biết BS :D

sư phụ nhận đệ tử không, kiếm ngày 1, 2$ thôi là mừng rồi :eek:
Ẹc, mình có phải pro đâu mừ nhận đệ tử :p , bạn nếu có vốn mạnh, chít ra 20% chiến theo tut của mình đi , mình cũng chiến thế thui :D

thằng này chơi đươc không sư phụ
https://nanoindustryinv.com
mình ko chơi site dài ngày bạn ak, nên chắc ko chiến em nóa đâu, với lại chiếu theo tiêu chuẩn của tut thì nó ra lâu roài, mà mấy site ra lâu thì chả biết ngày nào nó scam, cái đó tùy thằng admin thâu ; mình nếu chiến chỉ chiến site ra trong vài giờ, plan 1 ngày, có ad monitor nhiều hoặc monitor trusted , và ăn chủ yếu từ RCB thâu

mình ko chơi site dài ngày bạn ak, nên chắc ko chiến em nóa đâu, với lại chiếu theo tiêu chuẩn của tut thì nó ra lâu roài, mà mấy site ra lâu thì chả biết ngày nào nó scam, cái đó tùy thằng admin thâu ; mình nếu chiến chỉ chiến site ra trong vài giờ, plan 1 ngày, có ad monitor nhiều hoặc monitor trusted , và ăn chủ yếu từ RCB thâu
chơi hyip này có dễ bị limit pm ko cậu

chơi hyip này có dễ bị limit pm ko cậu
thấy chưa pro nào than vấn đề này, mình cũng chưa bị, nên cũng chả biết bạn ak,

xin thớt 1 chân nào! có nhận nmember ko?

Mình từng có một thời gian chơi HIYP, nhưng chắc do số đen với lại kém hiểu biết, phân tích gì đó, mà trang dù hot đến mấy nó cũng sập sau ngày mình tham gia không lâu. Sau khi đi mất 100$ thì lập tức dừng lại, thôi quay ra đời thật vậy, hihi.

nghe cũng hay hay nhưng k có vốn hề hề

xin thớt 1 chân nào! có nhận nmember ko?
ẹc, em có tuyển ref hay gì đâu mừ nhận nmember; em cũng gà lém bác ựa :D

Mình từng có một thời gian chơi HIYP, nhưng chắc do số đen với lại kém hiểu biết, phân tích gì đó, mà trang dù hot đến mấy nó cũng sập sau ngày mình tham gia không lâu. Sau khi đi mất 100$ thì lập tức dừng lại, thôi quay ra đời thật vậy, hihi.
hì, nếu có con đường khác và có tiền thì chơi hyip làm giề, tut chỉ dành cho các newbie mún chơi hyip, mún khỏe mà vẫn có tiền hay cho các newbie thử hyip là gì thâu mừ........

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,434
Latest member
leanhtuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom