• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy HCM cần mua dùm $430 Paypal request trong email

Status
Not open for further replies.

aquafina

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Hi anh em. Mình ở Phú Nhuận, HCM, cần mua sách từ nước ngoài, $430 Paypal request chờ trong email. Mình giao dịch trực tiếp, bạn nào mua dùm được ko? Tỉ giá 20k PM giúp nhé, hoặc điện thoại 01283-717-177. Cảm ơn trước.

thế nghĩa là như nào nhỉ. cậu cần mua cuốn sách đó ở site nước ngoài giá 430$ hay thế nào

bạn đưa link mình xem ntn

mình đặt hàng rồi, người ta gửi paypal request vào mail box mình. Bây giờ mình nhờ bạn dùng account paypal của bạn trả số tiền đó; rồi mình đưa tiền mặt cho bạn là xong.

mình đặt hàng rồi, người ta gửi paypal request vào mail box mình. Bây giờ mình nhờ bạn dùng account paypal của bạn trả số tiền đó; rồi mình đưa tiền mặt cho bạn là xong.
thực sự là chưa hiểu lắm. vì nếu mua hàng như vậy thì đặt hàng thỳ đặt. nhưng giao tiền người ta mới giao hàng chứ. cho mình xin yh nào.
1 cuốn sách giá 8tr. đáng để đọc đấy :rolleyes:

hi hi, đó là 1 mớ sách
Giờ bạn click pay, mình trả tiền mặt cho bạn, bên kia nhận được paypal rồi sẽ gửi sách cho mình, dể hiểu chưa? :D

thực sự là chưa hiểu lắm. vì nếu mua hàng như vậy thì đặt hàng thỳ đặt. nhưng giao tiền người ta mới giao hàng chứ. cho mình xin yh nào.
1 cuốn sách giá 8tr. đáng để đọc đấy :rolleyes:
có gì đâu. Email xác nhận thanh toán đc gửi về mail của thớt, giờ thớt cần 1 acc paypal đăng nhập thông qua link đó để thanh toán tiền, giao dịch trực tiếp, vậy á :D

trung gian giao dịch cho đỡ ăn scam cậu nhé. gd tiền lớn phải cẩn thận

bạn cho cái yahoo nhé

có gì đâu. Email xác nhận thanh toán đc gửi về mail của thớt, giờ thớt cần 1 acc paypal đăng nhập thông qua link đó để thanh toán tiền, giao dịch trực tiếp, vậy á :D
hì.mình chưa biết thể loại này nên hỏi thôi. giờ rõ rầu. like cậu

Hay. Email xác nhận thanh toán đc gửi về mail của bạn, bạn forward luôn cho mình. Tiền trao cháo múc, thơm như múi mít :D mình ít yahoo, nhắn tin 01283-717-177; bạn nào ok mình qua tận nhà đưa tiền tươi luôn.

Hay. Email xác nhận thanh toán đc gửi về mail của bạn, bạn forward luôn cho mình. Tiền trao cháo múc, thơm như múi mít :D mình ít yahoo, nhắn tin 01283-717-177; bạn nào ok mình qua tận nhà đưa tiền tươi luôn.
cậu cho mình xin cái link đến cái mớ sách cậu cần mua nhé ;))

Mình ngồi kế bạn ấy lúc "pay now" trong email luôn mà. Account di chuyển nhiều paypal nó thấy đổi IP mạng nó block á.
Mình ở Phú Nhuận, HCM. Bạn nào ok cho mình xin địa chỉ email mình gửi cho xem request email.

Mình ngồi kế bạn ấy lúc "pay now" trong email luôn mà. Account di chuyển nhiều paypal nó thấy đổi IP mạng nó block á.
Mình ở Phú Nhuận, HCM. Bạn nào ok cho mình xin địa chỉ email mình gửi cho xem request email.
cho mình xin cái link đến list sách cậu cần mua nha ;))

Khổ, mình đặt hàng hết rồi, giờ nó chỉ 1 là 1 số tiền $430 paypal request vào mail box mình thôi. Bạn cho email đi mình gửi ngay.

Mình nhắc lại là mình thuận mua vừa bán, giao dịch trực tiếp nên chẳng có gì mờ ám cả. Mình hoạt động bên tinhte, 5giay, dđth lâu, vì kẹt paypal nên mới nhờ anh em mmo giúp, mong mọi người chiếu cố. Như mình nói, mình mua sách để dạy học, ko phải buôn bán kiếm chác chi cả. Cảm ơn các bạn nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week