Hãy hành động để cho 4r chúng ta " Trong sạch - văn minh - lịch sự "

Status
Not open for further replies.
Như các bạn đã biết vấn nạn scam đanh hoành hành trong 4r chúng ta và chưa có cách ngăn chăn và khắc phục hiệu quả. Song song với nó là văn hóa của các thành viên trong 4r. Cái mình muốn nói ở đây là văn hóa 4r và ý thức của mỗi con người. Đơn cử như hành động này của một thành viên trong 4r mà mình thấy thật bức xúc và cho rằng bạn này là con người quá vô văn hóa.

Mình lập topic mở dịch vụ đàng hoàng với phương châm " Thuận mua vừa bán " ko bắt ép ai cả . Mình ko biết ko chửi ko xúc phạm thành viên này. Vậy mà thành viên này vô topic mình và nói như vậy.
Các bạn nghĩ sao??? ... Thiết nghĩ ,.. muốn 4r chúng ta ngày càng lớn mạnh mà tồn tại những kẻ vô văn hóa thế này liệu có được không?
Một vấn đề nữa là nếu chưa có bằng chứng thì đừng nói ng` khác scam. Các bạn đều là người có học cả nên suy nghĩ và hành động cho đúng chứ đừng như vậy.
Mình lập topic này ra để mong ban QT có biện pháp ngăn chặn tình trạng như trên. Đừng để 4r mình " bẩn ".
Thanks!

Reactions
479
MR
0.000
tại cậu hỏi những câu vớ vẩn quá nên làm ng ta bực mình thôi, ngay cả tớ , tớ thấy cậu lập quá nhiều topic thật ko thể hiểu nổi cậu nghĩ gì về fx 8-}

tớ không hiểu mới lập,nếu không thích các cậu có thể bỏ qua topic mình mà,haizzzzz
Mọi người tham gia diễn đàn là tự nguyện có ai bắt ai đâu
thật sự mình không hiểu nổi hành động của bạn kia?,chả lẻ không biết những điều tối thiểu như thế

Ngoài FORUM cũng quy định là dùng từ ngữ phải có văn hóa mà
P/S:cậu là MOD cậu có thể cảnh cáo,chỉ ra mình sai ở điểm nào để del bài hoặc close mà

Last edited by a moderator:
Upvote 0

kyoshiro2256

Newbie
Reactions
287
MR
0.000
nhưng phần mềm MT4 rất khó có thể tượng tưởng được, cậu biêt mà MT4 có buy sell rồi tỉ lệ

nếu bình thường môt người chưa lần nào giao dịch sao có thể hiệu được vấn đề này

nhỡ họ hiểu răng BUY 1.321491 EUR BÁN RA VỚI GIÁ 1.32510 DOLLAR MĨ thì sao?

vậy bạn bảo có thể lập TOPIC hỏi k?

mình xin mượn topic của bux1990 1 tý không gian để trả lời cái này ^.^.<- xin phép nha bux :D
@tangocanhalehap: bạn có ở SG k, mình có thể bỏ ra 1 ngày để hướng dẫn bạn sử dụng phần mềm. Còn chuyện 1 người chưa giao dịch lần nào thì mới phải học lý thuyết để hiểu đc vấn đề đó.
Trong mỗi giao dịch bạn phải bán một loại tiền và mua một loại tiền khác ngay lập tức.
khi bạn buy thì sẽ chuyển từ tiền USD-> EUR (bán usd để mua eur ngay lập tức), khi close lệnh buy thì sẽ chuyển từ EUR -> USD (bán eur để mua lại usd ngay lập tức). Và tất cả tiền trong tài khoản " đa số" đều dưới dạng USD.Sell thì ngược lại :(

Upvote 0
mình xin mượn topic của bux1990 1 tý không gian để trả lời cái này ^.^.<- xin phép nha bux :d
@tangocanhalehap: Bạn có ở sg k, mình có thể bỏ ra 1 ngày để hướng dẫn bạn sử dụng phần mềm. Còn chuyện 1 người chưa giao dịch lần nào thì mới phải học lý thuyết để hiểu đc vấn đề đó.

Khi bạn buy thì sẽ chuyển từ tiền usd-> eur (bán usd để mua eur ngay lập tức), khi close lệnh buy thì sẽ chuyển từ eur -> usd (bán eur để mua lại usd ngay lập tức). Và tất cả tiền trong tài khoản " đa số" đều dưới dạng usd.sell thì ngược lại :(
em ở ha nội ,k ở sài gòn,dù sao cũng thank anh,k ngo lam phien anh vao topic cua ban BUXHOST

Upvote 0
nếu cậu đang tìm hiểu fx mt4, thì đã đọc topic này của mình chưa ?
http://mmo4me.com/showthread.php?24816-phan-mem-trade-mt4-forex-by-fxpro-com
em đọc rồi anh ah

anh xem cái vấn đề em thắc mắc thì cái bài đó có đề cập k nhé?

Ở KIA EM CŨNG ĐÃ NÊU VẤN ĐỀ RỒI MÀ

REPLY SỐ 3 TỪ TRÊN XUỐNG DƯỚI:
http://mmo4me.com/showthread.php?50925-Hay-hanh-dong-de-cho-4r-chung-ta-Trong-sach-van-minh-lich-su-/page4

Last edited by a moderator:
Upvote 0
em đọc rồi anh ah

anh xem cái vấn đề em thắc mắc thì cái bài đó có đề cập k nhé?

Ở KIA EM CŨNG ĐÃ NÊU VẤN ĐỀ RỒI MÀ
tớ cũng ko biết cậu add nick quang_mahidol chưa ?
Nếu cần thiết hẹn thứ 6 onl yh pm mình, các vấn đề hiểu thì cứ pm
giờ topic này đang đi lạc hướng
Thân

Upvote 0

Wind

Banned
Reactions
648
MR
0.000
Chat with me via Skype
ôi thói đời "mồm năm miệng mười" cứ thik ra cái vẻ ta đây ấy mà... :0<