Hãy cùng tag tên nick người bạn yêu quý nhất forum nào , :D

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Helu các anh chị em mmo ! :)

Mình tham gia mmo tới nay đã gần 1 năm, rất may mắn đc nhiều bạn tốt nhiệt tình giúp đỡ từ ngày ko biết kiếm tiền trên mạng là gì cho tới giờ đã có thể kiếm đc ít cháo sống qua ngày, thực sự là rất cảm động và biết ơn mọi người nhiều lắm:cool: . Có những người giúp đỡ mình nhiệt tình nhất, teamview chỉ từng chút một cho tới những người quote, hay comment trên thread để mình học hỏi đc kinh nghiệm và làm việc :). Từ người tốt giúp đỡ tới kể cả mấy bác scamer cho mình vài bài học khôn ra dù cái giá phải trả có hơi đắt chút, :confused: . Hôm nay mình lập thread này để gửi tới họ và toàn thể mọi người lời cảm ơn chân thành nhất :p

Luật chơi trong thread là mọi người tag tên ít nhất 1 người mà bạn yêu quý, cám mến, ngưỡng mộ, thương yêu, kể cả yêu đơn phương, song phương nếu có, :D ...v...v...(ít nhất là 1 nick và ko giới hạn số lượng nick đc tag, vài chục hay vài trăm , vài ngàn nick nếu có thời gian cũng ok ạh) và 1 vài lời ngắn gọn giới thiệu về họ hoặc ko, tùy ý bạn

Thachthao xin bắt đầu trước và thứ tự này ko mang ý nghĩa xếp hạng nhé, nó chỉ là liệt kê thôi ạh :

1. @danhmay24h : 1 người anh, luôn giúp đỡ và chỉ bảo cho mình trong cả cách sống lẫn lối đi mmo khi có biến động trong lĩnh vực capt, anh luôn là người đầu tiên mình hỏi khi cảm thấy dự án nào đó có vấn đề :)

2. @Kurillin : 1 cô bạn mạnh mẽ lém lỉnh tới bất ngờ làm ko ít người nhầm tưởng là con trai, thẳng thắn và luôn giúp đỡ newbie, ngày mới vào forum cũng qua những comment của Kur nhiệt tình giúp mà thachthao học hỏi đc khá nhiều cho tới lúc tự solo đc :D

3. @hoanvan :1 người thầy, 1 người chị, 1 người bạn trong cuộc sống lẫn mmo,1 người nóng tính nhưng khá ngọt ngào và dịu dàng, thậm chí dễ xúc động, tag vào thread này chắc tý lại ngồi vừa đọc vừa lau nước mẳt, =)) , người chỉ dạy mình mọi điều từ ngày mới tập tọe chuyển từ Mega vào Pix cho tới giờ

4. @traidaohoa1234 : Người giúp đỡ mình trong nhiều lĩnh vực kiếm tiền trên mạng mà trong lĩnh vực đó 1 chữ bẻ đôi mình cũng ko biết,anh ấy kiên trì tới cùng với đứa học trò vừa ngốc vừa lười, thường xuyên phải teamview xử lý sự cố khi mình phá hỏng hay làm sai, @@

5. @chitu : Người đã gửi cho mình link mmo và giúp đỡ mình trong thời gian bị hack change Payment của Mega từ tháng 3 năm trước , mặc dù gần như ko quen thân và nói chuyện nhiều, nhưng thật sự cám ơn bạn ấy;)

6. @doivodoigame : Bác này có vẻ lạnh lùng, nhưng comment phát nào chuẩn phát đó, ngưỡng mộ về phong cách

7. @@@@@ ....

Còn rất nhiều người nữa ạh nhưng hiện tại 2 mắt đang biểu tình đòi đình công và mình thì cố gắng đàn áp dữ dội mà ko ổn lắm.....
Mình sẽ viết tiếp trong những comment sau, :oops:

Quyết định viết ngang đây rồi post cái thread lên trước đã , để hóng comment cho tỉnh ngủ hay hứng tý gạch nếu có ( chắc cũng tỉnh luôn ) . Dạo này lại đốc ra chứng ngủ ngày thức đêm mới khổ chứ, trong khi 2 ngày tới đứa bạn cùng phòng nó về nhà nghỉ hè (mình nghỉ sau nó) mà ngủ ngày thức đêm chắc sợ ma đến chết mất, vậy nên quyết tâm điều chỉnh lại thức cả ngày để đêm ngủ.

Các bác có comment hay gạch đá vui lòng cứ nhiệt tình và tự nhiên mình xin hậu tạ bằng 1 like hết ạh. Xin cảm ơn !

Last edited:
Helu các anh chị em mmo ! :)

Mình tham gia mmo tới nay đã gần 1 năm, rất may mắn đc nhiều bạn tốt nhiệt tình giúp đỡ từ ngày ko biết kiếm tiền trên mạng là gì cho tới giờ đã có thể kiếm đc ít cháo sống qua ngày, thực sự là rất cảm động và biết ơn mọi người nhiều lắm:cool: . Có những người giúp đỡ mình nhiệt tình nhất, teamview chỉ từng chút một cho tới những người quote, hay comment trên thread để mình học hỏi đc kinh nghiệm và làm việc :). Từ người tốt giúp đỡ tới kể cả mấy bác scamer cho mình vài bài học khôn ra dù cái giá phải trả có hơi đắt chút, :confused: . Hôm nay mình lập thread này để gửi tới họ và toàn thể mọi người lời cảm ơn chân thành nhất :p

Luật chơi trong thread là mọi người tag tên ít nhất 1 người mà bạn yêu quý, cám mến, ngưỡng mộ, thương yêu, kể cả yêu đơn phương, song phương nếu có, :D ...v...v...(ít nhất là 1 nick và ko giới hạn số lượng nick đc tag, vài chục hay vài trăm , vài ngàn nick nếu có thời gian cũng ok ạh) và 1 vài lời ngắn gọn giới thiệu về họ hoặc ko, tùy ý bạn

Thachthao xin bắt đầu trước và thứ tự này ko mang ý nghĩa xếp hạng nhé, nó chỉ là liệt kê thôi ạh :

1. @danhmay24h : 1 người anh, luôn giúp đỡ và chỉ bảo cho mình trong cả cách sống lẫn lối đi mmo khi có biến động trong lĩnh vực capt, anh luôn là người đầu tiên mình hỏi khi cảm thấy dự án nào đó có vấn đề :)

2. @Kurillin : 1 cô bạn mạnh mẽ lém lỉnh tới bất ngờ làm ko ít người nhầm tưởng là con trai, thẳng thắn và luôn giúp đỡ newbie, ngày mới vào forum cũng qua những comment của Kur nhiệt tình giúp mà thachthao học hỏi đc khá nhiều cho tới lúc tự solo đc :D

3. @hoanvan :1 người thầy, 1 người chị, 1 người bạn trong cuộc sống lẫn mmo,1 người nóng tính nhưng khá ngọt ngào và dịu dàng, thậm chí dễ xúc động, tag vào thread này chắc tý lại ngồi vừa đọc vừa lau nước mẳt, =)) , người chỉ dạy mình mọi điều từ ngày mới tập tọe chuyển từ Mega vào Pix cho tới giờ

4. @traidaohoa1234 : Người giúp đỡ mình trong nhiều lĩnh vực kiếm tiền trên mạng mà trong lĩnh vực đó 1 chữ bẻ đôi mình cũng ko biết,anh ấy kiên trì tới cùng với đứa học trò vừa ngốc vừa lười, thường xuyên phải teamview xử lý sự cố khi mình phá hỏng hay làm sai, @@

5. @chitu : Người đã gửi cho mình link mmovà giúp đỡ mình trong thời gian bị hack change Payment của Mega từ tháng 3 năm trước , mặc dù gần như ko quen thân và nói chuyện nhiều, nhưng thật sự cám ơn bạn ấy;)

6. @reasonwhy : Mến tính cách bạn này qua những comment, vui vẻ, thoải mái và có cách nhìn cuộc sống khác lạ nên chủ động follow bạn ấy :p

7. @quangcongvn92 : Người rất nhiệt tình và nhẹ nhàng với mọi newbie, bạn ấy từng viết cho mình 2 soft đo speed khi capt khi mình yêu cầu 1 soft tắt Caps Lock 1 soft ko, giải đáp nhiều thắc mắc về capt, chiến hữu cũ từ ngày GGS, :D

8. còn rất nhiều người nữa ạh nhưng hiện tại 2 mắt đang biểu tình đòi đình công và mình thì cố gắng đàn áp dữ dội mà ko ổn lắm.....

Quyết định viết ngang đây rồi post cái thread lên trước đã , để hóng comment cho tỉnh ngủ hay hứng tý gạch nếu có ( chắc cũng tỉnh luôn ) . Dạo này lại đốc ra chứng ngủ ngày thức đêm mới khổ chứ, trong khi 2 ngày tới đứa bạn cùng phòng nó về nhà nghỉ hè (mình nghỉ sau nó) mà ngủ ngày thức đêm chắc sợ ma đến chết mất, vậy nên quyết tâm điều chỉnh lại thức cả ngày để đêm ngủ. Các bác có comment hay gạch đá vui lòng cứ nhiệt tình và tự nhiên mình xin hậu tạ bằng 1 like hết ạh. Xin cảm ơn !
ý tưởng rất lạ và hay like ngay hjhj:D

Tất nhiên rồi hoanvan, cả sđt lẫn nick forum hay yh đều ở black list mà, =))

Ah thế này.. có dc tính không nhá
Theo tính chất " bắc cầu " dc học từ cấp 1

Mình Thích A và ghét B
Nhưng A lại thích B
vậy mình có dc tính là thich B k

Ah thế này.. có dc tính không nhá
Theo tính chất " bắc cầu " dc học từ cấp 1

Mình Thích A và ghét B
Nhưng A lại thích B
vậy mình có dc tính là thich B k

Chỉ là H thích , quý mến , ngưỡng mộ ai
chỉ ở cá nhân thôi chứ ko liên quan tới người khác, ko ABC gì ở đây cả, =))
Vui lòng comment theo luật chơi kìa H
p/s : Chiều đi chợ mình cầm lọ muối qua phòng cho H nhé, haha

Dzui quá cùng có tên trong sách đỏ với chị @hoanvan@thachthao :D:D:D:D
Mấy thím kia toàn tự tag tên bản thân nhá, sai luật chơi nhá, tự sướng level max :mad::mad:

1. Bác Khánh Nguyễn của myfriends group 1 thời: bác này tuy đã scam mình 500k (cũng là lần dính scam đầu tiên khi vào mmo) nhưng cũng vừa là người tiên phong dẫn dắt mình vào con đường captcha, chỉ dạy mình cách gõ các loại code, cách làm các dự án. Nhớ ngày xưa mình thuộc dạng khoái tìm hiểu nên cứ vài ngày là mình reg 1 dự án làm thử xem thế nào, và bác ấy cũng rất siêng gửi acc cho mình, sơ sơ cũng hơn chục cái mail mình xin acc làm.

2. @traidaohoa1234: bác này là người thứ 2 mình đăng ký làm dự án GGS (sau khi bị scam bác Khánh), lúc ấy mình đang trong tình trạng hết tiền, dự án thì chẳng biết làm cái nào ngoài GGS, cũng may xin được bác làm 1 cái GGS day, và kéo theo thằng bạn làm chung. Thanh toán rất đúng hẹn.

3. @hoanvan: ngày xưa ngây thơ chưa biết gì vào mmo4me cứ tưởng chị này là zai, còn cảm thấy mến mến nữa chứ
. Cực kỳ nể chị này vì trình độ lừa tình quá giỏi :oops: Là 1 người bạn thân, tốt và giúp đỡ mình nhiều nhất ở mmo này, tính tình nóng nảy nhưng rất nhiệt tình với mọi người.

4. @thachthao: người mà mình hay "xì pam" yahoo nhiều nhất
, cái gì cũng hỏi, cái gì cũng pm, đồng tác giả của những vụ scandal trên mmo, cũng là người bạn gái mình thân nhất trên mmo.

5. @Kurillin: nói thật là mình chưa gặp người nào đẹp gái, dễ thương, tốt bụng, hiền lành, giỏi giang, thông minh như người này hết ạ :(. Sao mà mình ngưỡng mộ người này quá đi à
Có thím nào đồng ngưỡng mộ bạn này hông để mình xin chữ ký dùm cho

Last edited:
Dzui quá cùng có tên trong sách đỏ với chị @hoanvan@thachthao :D:D:D:D
Mấy thím kia toàn tự tag tên bản thân nhá, sai luật chơi nhá, tự sướng level max :mad::mad:

1. Bác Khánh Nguyễn của myfriends group 1 thời: bác này tuy đã scam mình 500k (cũng là lần dính scam đầu tiên khi vào mmo) nhưng cũng vừa là người tiên phong dẫn dắt mình vào con đường captcha, chỉ dạy mình cách gõ các loại code, cách làm các dự án. Nhớ ngày xưa mình thuộc dạng khoái tìm hiểu nên cứ vài ngày là mình reg 1 dự án làm thử xem thế nào, và bác ấy cũng rất siêng gửi acc cho mình, sơ sơ cũng hơn chục cái mail mình xin acc làm.

2. @traidaohoa1234: bác này là người thứ 2 mình đăng ký làm dự án GGS (sau khi bị scam bác Khánh), lúc ấy mình đang trong tình trạng hết tiền, dự án thì chẳng biết làm cái nào ngoài GGS, cũng may xin được bác làm 1 cái GGS day, và kéo theo thằng bạn làm chung. Thanh toán rất đúng hẹn.

3. @hoanvan: ngày xưa ngây thơ chưa biết gì vào mmo4me cứ tưởng chị này là zai, còn cảm thấy mến mến nữa chứ

. Cực kỳ nể chị này vì trình độ lừa tình quá giỏi
:oops:

4. @thachthao: người mà mình hay "xì pam" yahoo nhiều nhất
, cái gì cũng hỏi, cái gì cũng pm, đồng tác giả của những vụ scandal trên mmo, cũng là người bạn gái mình thân nhất trên mmo.

5. @Kurillin: nói thật là mình chưa gặp người nào đẹp gái, dễ thương, tốt bụng, hiền lành, giỏi giang, thông minh như người này hết ạ :(. Sao mà mình ngưỡng mộ người này quá đi à
Có thím nào đồng ngưỡng mộ bạn này hông để mình xin chữ ký dùm cho

Chữ ký kiểu forum kia hả Kurillin ? Ký kiểu đó chắc bị úp sọt đánh hội đồng quá :oops:
Mà công nhận chị hoanvan lừa tềnh giỏi thật đó, và cũng đồng quan điểm dòng thứ 5, của Kurillin nha ! :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,852
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back