Hãy cùng tag tên nick người bạn yêu quý nhất forum nào , :D

@thachthao @hoanvan :D:D:D:D:D:D Rảnh rỗi sinh nông nổi, ngồi làm bài tập sẵn vẽ con nhợn này chơi.

Dzui quá cùng có tên trong sách đỏ với chị @hoanvan@thachthao :D:D:D:D
Mấy thím kia toàn tự tag tên bản thân nhá, sai luật chơi nhá, tự sướng level max :mad::mad:

1. Bác Khánh Nguyễn của myfriends group 1 thời: bác này tuy đã scam mình 500k (cũng là lần dính scam đầu tiên khi vào mmo) nhưng cũng vừa là người tiên phong dẫn dắt mình vào con đường captcha, chỉ dạy mình cách gõ các loại code, cách làm các dự án. Nhớ ngày xưa mình thuộc dạng khoái tìm hiểu nên cứ vài ngày là mình reg 1 dự án làm thử xem thế nào, và bác ấy cũng rất siêng gửi acc cho mình, sơ sơ cũng hơn chục cái mail mình xin acc làm.

2. @traidaohoa1234: bác này là người thứ 2 mình đăng ký làm dự án GGS (sau khi bị scam bác Khánh), lúc ấy mình đang trong tình trạng hết tiền, dự án thì chẳng biết làm cái nào ngoài GGS, cũng may xin được bác làm 1 cái GGS day, và kéo theo thằng bạn làm chung. Thanh toán rất đúng hẹn.

3. @hoanvan: ngày xưa ngây thơ chưa biết gì vào mmo4me cứ tưởng chị này là zai, còn cảm thấy mến mến nữa chứ
. Cực kỳ nể chị này vì trình độ lừa tình quá giỏi :oops: Là 1 người bạn thân, tốt và giúp đỡ mình nhiều nhất ở mmo này, tính tình nóng nảy nhưng rất nhiệt tình với mọi người.

4. @thachthao: người mà mình hay "xì pam" yahoo nhiều nhất
, cái gì cũng hỏi, cái gì cũng pm, đồng tác giả của những vụ scandal trên mmo, cũng là người bạn gái mình thân nhất trên mmo.

5. @Kurillin: nói thật là mình chưa gặp người nào đẹp gái, dễ thương, tốt bụng, hiền lành, giỏi giang, thông minh như người này hết ạ :(. Sao mà mình ngưỡng mộ người này quá đi à
Có thím nào đồng ngưỡng mộ bạn này hông để mình xin chữ ký dùm cho
kết cái dòng cuối cùng:cool:

làm sao mới tag duoc5 giúpmiình với

A Châu R.I.P bởi chưởng pháp của mi rồi, giờ còn vào đây đánh trống la làng afk. Đồ ác nhân, mặc người dạ thú
:mad: á đù cậu vàng hôm nay mạnh mõm gớm nhể,chắc thích ăn giềng mẻ thui rơm đây mà- lâu quá ta ko uống rượu ăn thịt tó rồi nhá, cho 1 chưởng lăn cmn vào đống rơm bây giờ:rolleyes:

@thangnaocungghet :D

sống khép kín cũng khổ , lâu lâu lại không có hội mà quẩy :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,920
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week