Hãy cùng tag tên nick người bạn yêu quý nhất forum nào , :D

@thachthao 7. @@doivodoigame : Bác này có vẻ lạnh lùng, nhưng comment phát nào chuẩn phát đó, ngưỡng mộ về phong cách ... Tui nhớ hok nhầm thì tui nà người cởi mở, nuôn nuôn vui tính, nghĩ ra đủ trò vui hoặc trò war cho anh em box captcha cơ mà ... Thời gian gần đây chuyển hình thức kiếm tiền captcha sang gian thương quốc tế, cho nên không còn được chat chit cùng mọi người. Nghĩ cũng buồn, nhưng mà dòng đời xô đẩy, captcha mãi sao được, đành phải nặng nẽ dức áo ra đi, vức lại cúc mà thôi !!! :(

@thachthao 7. @@doivodoigame : Bác này có vẻ lạnh lùng, nhưng comment phát nào chuẩn phát đó, ngưỡng mộ về phong cách ... Tui nhớ hok nhầm thì tui nà người cởi mở, nuôn nuôn vui tính, nghĩ ra đủ trò vui hoặc trò war cho anh em box captcha cơ mà ... Thời gian gần đây chuyển hình thức kiếm tiền captcha sang gian thương quốc tế, cho nên không còn được chat chit cùng mọi người. Nghĩ cũng buồn, nhưng mà dòng đời xô đẩy, captcha mãi sao được, đành phải nặng nẽ dức áo ra đi, vức lại cúc mà thôi !!! :(
bác doivodoigame chuyển qua gian thương quốc tế cơ à ? Cố gắng nhanh làm giàu nhé, còn có trục trặc gì cứ báo anh em forum 1 tiếng sẽ nhiệt tình đi thăm nuôi ( nếu có ), =))
Đúng là bác comment vui tính thật nhưng inbox lạnh lùng thấy bà cố, em inbox bác 1 lần tuy đc bác giải đáp nhiệt tình nhưng mà cũng phải quăng dép lại mà chạy ko dám nhặt luôn, :D
Cũng học tập cái phong cách bày trò war cho vui với anh em đỡ tự kỷ theo style của bác mà hình như học chưa chuẩn lắm nên mấy lần suýt ra đảo , :p
Bác dứt áo vứt lại cúc ra đi mạnh giỏi nhé, có gì rơi rớt còn lại anh em sẽ nhặt giùm, tks đã comment, :D

thachthao vào tag anh vị trí số 9 nào....a thích số này.Nhớ ưu tiên nhé...

@thachthao: Cảm ơn cậu nhiều :D Dạo này tớ bận việc nên cũng ít vào forum + dừng exchange một thời gian rồi, không ngờ cậu vẫn còn nhớ và nhắc tới :D

@diepvonhu: Anh vẫn ở đất nước VN này thôi chứ đâu :D Nếu cần tìm thì biết anh ở đâu rồi nhé :p Anh ít online Y! hay Skype lắm ^^

Qua đây cũng cảm ơn tất cả các bạn trong forum, dù chưa nói chuyện, đã nói chuyện, chưa giao dịch, đã giao dịch hay cãi lộn,... Hi vọng sẽ lại được phục vụ các bạn trong tương lai :D

Dzui quá cùng có tên trong sách đỏ với chị @hoanvan@thachthao :D:D:D:D
Mấy thím kia toàn tự tag tên bản thân nhá, sai luật chơi nhá, tự sướng level max :mad::mad:

1. Bác Khánh Nguyễn của myfriends group 1 thời: bác này tuy đã scam mình 500k (cũng là lần dính scam đầu tiên khi vào mmo) nhưng cũng vừa là người tiên phong dẫn dắt mình vào con đường captcha, chỉ dạy mình cách gõ các loại code, cách làm các dự án. Nhớ ngày xưa mình thuộc dạng khoái tìm hiểu nên cứ vài ngày là mình reg 1 dự án làm thử xem thế nào, và bác ấy cũng rất siêng gửi acc cho mình, sơ sơ cũng hơn chục cái mail mình xin acc làm.

2. @traidaohoa1234: bác này là người thứ 2 mình đăng ký làm dự án GGS (sau khi bị scam bác Khánh), lúc ấy mình đang trong tình trạng hết tiền, dự án thì chẳng biết làm cái nào ngoài GGS, cũng may xin được bác làm 1 cái GGS day, và kéo theo thằng bạn làm chung. Thanh toán rất đúng hẹn.

3. @hoanvan: ngày xưa ngây thơ chưa biết gì vào mmo4me cứ tưởng chị này là zai, còn cảm thấy mến mến nữa chứ
. Cực kỳ nể chị này vì trình độ lừa tình quá giỏi :oops: Là 1 người bạn thân, tốt và giúp đỡ mình nhiều nhất ở mmo này, tính tình nóng nảy nhưng rất nhiệt tình với mọi người.

4. @thachthao: người mà mình hay "xì pam" yahoo nhiều nhất
, cái gì cũng hỏi, cái gì cũng pm, đồng tác giả của những vụ scandal trên mmo, cũng là người bạn gái mình thân nhất trên mmo.

5. @Kurillin: nói thật là mình chưa gặp người nào đẹp gái, dễ thương, tốt bụng, hiền lành, giỏi giang, thông minh như người này hết ạ :(. Sao mà mình ngưỡng mộ người này quá đi à
Có thím nào đồng ngưỡng mộ bạn này hông để mình xin chữ ký dùm cho
Chưa bt bạn này mà nge danh hơi nhiều, mong 1 ngày bt đến nha!
@sangthai là người giúp mình rất nhiều trong lĩnh vực mmo này và 1 người đầu tiên chỉ mình vào con đường mmo này nữa nhưng ko bt tên trong mmo @@

Dạ cũng bình thường anh ơi, chưa đủ tiền cưới vợ :oops:
Cơ mà vào fb add friend đi, chuyện gì đã qua thì cứ cho nó qua :D
nói chung k thích chơi 2 mặt, a e thèn nào chơi đẹp thì mình chơi đẹp lại, còn k thì thui, đúng k mày @diepvonhu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,093
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back