Analysis Hãy Cùng Kiếm Tiền Từ CPA Marketing Với Hoàng Handsome

Cậu Không biết về dạng off này nên ko biết là phải, Tớ Không Cheat 100% Và net này vẫn pay tiền

Dạng off đấy là thế nào mình ko hiểu lắm, vì mình gắn bó cpa cũng lâu rồi, bản thân mình thấy là chả còn loại off nào mà mình ko biết nữa cả. Mình cũng chưa bao giờ thấy bất kì off nào CR 50% đc cả. Cũng có thể mình ko biết nhưng mà có vẻ khó.

Dạng off đấy là thế nào mình ko hiểu lắm, vì mình gắn bó cpa cũng lâu rồi, bản thân mình thấy là chả còn loại off nào mà mình ko biết nữa cả. Mình cũng chưa bao giờ thấy bất kì off nào CR 50% đc cả. Cũng có thể mình ko biết nhưng mà có vẻ khó.

Hình Như Cậu Có Sự Hiểu Lầm Gì Ở Đây tớ đã nói là ngày 28-3 với 30 Click không hề có bất cứ lead nào hết mà gio ngày 27-3 nó dồn qua. net này Report cực chậm lead hôm nay thì sẽ cộng dồn vào các ngày sau. Hôm nay chỉ thấy click mai ko làm gì hết hiện lead .

ở đậy cậu bảo CR là bao nhiu % ??

Có phải youtube ko ta. Mà cậu có dùng content lock ko. Nếu là video marketing thì ngon rồi .Bạn có yahoo ko nhỉ

Last edited by a moderator:
Uh làm đc thì tốt thôi, chỉ là mình ko thấy người ta làm video marketing off >10$ bao giờ. Nói chung cũng muốn khuyến khích mọi người làm traffic thực, đi đâu cũng thấy cheat đến mức nói đến offer là nói đến cheat, đi lệch hẳn phương hướng rồi. Traffic thực là long term, thông thạo rồi có thể kiếm lâu dài, ko phải lo suspend.

Uh làm đc thì tốt thôi, chỉ là mình ko thấy người ta làm video marketing off >10$ bao giờ. Nói chung cũng muốn khuyến khích mọi người làm traffic thực, đi đâu cũng thấy cheat đến mức nói đến offer là nói đến cheat, đi lệch hẳn phương hướng rồi. Traffic thực là long term, thông thạo rồi có thể kiếm lâu dài, ko phải lo suspend.

Về Quan Điểm này tớ hoàn toàn giống với cậu mong cậu sẽ góp sức vì 1 VN ngày mai

Video marketing tớ đã thấy có người kiếm 400$/day rồi. TV show/movie niche

Mới là Pending với lại cũng chả có proof bạn đã được thanh toán số tiền trên >>>> chả có ý nghĩa gì chứng minh nổi năng lực của bạn

Mới là Pending với lại cũng chả có proof bạn đã được thanh toán số tiền trên >>>> chả có ý nghĩa gì chứng minh nổi năng lực của bạn

Tớ post để mọi người Thêm Nỗ Lực Kiếm Tiền 1 cách chân chính , Nếu Không Đc pay thì tớ vẫn vui vẻ vì tớ đã làm một việc tốt

Cậu Không biết về dạng off này nên ko biết là phải, Tớ Không Cheat 100% Và net này vẫn pay tiền

Tớ post để mọi người Thêm Nỗ Lực Kiếm Tiền 1 cách chân chính , Nếu Không Đc pay thì tớ vẫn vui vẻ vì tớ đã làm một việc tốt

2 câu này đá nhau rồi. Nếu mà không phải tự sướng thì chả có lí do gì để nó denie với không pay cả.

2 câu này đá nhau rồi. Nếu mà không phải tự sướng thì chả có lí do gì để nó denie với không pay cả.
Có lúc không cheat nhưng vẫn không được pay đó thôi, sao bạn phải xét nét từng câu từng chữ vậy:m075: Giờ nếu có proof thì bạn nói sao hả?

Xuất hiện nhiều pro off không thích theo cách người ta bày thì cũng đừng quăng gạch giỏi thì mình vào đóng góp đi

Có thì show để mọi người tin những gì bạn nói là đúng :) là những lời nói của riêng bạn chứ không phải của ai khác, show thì để mọi người khâm phục tài kiếm tiền của bạn hơn
show đi \:D/

cpa hồi trc anmi ra site lead dễ lắm jo sao khó vậy, do mình gà hay hma , socks đây
có ai biết hma or socks thì tỉ lệ lead off cao hơn hok, xin hãy share ở đây, thanks!

Xuất hiện nhiều pro off không thích theo cách người ta bày thì cũng đừng quăng gạch giỏi thì mình vào đóng góp đi

Cậu nói thế là ko hiểu rõ vấn đề, chỉ thấy thì nói. Đối với mình tất cả những bài viết như thế này, nói đc thì làm đc, việc yêu cầu show proof là quá bt, thực sự làm đc thì chả có gì phải ngại cả. VN mình rất hay bị thế này, nhiêu khi đọc xong mặc dù chả hiểu nhưng vẫn khen lấy khen để, cũng chính vì ko hiểu nên mới khen rất đơn thuần như thế. Ai vào nêu ý kiến hoặc đòi proof thì bị bảo là ném gạch. Nói thật với các cậu chứ nếu tớ làm 1 topic thế này, ai vao nêu ý kiên hoặc đòi proof mình sẵn sàng cung cấp vì chỉ nói ko thì ai chả nói đc. Đây mình ko nhằm vào chủ topic mà chỉ muốn các cậu hãy thực tế hơn đi, hãy học theo các forum nc ngoài, ko bao giờ có ai bảo người khác ném đá như thế này cả vì với họ việc làm rõ ràng vấn đề là điều tất nhiên, còn nếu chỉ nói mà ko show đc proof thì họ ko bao giờ tin, nhờ tinh thần như thế mà họ mới phát triển đc.

Còn nếu ai bảo mình chỉ giỏi bốc phét chém gió, muốn mình show proof xem mình làm đc gì mà nói thì mình cung sẵn sàng show thôi.

Có lúc không cheat nhưng vẫn không được pay đó thôi, sao bạn phải xét nét từng câu từng chữ vậy:m075: Giờ nếu có proof thì bạn nói sao hả?

tớ chưa bao giờ thấy không cheat mà không được pay cả. ngay ca khi traffic mua từ 7 search co vấn đề thì cũng chỉ bị nhắc là tạm dừng traffic từ đấy còn tiền thì vẫn được pay bt. còn không được pay là do cậu làm trài với yêu cầu của nó thôi. ví du như traffic source chỉ cho search, ppc mà cậu lại dùng traffic khác như ppv, mailling listthì mới không được pay thôi.

không phải là tớ xét từng chữ mà là do cậu kia thôi. cứ nói được pay các kiểu mà proof chả thấy đâu, nếu không được pay thì vẫn tự hào vì làm điều có ích ... Nói nên có sách mách nên có chứng nếu mà như cậu kia thì tớ có thể lập hàng đống thread như thế này để vào chém gió.
Nếu cậu kia show proof ra thì tớ sẽ xin lỗi hẳn hoi. ok?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week