Analysis Hãy Cùng Kiếm Tiền Từ CPA Marketing Với Hoàng Handsome

good idead!:binhsua04:

chưa hiểu cái này kiếm $ theo kiểu gì??? nta bấm vào link ở signature của mình là mình đc tiền hả bác chủ?
Bác giải thik rõ cho iem vs ạ (Thanks mồm vì chưa đủ posts :binhsua08::

chưa hiểu cái này kiếm $ theo kiểu gì??? nta bấm vào link ở signature của mình là mình đc tiền hả bác chủ?
Bác giải thik rõ cho iem vs ạ (Thanks mồm vì chưa đủ posts

Họ Thấy Signature Ở Chỗ mình VD là : Ê Mày Click Vô Đây Nhận Đc ipad 3 100% tau không chém gió . Nếu Ngừoi dùng click vô và hoàn thành cung cấp thì có thể nhận đc I pad 3 nhưng phải làm off phụ và người dùng hoàn thành cung cấp thì mình nhận đc 1.7$ thui :">

Họ Thấy Signature Ở Chỗ mình VD là : Ê Mày Click Vô Đây Nhận Đc ipad 3 100% tau không chém gió . Nếu Ngừoi dùng click vô và hoàn thành cung cấp thì có thể nhận đc I pad 3 nhưng phải làm off phụ và người dùng hoàn thành cung cấp thì mình nhận đc 1.7$ thui :">
à à, bh thì iem đã hiểu...
Mà iem thấy là "người dùng hoàn thành cung cấp info" thì đúng hơn chứ ạ.:binhsua08:
À, nếu được thì bác chủ cho iem add cái Y! rồi hướng dẫn cụ thể cho iem đc k ạ?

Up cho gấu đệ nhà ta:m131: Gấu ơi, ra YH làm private training vs mèo tỷ nhá:m004:

Hôm Nay Mình Vừa Kiếm Đc 135$ với traffic thực 100% ko phét nha :binhsua74:

show cái account report cho ae xem với cậu, paid traffic hay free traffic vậy ? nói thật là mình chưa bao giờ đc nhiều như thế 1 ngày cả :binhsua75:

Còn Report thì ko đc gio ko giống với các net khác :binhsua74:

Click 30 mà 15 Leads => CTR = 50% :eek:

CTR quá cao

Click 0 Lead 1 Nó CÒn Approved kìa gio nó tính lead lởm Lead hôm nay mà ngày mai mới lead => cộng dồn vào cái click 30 đãng nhẽ hôm qua click hơn 300 lead có 20 thui :binhsua75:

Click 0 Lead 1 Nó CÒn Approved kìa gio nó tính lead lởm Lead hôm nay mà ngày mai mới lead => cộng dồn vào cái click 30 đãng nhẽ hôm qua click hơn 300 lead có 20 thui :binhsua75:

Mình hỏi thật cậu có cheat ko đó. Vì VPN hay sock nó đều lead hết nhưng đến lúc trả tiền nó bắt đầu check và nếu phát hiện nó sẽ lock acc . Mình ko nghĩ free traffic mà CTR lại cao như vậy. Targeted traffic thì cũng ko đến

Mình hỏi thật cậu có cheat ko đó. Vì VPN hay sock nó đều lead hết nhưng đến lúc trả tiền nó bắt đầu check và nếu phát hiện nó sẽ lock acc . Mình ko nghĩ free traffic mà CTR lại cao như vậy. Targeted traffic thì cũng ko đến

Tớ Hoàn Toàn không Cheat Network này khi lead cho tiền ngay vào pending cứ 1 tuần tiền mới đc approved check ra Cheat thì cho ngay vào

Nói thật là mình cũng chả dám tin, free traffic làm free offer đã khó chứ đừng nói đến offer cc thế này. Email submit còn chả đạt đc đến rate như thế ấy chứ, 4% conversion rate với mình đã là thành công chứ đừng nói đến 50% thế này thì ảo quá.

Nói thật là mình cũng chả dám tin, free traffic làm free offer đã khó chứ đừng nói đến offer cc thế này. Email submit còn chả đạt đc đến rate như thế ấy chứ, 4% conversion rate với mình đã là thành công chứ đừng nói đến 50% thế này thì ảo quá.

Cậu Không biết về dạng off này nên ko biết là phải, Tớ Không Cheat 100% Và net này vẫn pay tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,839
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week