Hậu tạ 500k cho anh em MMO có thể giúp mình làm xong việc này

Status
Not open for further replies.

jack1993

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
66.666.666 BH nhiều vậy. Có nhất thiết nạp nhiều vậy ko nhỉ. Chắc anh ấy thừa tiền :rolleyes:
bác ấy bán máy đào bitcoin mấy chục chai 1 chiếc nên phải bảo hiểm thế chư

tranngocdung

Verified
Reactions
939
MR
0.004
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger

caigithe111

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình đang muốn cài VPS window server 2008 ( Window 7 - Giải pháp ko cái được Window Server 2008 ) trên Vultr.com ... Bạn nào tư vấn giúp mình cài được một cách trọn vẹn minh xin hậu tạ 500k nhé
bạn có thể sử dungj plan VPS Windows của Vultr. Bạn cũng có thể cài = file iso, nhưng nếu là Win lậu thì Vultr nó sẽ khoá acc của bạn luôn, rất nhiều người bị rồi @@. Còn nếu bạn vẫn muốn cài thì phải add thêm cái VirtiO driver vào file iso. Chi tiết cụ thể bạn có thể vào link http://hocvps.com/cai-dat-windows-7-tren-vps-vultr/

bạn có thể sử dungj plan VPS Windows của Vultr. Bạn cũng có thể cài = file iso, nhưng nếu là Win lậu thì Vultr nó sẽ khoá acc của bạn luôn, rất nhiều người bị rồi @@. Còn nếu bạn vẫn muốn cài thì phải add thêm cái VirtiO driver vào file iso. Chi tiết cụ thể bạn có thể vào link http://hocvps.com/cai-dat-windows-7-tren-vps-vultr/
Cám ơn cậu.

vanduya11

Junior
Reactions
155
MR
0.000
Pm lão admin hostingaz.info

Em toàn cài win trên vps trên link toppic cài windows 7 trên vps vultr tại hostingaz.info

Bác ko tự cài đc vì muốn cài win lên vps vultr bạn phải upload bộ cài windows đã " ảo hoá " bằng VirtiO driver
Không thì lúc bác cài win cho vps nó ko boot vào đc setup windows đâu

Pm lão admin hostingaz.info

Em toàn cài win trên vps trên link toppic cài windows 7 trên vps vultr tại hostingaz.info

Bác ko tự cài đc vì muốn cài win lên vps vultr bạn phải upload bộ cài windows đã " ảo hoá " bằng VirtiO driver
Không thì lúc bác cài win cho vps nó ko boot vào đc setup windows đâu

Win7 mình cài được rồi. Window Server 2008 thì chưa. hì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,979
Latest member
hitclubmobi