[HAP]ROI 144%-không bị chôn vốn tiền về rút về trong ngày [website new]

cái này vào đâu để rút $ nhỉ?
[/URL][/IMG]
[/IMG]
đây nha bác

Cậu lên dành 1 hôm đọc rule cậu a. VI phạm nhiều lần quá
https://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/

Không được tự ý Up bài viềt dưới mọi hình thức:
  • Nếu bài viết đó có nội dung hay và cần thiết thì tự động sẽ được Up lên top khi có người Reply thảo luận để giúp những người khác chưa thấy có thể tham khảo.

Cậu lên dành 1 hôm đọc rule cậu a. VI phạm nhiều lần quá
https://mmo4me.com/threads/noi-quy-chung-khi-post-bai.117595/

Không được tự ý Up bài viềt dưới mọi hình thức:
  • Nếu bài viết đó có nội dung hay và cần thiết thì tự động sẽ được Up lên top khi có người Reply thảo luận để giúp những người khác chưa thấy có thể tham khảo.
có cần khắt khao với em lắm không anh,em thấy em đi đâu a cũng vào cảnh cáo hết,e thấy nhiều mem kia cũng vậy a đã cảnh cáo họ chưa,e cũng muốn tuiyển ref kiếm tí hoa hồng thôi,em thời datdonghun cho 1h úp 2 bài đến các a 4h cho úp 1 bài,bi h a ko cho úp dưới mọi hình thức,e chả bik đường nào mà lần,kiếm tí sữa cho con thôi mà a

có cần khắt khao với em lắm không anh,em thấy em đi đâu a cũng vào cảnh cáo hết,e thấy nhiều mem kia cũng vậy a đã cảnh cáo họ chưa,e cũng muốn tuiyển ref kiếm tí hoa hồng thôi,em thời datdonghun cho 1h úp 2 bài đến các a 4h cho úp 1 bài,bi h a ko cho úp dưới mọi hình thức,e chả bik đường nào mà lần,kiếm tí sữa cho con thôi mà a

Có con hồi nào thế @@

Thứ 1: Cậu xem lại cách xưng hô của mình khi gọi bqt là nó là thằng.
Thứ 2: Rule là rule chung toàn 4rum được update sao cho có lợi và tối ưu cho toàn thể ( Bạn thử nghĩ ai cũng up như bạn bài thật sự cần thiết sẽ bị trôi hoặc 4rum sẽ thành cái chợ ..up ...up up) Rule là do Shin thảo luật cùng bqt và thống nhất. Rule được áp dụng với tất cả mọi người không phải mình cậu. Nếu cậu thấy member khác cũng vi phạm c có thể report.
Thứ 3: Nếu cậu cảm thấy thực hiện được theo rule thì tham gia. Nếu cảm thấy quá khó thì có thể xin hỗ trợ band nick.
Thân

Band 1 ngày cho cậu đọc rule là quá đặc cách với cậu bởi trước đó đã có trail mod nhắc nhở và cậu có cảm ơn mod đàng hoàng.
Biết rõ rule còn vi phạm band ít nhất 7 ngày nhé

Band 1 ngày cho cậu đọc rule là quá đặc cách với cậu bởi trước đó đã có trail mod nhắc nhở và cậu có cảm ơn mod đàng hoàng.
Biết rõ rule còn vi phạm band ít nhất 7 ngày nhé
vậy tớ đi chết đi,thank cậu,chết tớ kéo cậu theo,:( nói chứ tớ bik rồi thời buổi khó khăn cái ji cũng khó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom