Hành vi của bà Tưng đủ cấu thành “Tội truyền bá văn hoá phẩm đồi truỵ”

huanst

Hero
Reactions
689
MR
0.020
Follow me on Facebook
Haiz nó làm gì thì kệ nó đi ở k lo chuyện ruồi bu đi kiếm $ sướng hơn
Nó làm thế chắc chắn cũng sẽ bị quả báo thôi :))

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
theo chiều hướng của các bạn là muốn nhìn zú to kêu gợi nhưng mà khi nói thì toàn bảo là biến chất ở em bà tưng này , tôi thấy quá là bình thường miễn là ko quá đồi trụy , nếu ông luật sư kia nói vậy thì mai chắc ra bãi biển bắt hết em nào mặc Binkini cấu thành tội truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy ư :)) hài quá zzz

cái đẹp của người phụ nữ đó chính là những đường con , những gì thuộc về tạo hóa , mịa các ông ra đường thích ngắm gái zú to , mông cong đùi trắng rồi nghĩ con này hỏng rồi thế này thế kia , hãy bỏ cái suy nghĩ ấy đi nhé :D vì đều là con người có ng này người kia , tôi xin nói là tôi chưa bao giờ khinh biệt với người làm cave ( gái điếm ) , chưa bao giờ chơi gái cave cả

Mmo01

Hero
Solutions
10
Reactions
1,546
MR
21.262
Đồi trụy thì không . Tôi xem sex củng hơi lâu rồi . Nhưng cái đáng ghét là khoe mẽ ... nhửng vấn đề này con gái nên tế nhị 1 tí nó mới hay ko phải nói quạch tẹt ra là hay đâu nhé ? Ai củng dâm 1 tí nhưng người ta khôn người ta quyến rủ người khác = cách khác chứ ko phải quay mấy video kểu đó đâu
KO phải ở chỉ Vn . Nếu video này ở nước ngoài thì bị chúng chửi luôn chứ ko phải là này nọ . Nhửng cái đó là chuyện bình thường thôi nhưng đem ra khoe này nọ như ta có hiểu biết . Đa số là trẻ em dưới 16 tuổi nó xem chứ đàn ông con trai ai mà xem có chẳng thì vào sex mà xem ?

Chuẩn không cần chỉnh !!

skycover

Newbie
Reactions
58
MR
0.001
Đồi trụy thì không . Tôi xem sex củng hơi lâu rồi . Nhưng cái đáng ghét là khoe mẽ ... nhửng vấn đề này con gái nên tế nhị 1 tí nó mới hay ko phải nói quạch tẹt ra là hay đâu nhé ? Ai củng dâm 1 tí nhưng người ta khôn người ta quyến rủ người khác = cách khác chứ ko phải quay mấy video kểu đó đâu
KO phải ở chỉ Vn . Nếu video này ở nước ngoài thì bị chúng chửi luôn chứ ko phải là này nọ . Nhửng cái đó là chuyện bình thường thôi nhưng đem ra khoe này nọ như ta có hiểu biết . Đa số là trẻ em dưới 16 tuổi nó xem chứ đàn ông con trai ai mà xem có chẳng thì vào sex mà xem ?
Phán rất chất và thực tế, QUOTE phát nữa.

ngochoang93

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
đứa nào đăng bài này đúng là ngu loz =)) luật luật cái *beep* =)) không biết cái mương 14 nó có bị tội truyền bá không nhỉ ;)) cái gì cũng mương mà ra =)) đúng là cái mương đé.o bao h hết thối =))

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
phụ nữ vn truyền thống j nổi với đại đa số đàn ông bây giờ chỉ thích gái dâm , khoe hàng , sexy

nói thế ko có nghĩa ko còn phụ nữ thanh cao và đàn ông đàng hoàng , girl mình quen toàn đáng yêu , mấy con ngựa next cho nhanh ko lãng phí time với nó

Reactions
578
MR
0.742
luật sư dạo này mất giá vãi, hết muốn học luật sư :m020:

trước giờ nhà văn nói láo, nhà báo nói phét thì đã đành, thằng luật sư kia chết đói hay sao mà phán bừa ăn nhuận bút thế :m020:

còn hành vi bà tưng thì kệ, mỗi người 1 ý :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week