hàng khủng về!!!! 0.15$ 1 ngày buxhost bonus 0.3$ cho 2 ngày click!!!!!!!!!!!

ref cho bạn
id:wenger
pp:[email protected]

Đã click xong cho bác lâu rồi, bác có bonus ko
ID: tanmafia
PP: [email protected]
Bác đưa cái quy định refback lên để anh em còn tính toán chiến lâu dài với bác

pp em hết nhẵn rồi, còn LR thôi và cũng còn 2 bác thôi chưa gửi. hay 2 bác đưa tài khoản LR đây. Tạm thời em đang lỗ nặng vì mới rút 2$ ở trang này thôi, vấn đề refback để sau nhé :(
nếu ai có lòng thì đăng ký giùm em eu-bux vì em vừa bỏ pp đầu tư vào thằng này :(. Chi tiết xem ở trang đầu hộ em nhé :) thks các bác đã ủng hộ

pp em hết nhẵn rồi, còn LR thôi và cũng còn 2 bác thôi chưa gửi. hay 2 bác đưa tài khoản LR đây. Tạm thời em đang lỗ nặng vì mới rút 2$ ở trang này thôi, vấn đề refback để sau nhé :(
nếu ai có lòng thì đăng ký giùm em eu-bux vì em vừa bỏ pp đầu tư vào thằng này :(. Chi tiết xem ở trang đầu hộ em nhé :) thks các bác đã ủng hộ

ID; tanmafia
LR: U8095533
LR đó bạn, send đi.

ID; tanmafia
LR: U8095533
LR đó bạn, send đi.

bác vào xóa cái nội dung bác đã viết trong trang tuyển 20dref của em đi, có gì anh em nói chuyện đàng hoàng vs nhau, sao bác nỡ làm thế, chặn họng anh em :( bi h em không tuyển đc ref cho site đấy mà em đầu tư rồi :(
PS: gửi bác 0.3$ rồi nhé :)

bác vào xóa cái nội dung bác đã viết trong trang tuyển 20dref của em đi, có gì anh em nói chuyện đàng hoàng vs nhau, sao bác nỡ làm thế, chặn họng anh em :( bi h em không tuyển đc ref cho site đấy mà em đầu tư rồi :(
PS: gửi bác 0.3$ rồi nhé :)

Bác cho cái link đê, bác cứ làm ăn đang hoàng như thế này thì ko ai nói gì bác cả, bác send link mình quên mất rồi

Bác cho cái link đê, bác cứ làm ăn đang hoàng như thế này thì ko ai nói gì bác cả, bác send link mình quên mất rồi

http://mmo4vn.com/showthread.php?84...-buxhost-site-dau-tu-thanh-cong-tra-1-1-nguoi

bác xóa giùm em, rồi bác đăng ký giùm em luôn nhé, cắm cheat cũng đc :D
bác check 0.3$ xem về chưa :( lỗ, tiền thì chưa thấy đâu, ờ đấy vừa mới nhận tiền của wiz xong, pp lại có tiền rồi :x

đã click đủ 2 ngày
ID:bihung61
LR:U9158924

bác mới click cho em đc 0.18$ nhưng thôi em cứ 0.3$ cho bác nhé, nhưng bác click đều cho em đc không :s

thấy bạn kêu lỗ quá trời à.ko biết còn tuyển ref nưa ko đây ta.
thui cứ ref cho bạn đã.
id svtcnh
pp [email protected]
lr U6283118

vẫn tuyển, cứ click mình sẽ bonus :) đến bao giờ full direct thì thôi hoặc nó scam thì thôi :D chờ đến 14 rút thử xem có đc không, nếu đc thì an tâm mà không đc thì ngưng :)

---------- Post added at 09:00 AM ---------- Previous post was at 08:59 AM ----------

Đã ref Eu-bux
ID:qc18

ok bác :) mình chưa có chế độ gì bonus eu bux nhưng thôi mình cứ bonus cho bạn 0.1$ hoặc bạn đưa site mới nào của bạn đây mình ref cho :)

ủa 27 ads /ads cơ à.kick dã man thật.đã click hết cho bạn rồi nhé.
mệt ghê (-_-)

ủa 27 ads /ads cơ à.kick dã man thật.đã click hết cho bạn rồi nhé.
mệt ghê (-_-)

hì site đầu tư nào chả lắm ads, mình cắm cheat bác mmo84 là ngon nghẻ mát mẻ

---------- Post added at 04:21 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

ID: rakmmo
CLick dare đc 47 ads rồi tiền chưa thấy :|

đấy là tại bác không cập nhật gì sao em biết, hôm nay em chưa vào đc pp, vào đc em bonus ngay :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom