Help Hand of the day

hức ức thế hand cặp xèo đầu tiên ở PS. Bác đánh PS lên hương ghê quá ăn đc cái pot khủng khiếp. Chả hiểu sao hand đó mà tụi nó all in
Cái tour Turbo tụi nó đánh máu lắm, BB lên nhanh nên tụi nó tranh thủ cứ thấy bài khá là all-in tuốt. Ăn đc pot nhìu nhưng cũng vừa mới bị out :D

lúc nãy đánh 2 bàn cũng lúc, 1 bàn lên AA đối thủ all in Q7 tính cướp pot mình all theo đối thủ ăn đồng chất,còn ván kia bài lên AJ raise 300 đối thủ call,nó lên AA cho mình hít 3 cây mà cuối cùng mình vẫn thua 2 cây cuối đồng chất

phần thưởng cho người dũng cảm, không biết lúc đó bạn đã chắc phần thưởng chưa mà liều quá vậy?
Lúc đó gần vô top có thưởng thôi :D Tại có 2 thằng ít chip hơn và 1 thằng nhìu chip hơn nên mình mới all-in, nếu P8 ăn hoặc P4 ăn thì mình vẫn ăn hoặc hòa vốn, xui thì thằng P7 nó ăn hết :D Đánh turbo là phải chấp nhận mạo hiểm nên mới all-in phát đó chứ bình thường ko dám :D

Lúc đó gần vô top có thưởng thôi :D Tại có 2 thằng ít chip hơn và 1 thằng nhìu chip hơn nên mình mới all-in, nếu P8 ăn hoặc P4 ăn thì mình vẫn ăn hoặc hòa vốn, xui thì thằng P7 nó ăn hết :D Đánh turbo là phải chấp nhận mạo hiểm nên mới all-in phát đó chứ bình thường ko dám :D
Fifty50 turbo dễ ăn ko bác :D hnay click nhầm vào 1 tour fold từ đầu đến cuối lại win
tụi nó máu chiến quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436
172,441
Latest member
789bet9win

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week