Hacker Việt Nam đã bị Zeek bắt hôm qua

Hacker Việt Nam đã bị Zeek bắt ngày hôm qua
Thông tin gần đây nhất đã cho thấy, cảnh sát Zeek đã vào cuộc và bước đầu đã thu gặt được 1 số kết quả: Những hacker đã bị bắt hoặc đang bị cảnh sát Mỹ gửi lệnh truy nã về các đại sứ quán quốc gia của người đó. Rất đáng buồn, trong đó có 1 người Việt Nam tên là Nguyễn Xuân Dũng.
Chi tiết xem tai web site của tôi.

Thôi xong, có phải thằng này ko các bác, upline JSS của mình =))

Who Found You:
(Your Referrer for JustBeenPaid) Dung Nguyen
E-mail: [email protected]

Chắc nhìn mail anh em biết thằng nào ở 4rum rồi nhỉ;))

bắt hết đi cho anh em VN còn sống với ZEEK nữa chứ

Em nghĩ chắc thằng gà bank wire thôi. Kiểu này là rung cây dọa khỉ. Chứ chưa chắc đã là hacker. Hoặc là ông nào mới tập scan acc zeek cũng nên. Nhưng hi vọng là mọi chuyện sẽ tốt đẹp hơn :D

Chuản men rồi, cập nhật tiếp xem có fai nó ko ;))

Thấy nó hay khoe khoang vs lại spam bán cách hack zeek cơ mà :))

ra tiệm wifi cho chắc

ra tiệm wifi cho chắc

Đã phạm pháp thì có ở đâu mà chắc hả bác. Tên tội phạm nào chả chắc mẩm đã xóa sạch dấu vết ko bao giờ bị bắt...

Mọi việc chưa rõ ràng xong cũng mừng vì zeek đã có hành động:m019:

thế nào là ko tội danh cụ thể??rõ như ban ngày rồi!!
sao chắc chắn ko bị dẫn độ!! vào khám mấy năm ra ko là đi tù à??=))=))
muốn người khác ko biết tốt nhất đừng làm!!còn đã làm thì lo mà lãnh hậu quả!!NHÂN QUẢ cthooi11!!=))=))
chỉ nói chung chung là bắt đc thằng hack chứ có bảo nó ăn qua đường khỉ gió nào đâu , rảnh rỗi thích bắt bẻ thì lên trên trang đăng tin đấy mà bắt bẻ =))
Còn chuyện dãn độ thì phiền bạn chỉ xem thằng nào bị dẫn độ qua mỹ xem nào, chính phủ viet nam là ụ rơm ah =)).
Thằng này chết là phải rồi , cứ chụp hết toàn bộ bọn hack là đẹp nhất =))

chỉ nói chung chung là bắt đc thằng hack chứ có bảo nó ăn qua đường khỉ gió nào đâu , rảnh rỗi thích bắt bẻ thì lên trên trang đăng tin đấy mà bắt bẻ =))
Còn chuyện dãn độ thì phiền bạn chỉ xem thằng nào bị dẫn độ qua mỹ xem nào, chính phủ viet nam là ụ rơm ah =)).
Thằng này chết là phải rồi , cứ chụp hết toàn bộ bọn hack là đẹp nhất =))

mỹ nó ko dẫn độ thì C50 cũng làm việc, theo luật mới thì ông này chắc cũng ngồi chục năm rồi

hahaha cho thèng hacker vào tù hack lịch !

bác chũ topic cho xin cái link nguồn US đc ko
vì thấy cí cái vỉew image => sẽ có ãnh hacker cho anh em gạch đá :>

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week