Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
người hót phải có kẻ nghe :oops: cố mà nghe đi :D
Alice có tin cả chiều mình trốn zô kho nguyên phụ liệu nằm trên cây bông ngủ, tối về làm ko lead mà nghe cưng hát xong mở thêm cái lap làm 1 lúc 2 máy đứng top sever rồi ko?
Giọng hát truyền cảm hứng quá :oops::oops::oops:

Alice có tin cả chiều mình trốn zô kho nguyên phụ liệu nằm trên cây bông ngủ, tối về làm ko lead mà nghe cưng hát xong mở thêm cái lap làm 1 lúc 2 máy đứng top sever rồi ko?
Giọng hát truyền cảm hứng quá :oops::oops::oops:
nghetừ giờ tới sáng kết hợp làm việc đảm bảo 1 ngày 1k$ đấy :D

MÌnh muốn học guitar từ lâu rồi, nhưng mà không có khiếu, không biết nên mua 1 cây về học thử không nữa, học qua youtube có được không nhỉ
được chứ :D nhiều người cũng học kiểu ý mà, mua về thử rùi tùy tình hình với đam mê mà tính tiếp :D
kêt e hat trong này rồi phải làm sao nhỉ :(

vậy thì bấm like và subscribe chờ video mới ủng hộ em ý thui hihi :D

được chứ :D nhiều người cũng học kiểu ý mà, mua về thử rùi tùy tình hình với đam mê mà tính tiếp :D

vậy thì bấm like và subscribe chờ video mới ủng hộ em ý thui hihi :D
Cơ mà mình hát dở lắm, @@, biết đánh đàn mà không hát hay cũng như không :)

Cơ mà mình hát dở lắm, @@, biết đánh đàn mà không hát hay cũng như không :)
bạn tập classic đàn sẽ hiêhieejn thay lời hát cũng hay lắm, nhưng classic nên học thầy

em nghe rầu,thôi đi ngủ lun,tks sis đã ru:D
ừm đi ngủ :D

ĐƯợc cái chị hát hay thật, thread lâu rồi mà giờ mới được nghe :):D:D
cảm động quá thank em :D

cho minh up ké cái proof vào topic này đc ko? :(:(:( Ghen tỵ với tài năng của hot girl quá, cảm thấy bị lu mờ nên khoe năng suất làm việc trá hình đó mà:oops::oops::oops:
ko đc up kẻo tui lại ghen tị đi cày mmo bỏ bê đàn hát luôn bây giờ :D

MÌnh muốn học guitar từ lâu rồi, nhưng mà không có khiếu, không biết nên mua 1 cây về học thử không nữa, học qua youtube có được không nhỉ
mình lâu mới vào lại hocdan.com thấy đổi giao diện khoa học lắm nhá :D hôm qua nói chuyện với 1 em giai sn 96 em đấy tự học đệm hát ở site kia lên lv5 rồi oánh hay quá nể luôn :D đam mê sẽ quyết định kết quả

btw update bài mới thu :D

click
mình lâu mới vào lại hocdan.com thấy đổi giao diện khoa học lắm nhá :D hôm qua nói chuyện với 1 em giai sn 96 em đấy tự học đệm hát ở site kia lên lv5 rồi oánh hay quá nể luôn :D đam mê sẽ quyết định kết quả

ủng họ 1 view cho e:)

Lag điên đảo cưng ơi, vào bấm like mà mất 30 giây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week