Tutorial Gửi tiền paypal

Monmoon

Senior
Verified
Reactions
416
MR
0.163
$1,000.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/sell-555-ppvn-24-5-buy-ppvn-24-x-all-bank.483731/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Theo kinh nghiệm của mình khi đã nhận tiền về tài khoản, tránh rủi ro limit cao, ae nên để tiền trong tk 48h -72h hãy sử dụng
Khi gặp loi send không nên thử lại nhiều lần để tránh limit

quan trọng là nhận $$$ từ đâu và nhận được bao nhiêu
Nhận từ nguồn nào cũng vậy bạn, trust thi send đuợc ngay nhưng minh đang nói là để acc sông thọ thì nên dùng chậm lại

Bác cho em hỏi tk của em bị xác minh dt em up 48h rồi mà chưa thấy phản hồi
Chờ tiêp thôi bạn oi, khung time là 5 - 7 ngày ko tình ngày nghỉ🤣

cái này gọi là ngâm tiền , bản thân mình thì ngâm 2 tuần lận , theo như kinh nghiệm của m anh đi trước thì sẽ k bao giờ có chuyện j xẩy ra , trừ khi nguồn bẩn thôi

cái này gọi là ngâm tiền , bản thân mình thì ngâm 2 tuần lận , theo như kinh nghiệm của m anh đi trước thì sẽ k bao giờ có chuyện j xẩy ra , trừ khi nguồn bẩn thôi
Xác minh danh tinh là bt mà bạn, bạn co xác minh trc , pp no thich vân xac minh lại nhé

Xác minh danh tinh là bt mà bạn, bạn co xác minh trc , pp no thich vân xac minh lại nhé
đang nói nguồn tiền mà danh tính j ở đây

toàn rút ngay trong ngày có sao đâu nhỉ :)), thi thoảng nó hỏi tiền ở đâu thì trả lời thành thật, nhận donate thì bảo donate, nhận từ net thì bảo từ net được lúc là nó lại mở :))

Còn nhận từ nguồn mà có liên quan "Chính sách bảo vệ người mua" là mới phải hold 72 tiếng là 3 ngày!

toàn rút ngay trong ngày có sao đâu nhỉ :)), thi thoảng nó hỏi tiền ở đâu thì trả lời thành thật, nhận donate thì bảo donate, nhận từ net thì bảo từ net được lúc là nó lại mở :))

Còn nhận từ nguồn mà có liên quan "Chính sách bảo vệ người mua" là mới phải hold 72 tiếng là 3 ngày!
Cái này cũng chuẩn luôn, pp nó là vô hình ao ma, ko bao giờ có thể biêt hêt đươc

Nguồn sạch là như nào ban?🤣🤣
nguồn từ làm việc trong sạch , còn bẩn như ptc ptu web bẩn cờ bạc hack cheat thì chia buồn

Theo kinh nghiệm của mình khi đã nhận tiền về tài khoản, tránh rủi ro limit cao, ae nên để tiền trong tk 48h -72h hãy sử dụng
Khi gặp loi send không nên thử lại nhiều lần để tránh limit
Kinh nghiệm thiếu sót thế, cứ nhận với chuyển ff nhiều mà không có trick thì pp sẽ mark acc bác "trốn phí" sớm muộn gì cũng 180 ngày

Kinh nghiệm thiếu sót thế, cứ nhận với chuyển ff nhiều mà không có trick thì pp sẽ mark acc bác "trốn phí" sớm muộn gì cũng 180 ngày
Chính xác luôn bạn, dùng chùa dễ toi lắm

nguồn từ làm việc trong sạch , còn bẩn như ptc ptu web bẩn cờ bạc hack cheat thì chia buồn
Nguồn bẩn thì mua omo về rửa cho sạch ngại gì vết bẩn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,595
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week