Gửi Scamer Nguyễn Nhật Cương,Hạng Minh Huy,Nông Thanh Hoa ......

lee88dung

Senior
Reactions
2,862
MR
0.000
Đây là một số người lừa đảo mình những lúc khó khăn còn vài người nữa nhưng nhớ nhất 3 người này ! Sắp hết năm rồi mà không biết giờ này họ sống ra sao, có đi lừa thêm ai nữa không, Nguyễn Nhật Cương nó còn trẻ đang đi học giờ chắc cũng lên câp 3 rồi, Hạng Minh Huy không biết đã bỏ được Bet chưa, Nông Thanh Hoa đã trả được nợ nần chưa ?

Nếu còn trong 4rum thì hỏi thăm sức khỏe nhau một tiếng !

giàu vãi thệ mà ko xúc hộ ít PZ mua mì gói

Nông Thanh Hoa =)) =)) =))

giàu vãi thệ mà ko xúc hộ ít PZ mua mì gói
bác cứ đùa cháo ko có mà húp được ăn mì gói như bác thì sướng bỏ mẹ !

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

tên Nong thanh hoa ngày xưa ăn nói bố láo. mình bán PZ kêu send trước thì xúc. giọng rất ta đây.
Đã lâu lắm rồi mà vẫn nhớ sao !

Last edited by a moderator:
Còn một người nữa là lehongphongvt đó lee8dung :m131:

Đây là một số người lừa đảo mình những lúc khó khăn còn vài người nữa nhưng nhớ nhất 3 người này ! Sắp hết năm rồi mà không biết giờ này họ sống ra sao, có đi lừa thêm ai nữa không, Nguyễn Nhật Cương nó còn trẻ đang đi học giờ chắc cũng lên câp 3 rồi, Hạng Minh Huy không biết đã bỏ được Bet chưa, Nông Thanh Hoa đã trả được nợ nần chưa ?

lão nongthanhhoa đang thấy bet tiếp bên mybet kia kìa =.="

nông thanh hoa còn hoạt động rất sôi nổi bên 4rum www.mybet.vn =))

[h=2][2/12/2012]Gấp thếp made in nongthanhhoa ^^[/h]
Chắc mình mới trở lại forum này. Ở đây tiếng tăm chưa có. Nhưng nếu ai đã từng biết mình chắc cũng tin tưởng mà theo mình :D cùng lắm x20 :). Tuyệt đối không gạch đá nếu thua nha :((...Cũng xl chủ theart bên kia nếu có gì đắc tội nhé Vì mình cũng như bạn khi post kèo chỉ mong tất cả anh em cùng kiếm được nhiều $ thôi...Chứ thấy nhiều bạn bet lan man ra đảo hết.

Vốn điều lệ 1tỉ Min bet 20 triệu cứ thế mà gấp ( chỉ mang tính minh họa như bên kia mình chỉ đánh có 500k thôi :p)

Ai cũng biết cách gấp thếp rồi, chia acc ra x3 x4 x5 win xong thì stop rút xiền về ví...đi ngủ hoặc cheeck hàng, Mai lại tiếp tục chơi cho đến win lại rút về...Hâp diêm chị cái nào anh em

Bài của anh ấy đây :m146: Chắc trả hết nợ nần rồi :m131:

Bài của anh ấy đây :m146: Chắc trả hết nợ nần rồi :m131:

vãi cả nông thanh hoa :binhsua146:

nongthanhhoa

Active Member​

Tham giaApr 2012
Bài viết61
Thanked184
Won31,000

Đúng là anh nongthanhhoa nha ta :m131: Vẫn 1 cung cách ngày xưa :m131:

rất chi là bá đạo....mà sao tối khuya thế này mà mình spam thế nhở :m066:

Announcements