Gửi Phượng! @ranmori1987001

Status
Not open for further replies.

lamgiau1987

Banned
Reactions
115
MR
0.000
Cũng chẳng biết sao nữa! Qúa bất ngờ! Lúc này anh ko cảm xúc!
Không 1 lời từ biệt, hay không đủ can đảm để nói với nhau 1 lần cuối! Anh đã nói anh sẽ không cố níu kéo vì chỉ giữ được người ở lại, không giữ được người muốn ra đi, chỉ mong khi em đi có thể từ biệt nhau. Sao em không làm được? Anh không trách em vì đã rời xa anh! Chỉ trách em không nói một lời!.......
Con đường đi là do anh chọn, anh không hối hận vì đã yêu em! Chỉ đau thôi, chỉ nhớ thôi, chỉ một mình buồn thôi. Có gì đâu! anh đã quen với những nỗi đau rồi!
Mong em đừng bao giờ nghĩ về anh, cũng hãy quên đi tất cả những kỉ niệm của chúng mình. Nếu sau này, vô tình gặp lại nhau, xin hãy coi anh như người xa lạ. Không phải vì anh hết yêu em, cũng chưa bao giờ anh dối gạt tình cảm anh dành cho em. đơn giản là vì anh không muốn 2 đứa mình thêm đau. Yêu em, trước vậy, sau này cũng sẽ vậy, sẽ để em ở 1 góc trong trái tim mình!
Cầu chúc em luôn hạnh phúc với lựa chọn của mình!
Hiếu! Đối xử tốt với Phượng! đừng làm P buồn! Cũng đừng dằn vặt P vì những điều đã xảy ra! Nếu anh biết em làm P đau, cái đất Thái nguyên nhỏ bé, anh tìm đâu cũng sẽ ra. Chúc 2 người luôn hạnh phúc!
Xin lỗi mmo vì đã viết những dòng riêng tư này! Nhưng mình biết mình ko nên liên lạc nữa, cũng coi như là trút tâm sự lần cuối cùng
Nhờ mod nào ban dùm nick này! Mình ko hoạt động nữa! Quá nhiều kỉ niệm buồn! muốn quên tất cả

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
Không 1 lời từ biệt, hay không đủ can đảm để nói với nhau 1 lần cuối! Anh đã nói anh sẽ không cố níu kéo vì chỉ giữ được người ở lại, không giữ được người muốn ra đi, chỉ mong khi em đi có thể từ biệt nhau. Sao em không làm được? Anh không trách em vì đã rời xa anh! Chỉ trách em không nói một lời!.......
Con đường đi là do anh chọn, anh không hối hận vì đã yêu em! Chỉ đau thôi, chỉ nhớ thôi, chỉ một mình buồn thôi. Có gì đâu! anh đã quen với những nỗi đau rồi!
Mong em đừng bao giờ nghĩ về anh, cũng hãy quên đi tất cả những kỉ niệm của chúng mình. Nếu sau này, vô tình gặp lại nhau, xin hãy coi anh như người xa lạ. Không phải vì anh hết yêu em, cũng chưa bao giờ anh dối gạt tình cảm anh dành cho em. đơn giản là vì anh không muốn 2 đứa mình thêm đau. Yêu em, trước vậy, sau này cũng sẽ vậy, sẽ để em ở 1 góc trong trái tim mình!
Hiếu! Đối xử tốt với Phượng! đừng làm P buồn! Cũng đừng dằn vặt P vì những điều đã xảy ra! Nếu anh biết em làm P đau, cái đất Thái nguyên nhỏ bé, anh tìm đâu cũng sẽ ra. Chúc 2 người luôn hạnh phúc!
Xin lỗi mmo vì đã viết những dòng riêng tư này! Nhưng mình biết mình ko nên liên lạc nữa, cũng coi như là trút tâm sự lần cuối cùng
Nhờ mod nào ban dùm nick này! Mình ko hoạt động nữa! Quá nhiều kỉ niệm buồn! muốn quên tất cả
:eek:
:eek:
chủ thớt nên report qua mục" scam trái tim"
@ranmori1987001 :( làm đau khổ nhìu chàng trai:D

linhpl2001

Banned
Reactions
29
MR
0.000

:3 chia buồn thớt đừng nên bùn vì gái.
chét vì gái là cái chết tê tái.

:v kon nhìu thời gian mà

Reactions
52
MR
0.000
Bằng tuổi. Đinh Mão hay lận đận chuyện tình cảm. Thường hay lụy tình.
Mình còn hơn tháng nữa lấy vk mà bây h nghĩ lại thấy nông nổi bồng bột quá. Muốn từ bỏ nhưng mọi sự đã an bài, đành hi vọng vào số phận.
Chúc cậu có 1 tương lai tốt hơn!

lần thứ 2 rơi nước mắt vì một người con gái! M.ẹ cái thằng đàn ông hèn! cầm lên được sao không hạ xuống đc? Để người ta đi rồi, cứ mãi đau mãi xót!

laikha87

Hero
Reactions
406
MR
0.319
Chat with me via Skype
tâm sự từ trái tim mà, nói chung mmo đã gắn vào cs rồi giờ có ts cũng ko biết chia sẻ với ai đành lên mmo ts thôi mà. chi buồn cùng thớt

leonora

Hero
Reactions
462
MR
0.000
haizz dằn vặt chi cho thêm đau lòng, hy vọng topic này sẽ là topic cuối cùng mình thấy bạn nói về vấn đề này nhé, cuộc đời vẫn còn dài, cánh cửa này đóng lại thì sẽ có cánh cửa khác mở ra thôi .

đang pm @ranmori1987001 mà chưa đc đáp nữa :oops::oops:
có đọc qua inbox của cậu. hôm nay 2 đứa đi lại vất vả cả ngày. tối về đi chợ định nấu cơm ăn, ai ngờ 1 phút xa mà giờ xa mãi mãi
haizz dằn vặt chi cho thêm đau lòng, hy vọng topic này sẽ là topic cuối cùng mình thấy bạn nói về vấn đề này nhé, cuộc đời vẫn còn dài, cánh cửa này đóng lại thì sẽ có cánh cửa khác mở ra thôi .
cảm ơn bạn. Sẽ không còn topic nào của mình nữa. Mong mod nào đó có thể sớm ban nick mình. Để sau này P online mmo, sẽ không còn phải thấy nick mình sáng đèn nữa

legialoc

Banned
Reactions
4,302
MR
0.000
%255Bshare99-net%255Danh-bia-timeline-facebook-doc-dao-hai-huoc+%252833%2529.jpg

samjutom

Verified
Reactions
365
MR
0.034
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chia buồn cùng thớt. Chúc thớt sớm vơi đi nỗi buồn.
p/s: Thớt bỏ mmo vậy có tut tít gì thì share ae nhé. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week