gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến người anh congdaitb

BKParabol

Senior
Reactions
1,233
MR
0.000
hi những người thái bình mà mình biết trên mmo thì hầu như là người tốt :) ... có ai hoạt động ngầm hay ko thì mình ko biết... nhưng mà người thái bình sống hiền hòa hơn các tỉnh khác :) .....

Đi khắp đất nước chưa bạn

---------- Post added at 07:58 PM ---------- Previous post was at 07:57 PM ----------

Ở đâu cũng có người này người nọ chứ... hình như vụ cứa cổ bà chủ tiệm vàng thằng tội phạm là người TB đó

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Người hiền cũng chưa chắc ko scam, người bản lĩnh và có lòng tự trọng cao mới ko thành scammer thôy
Chủ thớt có 1 người bạn tốt tin tưởng cho mượn tiền như vậy là rất hiếm đó, ở mmo này mình nghĩ mình ko tin đc ai nữa cả :Dhaizzz
Sẵn nhắc lun ai coá nợ mềnh trả mềnh nha thất nghiệp òi
:binhsua32:

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
cảm ơn dũng và tất cả a e đã quan tâm, hi vọng a e mmo đoàn kết cùng nhau kiếm tiền.

makemoney_mmo

Junior
Reactions
382
MR
0.000
hi những người thái bình mà mình biết trên mmo thì hầu như là người tốt :) ... có ai hoạt động ngầm hay ko thì mình ko biết... nhưng mà người thái bình sống hiền hòa hơn các tỉnh khác :) .....

bác này cái tôi ghê quá.Không nên phân biệt này nọ chớ bạn,ở đâu cũng có người tốt người xấu.Mong mọi người đều được muốn như bác được chủ thớt cảm ơn>

huanhd

Senior
Reactions
234
MR
0.000
người thái bình dù khó khăn thế nào cũng ko bao giờ scam :) ...
có lúc mình nợ 4 - 5tr có người chuyển trước cho mình cả 8-9tr mình cũng vẫn hoàn thành giao dịch ...
giấy rách phải giữ lấy lề - người thái bình dù ăn mày cũng ko bao giờ ăn tiền trên mồ hôi công sức của anh em :).

Không hẳn thế c ak ? Tùy từng người í, ở đâu chẳng có những con sâu làm rầu nồi canh...Quan trọng ở chính mình...Mình tham gia MMO cũng được 1 năm, giao dịch vs nhiều người... Bao nhiêu lần mình cũng là người chuyển tiền trước, cho ai đó vay, mặc dù chỉ mới hôm qua Add nick Yahoo...Mình cũng chưa bị scam và cũng chưa Scam ai bao giờ...Vs mình, danh dự, và mình tôn trọng đồng tiền của người khác cũng như tôn trọng chính tiền của mình...

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
cảm ơn dũng và tất cả a e đã quan tâm, hi vọng a e mmo đoàn kết cùng nhau kiếm tiền.
tình hình là rất tình hình . em mới bị scam cho em vay ít tiền nầu :D

aelita91

Newbie
Reactions
259
MR
0.006
:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07: nha................... em cũng có mấy thằng bạn người TB, thấy chúng nó hiền ( toàn để em bắt nạt) với lại quan tâm em lắm, nhiều lúc đi chơi với bạn gái mà thấy em đi 1 mình trời tối cũng đuổi theo đòi đưa em về bằng được :binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom