gửi các tình yêu chơi reup

Reup == Đem bản ngon lành của người ta về xào nấu méo mó tùm lum xong up lên lại thì làm ơn đừng reup để người ta coi video chính cho đã :(

Còn các bác lấy gốc về thêm sub xong up lên thì đâu gọi là reup :D
vế sau bạn có vẻ ko đúng, còn mình TL vế 1 của bạn nha, ko ai ép phải xem Video Reup xấu cả, muốn xem bản gốc đầy chỗ để xem mà, thay vì đợi người khác thương yêu còn cháu nhà mình, thì mình nên thương yêu nó trước, bằng cách mở web fim cho nó xem :)

thích nhất là mấy ông làm video mà tăng tiếng lên, xem phim chỉnh âm lượng lại, tới lúc quảng cáo chẳng phải nghe âm quảng cáo :D, xem có bực thì loại ra đừng tố cáo họ làm gì, tội nghiệp người ta cũng vì miếng cơm manh áo cả thôi, thương con của mình không có cái để giải trí thì cũng phải nghĩ xem con người up video lên không có miếng cơm thì sao?

mmo k cheat k lách thì bốc cám mà ăn. cơ mà ý mình là thương tụi trẻ con 1 tí, ai chả có con, có cháu. Nếu có pro reup phim sex, dù có co còn 1/8 màn hinh, ảnh có mờ thế mờ nữa thì các thánh fa cũng căng mắt ra mà xem rồi quay tay bình thường, chả ai kêu than
Nói mãi ông ko hiểu nhỉ hay cố tình ko hiểu, Thứ Nhất để nguyên sẽ ko Up đc vì Lý Do Bản Quyền, Thứ 2 con cháu nhà mình mình lo cho nó trước rồi hãy nghĩ đến chuyện ng khác lo cho nó bằng cách mở web fim cho nó xem .
Nói mãi ko hiểu người ta làm đc Video đẹp với Full MH thì người ta đã làm rồi chứ chả cần bạn phải nói đâu, ai lại muốn up những video xấu như vậy lên chứ thay vì up video đẹp, nhưng ko làm đc thì biết làm sao, hay khỏi làm luôn ?

thích nhất là mấy ông làm video mà tăng tiếng lên, xem phim chỉnh âm lượng lại, tới lúc quảng cáo chẳng phải nghe âm quảng cáo :D
mình toàn gặp phải video bị méo tiếng thôi, nhưng tiếng nhật nên méo tí cũng ko sao mà đôi khi lại hay :p

Nói mãi ông ko hiểu nhỉ hay cố tình ko hiểu, Thứ Nhất để nguyên sẽ ko Up đc vì Lý Do Bản Quyền, Thứ 2 con cháu nhà mình mình lo cho nó trước rồi hãy nghĩ đến chuyện ng khác lo cho nó bằng cách mở web fim cho nó xem .
Nói mãi ko hiểu người ta làm đc Video đẹp với Full MH thì người ta đã làm rồi chứ chả cần bạn phải nói đâu, ai lại muốn up những video xấu như vậy lên chứ thay vì up video đẹp, nhưng ko làm đc thì biết làm sao, hay khỏi làm luôn ?
bảo sao kênh hay bị die:D

Ah mình góp ý cái này, thay vì bạn kêu mấy ông reup thì bạn Kiến nghị lên thẳng youtube kêu nó bỏ cái BQ đó đi là ổn ngay :p

bảo sao kênh hay bị die:D
hay die là do cạnh tranh nhau phá nhau, chứ còn mình nói thẳng bạn đừng bùn, ng xem họ đều hiểu và ko ai OC đến mức RP đâu, đơn thuần họ tìm xem đến video đó vì 1 điều hết sức đơn giản vì họ tìm ko ra những video đẹp hơn nói thẳng ra như bản gốc .
Còn nếu họ muốn xem những video đẹp web fim đầy đó lên đó mà xem có ai ép đâu, mình nói thật lòng bạn đừng bùn, chứ những video 70% là điều hết sức Bình Thường nội dung cho con nít xem ấy nhé .
Nhà ai cũng có con nít điều này ko sai, nhưng ko phải ai cũng OC đến mức ko phân biệt đc cái gì đúng cái gì sai, và như mình nói đó ko ai ép phải xem những video xấu cả thích thì tìm những video đẹp mà xem đơn giản mà, nhưng cái quan trọng là tìm ko ra ở YTB, vì đơn giản toàn BQ thì làm sao mà up :)
Nói ra có vẻ mích lòng với bạn nhưng cũng ko sao, bạn là dân MMO và cũng lớn rồi thì cũng nên hiểu, chẳng ai muốn up 1 video xấu lên thay vì 1 video đẹp đâu, nhưng up ko đc thì phải làm sao, khỏi up nhỉ :D

Diệt trc khi nó đẻ trứng, để kiếm mấy đồng lẻ mà làm nguồn video trở nên kém chất lượng. Đức Phật có dạy rồi khổ đau là do đâu, do tham sân si của con người. Bớt tham mấy đồng lẻ đi cho xã hội nó tốt lên tí.

Diệt trc khi nó đẻ trứng, để kiếm mấy đồng lẻ mà làm nguồn video trở nên kém chất lượng. Đức Phật có dạy rồi khổ đau là do đâu, do tham sân si của con người. Bớt tham mấy đồng lẻ đi cho xã hội nó tốt lên tí.
nói hay, rất hay, lôi cả " Đức Phật ' vào cơ đấy, cho mình xin cười vào mặt bạn 1 cái nhé .

nói hay, rất hay, lôi cả " Đức Phật ' vào cơ đấy, cho mình xin cười vào mặt bạn 1 cái nhé .
Đức Phật có dạy dù ngta có chửi mình thì mình cũng ko nên chửi lại. Cứ tham lam mấy đồng lẻ đi có ngày gặp quả báo.

hay die là do cạnh tranh nhau phá nhau, chứ còn mình nói thẳng bạn đừng bùn, ng xem họ đều hiểu và ko ai OC đến mức RP đâu, đơn thuần họ tìm xem đến video đó vì 1 điều hết sức đơn giản vì họ tìm ko ra những video đẹp hơn nói thẳng ra như bản gốc .
Còn nếu họ muốn xem những video đẹp web fim đầy đó lên đó mà xem có ai ép đâu, mình nói thật lòng bạn đừng bùn, chứ những video 70% là điều hết sức Bình Thường nội dung cho con nít xem ấy nhé .
Nhà ai cũng có con nít điều này ko sai, nhưng ko phải ai cũng OC đến mức ko phân biệt đc cái gì đúng cái gì sai, và như mình nói đó ko ai ép phải xem những video xấu cả thích thì tìm những video đẹp mà xem đơn giản mà, nhưng cái quan trọng là tìm ko ra ở YTB, vì đơn giản toàn BQ thì làm sao mà up :)
Nói ra có vẻ mích lòng với bạn nhưng cũng ko sao, bạn là dân MMO và cũng lớn rồi thì cũng nên hiểu, chẳng ai muốn up 1 video xấu lên thay vì 1 video đẹp đâu, nhưng up ko đc thì phải làm sao, khỏi up nhỉ :D
nói k biết tiếp thu lại còn bảo thủ. Làm video mà để người khác vừa bật lên đã muốn next qua, nặng hơn thì report, thế là thành công hay thất bại? Làm ytb là để lôi kéo người xem, cũng giống như bán hàng phải lôi kéo khách hàng thế mới phát triển được. Không lẽ khách hàng phàn nàn thì nói dịch vụ tao chỉ có thế, mày không thích thì đi chỗ khác! Vậy bao giờ mới khá được hả bạn? kênh die 1 phần là bị report, cũng chả phải do người ta gato hay ghen ăn tức ở, mà đơn giản là thấy ngứa mắt quá.

chắc bác đang làm dạng này nhỉ, sao mà phản bác khí thế vậy :D

Mình nói đừng bùn người ta up cho xem là đc rồi, quyền xem ở bạn ko ai ép cả, đâu phải ai cũng có trình cao reup full màn hình, web fim đầy đó có quyền qua đó xem mà, YTB ko ghét cái gì chỉ ghét những thứ sau

Treo đầu dê bán thịt chó, và cái ảnh sex ví dụ điển hình bọn chơi doremon toàn để ảnh sex, còn lại phải chấp nhận . Làm như ai cũng giỏi ai cũng cao siêu mà up full màn hình đc cho mấy ông xem .
bác này nói chuẩn này , Ai cũng biết là reup vậy là gây khó chịu. Nhưng các bác có thể ko xem và tìm những web khác. Nói thật đến thằng reup nó còn chẳng muốn up cái video xấu xi bóp méo lên làm gì để r bị chửi các kiểu, lại còn phải mất công chỉnh sửa bô lô ba la. Căn bản là bản quyền nó nặng quá , chứ ai chả uốn đẹp đẽ full màn. Chúng ta là người dùng chúng ta có quyền lựa chọn xem hoặc ko mà. Chứ có gì đâu mà căng nhỉ :D

nói đi cũng phải nói lại, mấy cái bản quyền nặng này mấy ông muốn xem thì vào mấy site phim để xem. Còn đã muốn xem trên youtube thì phải chấp nhận, nếu nó không up thì cũng chẳng có mà xem đâu.

Reup có nghĩa là đã có thằng up rồi. Nó up rồi thì mấy cha up lại làm trùng nội dung, mà chất lượng lai ko bằng ngta. Ko chắc ngta đã 1 phát tìm ra đc video chất lượng luôn, có khi gặp phải loại reup.

Học cách sống chung với lũ là bài học mà đứa trẻ nào cũng nên học từ bé :p
Nói vui kô có ý gì chứ biết đâu sau này thằng bé đó trở thành pro reup :p

nói chung cái gì cũng có 2 mặt. thích thì xem không thì đi xem trang wed vậy thôi.

Last edited:
chỉ ghét mấy thể loại bóp méo tiếng ko thể nghe rõ nổi , loại treo đầu dê bán thịt chó , loại thumbai toàn ảnh sex , còn đâu thu nhỏ các kiểu mình ko phản cảm lắm :)

ko đủ 100% thì mình auto report :D:D:D

Ai xem thì xem, không thích chuyển kênh thôi chứ cũng chẳng có gì to tát.Quan điểm mình thì kiếm được tiền của a gồ là giỏi rồi,lợi nhiều hơn hại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week